news

બ્રેકિંગ ન્યૂઝ લાઈવ: જમ્મુના સાંબામાં પાકિસ્તાની ડ્રોન દ્વારા પડ્યું શંકાસ્પદ પેકેટ, બોમ્બ ડિસ્પોઝલ સ્ક્વોડની ટીમ તપાસ માટે ઘટના સ્થળે પહોંચી

બ્રેકિંગ ન્યૂઝ લાઇવ અપડેટ્સ 24 નવેમ્બર’ 2022: દેશ અને વિદેશના સમાચારો જાણવા માટે સૌપ્રથમ બનવા માટે, અહીં બ્રેકિંગ ન્યૂઝ લાઇવ બ્લોગમાં અમારી સાથે રહો.

જમ્મુ: સબાનમાં પાકિસ્તાની ડ્રોન દ્વારા શંકાસ્પદ પેકેટ પડ્યું
જમ્મુના સાંબા જિલ્લાના વિજયપુરમાં પાકિસ્તાની ડ્રોન દ્વારા એક શંકાસ્પદ પેકેટ છોડવામાં આવ્યું છે. આ પેકેટ વિજયપુરમાં ઈન્ડિયા પાકિસ્તાન ઈન્ટરનેશનલ બોર્ડર પાસેના ખેતરમાં પડ્યું છે. સુરક્ષા દળોએ પેકેટ જપ્ત કરી લીધું છે અને હવે બોમ્બ ડિસ્પોઝલ સ્ક્વોડ તપાસ માટે ઘટનાસ્થળે પહોંચી ગઈ છે.

સત્યેન્દ્ર જૈનની અરજી પર આજે કોર્ટમાં સુનાવણી
દિલ્હી સરકારના મંત્રી સત્યેન્દ્ર જૈનના જેલના સીસીટીવી ફૂટેજ પર આજે સુનાવણી થવાની છે. AAP નેતાએ કોર્ટનો સંપર્ક કર્યો હતો. કેજરીવાલના મંત્રીની અરજી પર કોર્ટે તિહાર જેલ પ્રશાસનને આ સમગ્ર મામલે જવાબ આપવા કહ્યું હતું. જેલ પ્રશાસને બપોરે 2 વાગ્યા સુધીમાં કોર્ટ સમક્ષ પોતાનો જવાબ આપવાનો રહેશે.

પ્રિયંકા ગાંધીએ ભારત જોડો યાત્રામાં ભાગ લીધો હતો
કોંગ્રેસ મહાસચિવ પ્રિયંકા ગાંધી વાડ્રા અને તેમના પતિ રોબર્ટ વાડ્રા આજે યાત્રા શરૂ થયા બાદ પ્રથમ વખત ભારત જોડો યાત્રામાં જોડાયા હતા. તેમના પુત્ર રેહાન વાડ્રા પણ આ યાત્રામાં જોડાયા છે.

PM મોદીની આજે ગુજરાતમાં ચાર રેલીઓ
આજે વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી ગુજરાત વિધાનસભાની ચૂંટણીને લઈને રાજ્યમાં ચાર અલગ-અલગ જગ્યાએ પ્રચાર કરતા જોવા મળશે. PM પાલનપુર, મોડાસા, દહેગામ અને બાવલામાં રેલી કરશે. PMની પહેલી રેલી પાલનપુરમાં સવારે 11 વાગ્યે યોજાશે, ત્યારબાદ તેઓ સવારે 1 વાગ્યે દહેગામમાં રેલીને સંબોધિત કરતા જોવા મળશે અને ત્યારબાદ તેઓ પાલનપુર અને બાવળામાં સૂત્રોચ્ચાર કરશે.

આફતાબ આજે પોલીગ્રાફી ટેસ્ટમાંથી પસાર થઈ શકે છે
શ્રદ્ધા હત્યાના આરોપી આફતાબનો આજે પોલીગ્રાફ ટેસ્ટ થઈ શકે છે. તે જ સમયે, હવે આ કિસ્સામાં, શ્રદ્ધા અને તેના મિત્ર વચ્ચેની કથિત ચેટનો સ્ક્રીનશોટ સામે આવ્યો છે, જેમાં 18 મેના રોજ, હત્યાના દિવસે, શ્રદ્ધાએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક મિત્રને સંદેશ મોકલ્યો હતો, જે વાંચો, “યાર, મારે કંઈક જોઈએ છે. સમાચાર મળ્યા.”

જ્ઞાનવાપીઃ શિવલિંગની પૂજા કરવાની પરવાનગી અંગે આજે સુનાવણી થઈ શકે છે
જ્ઞાનવાપીમાં મળેલા કથિત શિવલિંગની પૂજા કરવાની પરવાનગી અંગે આજે સિવિલ કોર્ટમાં સુનાવણી હાથ ધરવામાં આવી શકે છે. સ્વામી અવિમુક્તેશ્વરાનંદે અરજી દાખલ કરી છે.

