Viral video

વાયરલ વીડિયોઃ વરરાજાએ પરિવાર સાથે લગ્નમાં જવા માટે આખું પ્લેન બુક કરાવ્યું, વીડિયો થઈ રહ્યો છે વાયરલ

ગ્રૂમે આખું પ્લેન બુક કરાવ્યુંઃ સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયો એક ફ્લાઈટનો છે, જેમાં આખો પરિવાર લગ્ન સમારોહમાં જતો જોવા મળે છે. બારાતી ખૂબ જ ખુશ દેખાઈ રહી છે.

વાયરલ વિડીયો: ભારતમાં લગ્નો ખૂબ જ ખર્ચાળ હોય છે અને લોકો તેમના લગ્નના દિવસને ખાસ બનાવવા માટે મોટાભાગે ઓવરબોર્ડ જાય છે. વિદેશી સ્થળોથી માંડીને મોટા મહેલો હવે સામાન્ય બની રહ્યા છે. દરેક કપલનો પ્રયાસ હોય છે કે તેઓ તેમના લગ્નને વર્ષો સુધી યાદ રાખે. એક વરરાજાએ કંઈક આવું જ કરવાની યોજના બનાવી. વરરાજાએ લગ્નમાં જવા માટે તેના પરિવાર અને સંબંધીઓ માટે આખું પ્લેન બુક કરાવ્યું હતું.

ઉત્સાહિત મહેમાનોથી ભરેલી ફ્લાઈટનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. ધ શુભ વેડિંગ પેજ દ્વારા ઇન્સ્ટાગ્રામ પર આ વીડિયોને કેપ્શન સાથે શેર કરવામાં આવ્યો હતો, “દિવસ 1: @drolia_shagun ઘર મેળવવા માટે સવારી કરો.”

વરરાજાનો પરિવાર ખૂબ જ ખુશ છે

એક વીડિયોમાં વરરાજાના પરિવાર અને સંબંધીઓ હાથ મિલાવતા, જોરથી તાળીઓ પાડતા અને પ્લેનની અંદર હાર્ટ શેપ કરતા જોવા મળે છે. ક્લિપમાં, ભુવન નામનો એક ઉત્તેજિત વર પણ કેમેરાની સામે તેના હાથ પર મહેંદી લગાવીને રમુજી ચહેરાઓ બનાવતો જોવા મળે છે. યુઝરે આ લગ્નનો બીજો વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં જોવા મળે છે કે આ લગ્ન નેપાળના કાઠમંડુમાં થયા છે.

17 મિલિયન વ્યૂઝ વિડિઓ

જ્યારથી આ વીડિયો શેર કરવામાં આવ્યો છે ત્યારથી અત્યાર સુધીમાં તેને 17 લાખ વખત જોવામાં આવ્યો છે. વીડિયોને લાઈક કરનારા લોકોની સંખ્યા 39 હજારથી વધુ છે. તે જ સમયે, સેંકડો યુઝર્સે વીડિયો પર કોમેન્ટ પણ કરી છે. ઈન્સ્ટા યુઝર્સ આખા પરિવારને એકસાથે ફ્લાઈટમાં સવાર થતા જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે. કેટલાક યુઝર્સે ફ્લાઈટમાં ખર્ચવામાં આવેલા પૈસા વિશે વાત કરી, તો કેટલાકે તેને એકદમ સામાન્ય જોયું.

યુઝર્સે આવી પ્રતિક્રિયા આપી

એક યુઝરે મજાકમાં લખ્યું, “મારે જીવનમાં આટલા પૈસા કમાવવા છે.” બીજાએ કમેન્ટ કરી, “તમે પૈસાદાર છો તે કહ્યા વગર.” ત્રીજાએ કહ્યું, “હું ખરેખર ઉત્સુક છું. તેની કિંમત કેટલી છે?” જ્યારે બીંગકબરકાઝીએ લખ્યું, “સંબંધીઓ મફત કામમાં મોખરે છે.”

Leave a Reply

Your email address will not be published.