news

MCD ચૂંટણી: ‘લોકો તૈયાર છે, હવે કેજરીવાલનો વારો’, MCD ચૂંટણી માટે AAPનું થીમ સોંગ લોન્ચ થયું

MCD ચૂંટણી: આમ આદમી પાર્ટીએ મંગળવારે દિલ્હી મ્યુનિસિપલ ચૂંટણી માટે થીમ સોંગ લોન્ચ કર્યું. નાયબ મુખ્યમંત્રી મનીષ સિસોદિયાએ થીમ સોંગ – જનતા કી પ્રતિતિ હૈ, કેજરીવાલ કી બારી હૈ રિલીઝ કર્યું.

MCD ચૂંટણી: આમ આદમી પાર્ટીના વરિષ્ઠ નેતા અને દિલ્હીના નાયબ મુખ્યમંત્રી મનીષ સિસોદિયાએ મંગળવારે NCD ચૂંટણીઓ માટે આમ આદમી પાર્ટીનું થીમ સોંગ “જનતા કી પ્રતિ હૈ, કેજરીવાલ કી બારી હૈ” લોન્ચ કર્યું. આ ગીત આમ આદમી પાર્ટી બિહારના કાર્યકર લોકેશ સિંહે લખ્યું છે અને સુશાંત અસ્થાના તેના સંગીત નિર્દેશક છે, જ્યારે આમ આદમી પાર્ટીના તિમારપુર વિધાનસભાના ધારાસભ્ય દિલીપ પાંડેએ તેને અવાજ આપ્યો છે.

આ પ્રસંગે મનીષ સિસોદિયાએ કહ્યું કે દિલ્હીને સ્વચ્છ રાખવું એ MCDનું મૂળ કામ હતું, પરંતુ 17 વર્ષમાં ભાજપ આમાં સદંતર નિષ્ફળ સાબિત થયું છે. જનતાએ તક આપી ત્યારે અરવિંદ કેજરીવાલે સરકારી શાળાઓ અને હોસ્પિટલોને ઉત્તમ બનાવી, મફત વીજળી આપી, વૃદ્ધોને મફત તીર્થયાત્રા કરાવી. પરંતુ ભાજપે MCDમાં 17 વર્ષથી કચરાના ત્રણ પહાડ આપ્યા છે. તેમણે કહ્યું કે કેજરીવાલ 5 વર્ષમાં આટલું કામ કરી શક્યા તો ભાજપ MCDમાં 17 વર્ષમાં કેમ કંઈ ન કરી શક્યું.

સિસોદિયાએ કહ્યું- હવે દિલ્હીમાંથી માત્ર એક જ અવાજ સંભળાઈ રહ્યો છે

મનીષ સિસોદિયાએ કહ્યું કે, MCD ચૂંટણીમાં આખી દિલ્હી હવે એક અવાજે સંભળાઈ રહી છે, હવે કેજરીવાલનો વારો છે. સિસોદિયાએ કહ્યું કે દિલ્હીની જનતાએ આ વખતે પણ એમસીડીમાં આમ આદમી પાર્ટીની સરકારને ચૂંટવાનું મન બનાવી લીધું છે. ભાજપ પર આરોપ લગાવતા તેમણે કહ્યું કે આજે આખી દિલ્હી ભાજપને એક જ સવાલ પૂછે છે કે 17 વર્ષમાં શું આપ્યું?

આજે જનતા પૂછે છે કે જો આપણે દિલ્હીમાં અરવિંદ કેજરીવાલને મોકો આપ્યો, તો તેમણે દિલ્હીની સરકારી શાળાઓને ઉત્તમ બનાવી, હોસ્પિટલો ઠીક કરી, વીજળી મફત કરી, વૃદ્ધોને તીર્થયાત્રા મફત કરી, મહિલાઓને મફત બસ સેવા આપી. . અરવિંદ કેજરીવાલે આ બધું માત્ર 5 વર્ષમાં કર્યું. પરંતુ છેલ્લા 17 વર્ષથી MCDમાં ભાજપ સત્તામાં છે, જનતાએ ભાજપને ઘણી તકો આપી છે. તેમ છતાં ભાજપે MCDમાં તેનું પાયાનું કામ કર્યું નથી. જેના કારણે દિલ્હીમાં કચરાના પહાડો ઉભા છે, આખું દિલ્હી કચરાનું ઘર બની ગયું છે. રસ્તાઓ તૂટી ગયા છે.

આ આમ આદમી પાર્ટીનું થીમ સોંગ છે

લોકો તૈયાર છે – કેજરીવાલનો વારો છે
લોકો તૈયારી કરી રહ્યા છે, હવે MCD નો વારો છે.

જનતાની તૈયારી કેજરીવાલ, જનતાની તૈયારી કેજરીવાલ

દિલ્હીમાંથી કચરાનો પહાડ હટાવવો પડશે,
તમારે ફક્ત સાવરણી પરનું બટન દબાવવાનું છે
આપણું MCD ભ્રષ્ટાચારીઓની ચુંગાલમાં ફસાઈ ગયું છે.

લોકો તૈયાર છે, કેજરીવાલનો વારો છે
જનતાની તૈયારી કેજરીવાલ, જનતાની તૈયારી કેજરીવાલ

દિલ્હીને સ્વચ્છ અને સુંદર બનાવવી એ આપણા બધાની ફરજ છે.
કેજરીવાલ જીને આ વખતે પણ MCDમાં લાવવા પડશે
દિલ્હી 15 વર્ષથી જે બીમારીથી પીડિત છે તેને દૂર કરશે.

વીજળી, પાણી, શાળા અને હોસ્પિટલ નક્કી કરવામાં આવી છે.
કેજરીવાલ જી ભલે MCDમાં હોય કે દિલ્હીમાં,
તેમને જંગી મતોથી જીતાડવાની જવાબદારી આપણા સૌની છે.

જનતાની તૈયારી, કેજરીવાલનો વારો
લોકોની તૈયારી કેજરીવાલ
લોકોની તૈયારી કેજરીવાલ

Leave a Reply

Your email address will not be published.