AAP પાર્ટીનું અનોખું અભિયાન
દિલ્હીમાં મ્યુનિસિપલ કોર્પોરેશનની ચૂંટણીને લઈને AAP પાર્ટી એક અનોખું પ્રચાર કરશે. પાર્ટી મેજિક શો અને શેરી નાટકો દ્વારા વોટ માંગતી જોવા મળશે. આજે 65 વોર્ડમાં શેરી સભાઓ થશે. આ સાથે જ 25 નવેમ્બર, શુક્રવારના રોજ 120 શેરી સભાઓ યોજાશે અને આ રીતે 2જી સુધી પ્રચારના અંત સુધી આ પ્રક્રિયા ચાલુ રહેશે.

બ્રેકિંગ ન્યૂઝ લાઇવ અપડેટ્સ 24 નવેમ્બર’ 2022: વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી આજે ગુજરાત વિધાનસભા ચૂંટણીમાં ચૂંટણી પ્રચાર માટે ચાર મોટી રેલીઓને સંબોધશે. PM પાલનપુર, મોડાસા, દહેગામ અને બાવલામાં રેલી કરશે. PMની પહેલી રેલી પાલનપુરમાં સવારે 11 વાગ્યે યોજાશે, ત્યારબાદ તેઓ સવારે 1 વાગ્યે દહેગામમાં રેલીને સંબોધિત કરતા જોવા મળશે અને ત્યારબાદ તેઓ પાલનપુર અને બાવળામાં સૂત્રોચ્ચાર કરશે.

બુધવાર, 23 નવેમ્બરના રોજ, વડાપ્રધાને ગુજરાતના દાહોદ જિલ્લામાં એક રેલીને સંબોધતા કહ્યું હતું કે આદિવાસીઓ પાર્ટીના ભાઈ-બહેન છે. તેમણે કહ્યું કે આઝાદીમાં આદિવાસીઓનું મોટું યોગદાન રહ્યું છે. ભારતીય જનતા પાર્ટીએ આદિવાસીઓનું જીવન બદલી નાખ્યું છે.

પ્રિયંકા ગાંધીએ ભારત જોડો યાત્રામાં ભાગ લીધો હતો

કોંગ્રેસની ‘ભારત જોડો યાત્રા’એ ભાજપ શાસિત મધ્યપ્રદેશમાં પ્રવેશ કર્યો છે. અહીં રાહુલ ગાંધીને બહેન પ્રિયંકા ગાંધીનું સમર્થન મળ્યું છે. પ્રિયંકા ગાંધી આજે ભારત જોડો યાત્રામાં જોડાયા છે. મધ્યપ્રદેશની પાંચ લોકસભા સીટો ભારત જોડો યાત્રાના માર્ગમાં આવે છે. ખંડવા, ખરગોન, ઈન્દોર, ઉજ્જૈન અને દેવાસ આ તમામ સીટો પર ભાજપનો કબજો છે.

આફતાબ આજે પોલીગ્રાફી ટેસ્ટમાંથી પસાર થઈ શકે છે

શ્રદ્ધા હત્યાના આરોપી આફતાબનો પોલીગ્રાફ ટેસ્ટ આજે યોજાય તેવી શક્યતા છે. આ કેસમાં હવે શ્રદ્ધા અને તેના મિત્ર વચ્ચેની કથિત ચેટનો સ્ક્રીનશોટ સામે આવ્યો છે, જેમાં જાણવા મળે છે કે 18 મેની સાંજ સુધી શ્રદ્ધા સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટિવ હતી, જે દિવસે હત્યા થઈ હતી. આફતાબ શું કરવા જઈ રહ્યો છે તે શ્રદ્ધાને ક્યાંક ને ક્યાંક ખ્યાલ આવી ગયો હતો. શ્રદ્ધાએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક મિત્રને સંદેશ મોકલ્યો હતો જેમાં લખ્યું હતું કે, “દોસ્ત, મને કેટલાક સમાચાર મળ્યા છે.

સત્યેન્દ્ર જૈનની અરજી પર આજે સુનાવણી

જેલમાં મસાજ અને ભોજન મામલે દિલ્હી સરકારના મંત્રી સત્યેન્દ્ર જૈનની અરજી પર આજે સુનાવણી થવાની છે. કોર્ટે તિહાર જેલ પ્રશાસનને બપોરે 2 વાગ્યા સુધીમાં જવાબ આપવા કહ્યું છે. સત્યેન્દ્ર જૈનની અરજીમાં મીડિયા પર જેલમાંથી લીક થયેલો વીડિયો ચલાવવા પર પ્રતિબંધ મૂકવાની માંગ કરવામાં આવી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.