news

‘એકનાથ શિંદેના પુત્રે મારા નામે સોપારી આપી’, સંજય રાઉતના દાવા બાદ મહારાષ્ટ્રના સીએમએ આપ્યો તપાસનો આદેશ

સંજય રાઉત મૃત્યુની ધમકીનો દાવો: ઉદ્ધવ ઠાકરે જૂથના નેતા અને સાંસદ સંજય રાઉતે ગૃહ પ્રધાન દેવેન્દ્ર ફડણવીસને એક પત્ર લખીને તેમના જીવને જોખમ વિશે વાત કરી છે.

Sanjay Raut Death Threat: ઉદ્ધવ ઠાકરે જૂથના નેતા અને સાંસદ સંજય રાઉતે મંગળવારે મહારાષ્ટ્રના ગૃહ પ્રધાન દેવેન્દ્ર ફડણવીસને પત્ર લખીને આરોપ લગાવ્યો છે કે મુખ્ય પ્રધાન એકનાથ શિંદેના પુત્ર શ્રીકાંત શિંદેએ તેમની હત્યા કરવાનો કોન્ટ્રાક્ટ આપ્યો છે.

સંજય રાઉતે પોતાના પત્રમાં સ્પષ્ટ શબ્દોમાં કહ્યું કે, મારા જીવને ખતરો છે. તે જ સમયે, હવે સીએમ એકનાથ શિંદેએ આ મામલે તપાસની વાત કરી છે. મુખ્યમંત્રી એકનાથ શિંદેએ કહ્યું, ‘શિવસેના નેતા સંજય રાઉતને મારી નાખવાની ધમકીની તપાસ કરવામાં આવશે. આ કેસમાં જે પણ દોષિત હશે તેની સામે કાર્યવાહી કરવામાં આવશે. સીએમએ એમ પણ કહ્યું કે જો કોઈ જુગાર રમવા માટે આવા સ્ટંટ કરતું હશે તો તેની સામે પણ કાર્યવાહી કરવામાં આવશે.

ગુનેગાર રાજા ઠાકુર – સંજય રાઉતને સોપારી આપી હતી

વાસ્તવમાં સંજય રાઉતે પોતાના પત્રમાં આરોપ લગાવ્યો હતો કે શ્રીકાંત શિંદેએ આ કામ માટે થાણેના ગુનેગાર રાજા ઠાકુરને સુપારી આપી હતી. સાંસદ રાઉતે લખ્યું, “રાજ્યમાં સત્તા પરિવર્તન બાદ મારી સુરક્ષા પણ પાછી ખેંચી લેવામાં આવી હતી. મને આનાથી કોઈ ફરિયાદ નથી. આવા રાજકીય નિર્ણયો થતા રહે છે. જો કે, મહારાષ્ટ્રની વર્તમાન પરિસ્થિતિને ધ્યાનમાં રાખીને આ મુદ્દો લાવવો જરૂરી હતો. મને કોઈ સુરક્ષાની જરૂર નથી. હું એકમાત્ર સિંહ છું.”

સંજય રાઉતનું નિવેદન નોંધવા પોલીસ ટીમ.

સંજય રાઉતના આ પત્ર બાદ મહારાષ્ટ્રનું રાજકારણ ગરમાયું છે. તે જ સમયે, આજે એસીપી રેન્કના અધિકારીના નેતૃત્વમાં 6 પોલીસકર્મીઓની એક ટીમ નાસિકની હોટેલમાં પહોંચી છે જ્યાં સંજય રાઉત આ મામલાની તપાસ કરવા રોકાયા છે. પોલીસ તેમનું નિવેદન નોંધશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.