Viral video

મોતના મુખમાં જઈ રહેલા આ વ્યક્તિ માટે દેવદૂત બનીને પહોંચ્યા RPFના જવાનો, જુઓ દિલને હચમચાવી નાખે એવો વીડિયો

ઇટારસી રેલ્વે સ્ટેશન અકસ્માત: સોશિયલ મીડિયા પર તાજેતરમાં વાયરલ થયેલા આ આઘાતજનક વીડિયોને જોઈને દરેક લોકો હસી પડ્યા છે. વીડિયોમાં એક મુસાફર પ્લેટફોર્મ પર ચાલતી ટ્રેન સાથે ખેંચતો જોવા મળે છે.

ઇટારસી રેલ્વે સ્ટેશન વાયરલ વિડીયો: ઘણી વખત લોકો ઉતાવળના કારણે પોતાનો જીવ જોખમમાં મૂકે છે અને કેટલીકવાર જાણતા-અજાણતા રેલ્વે સ્ટેશન પર બેદરકારીને કારણે. સોશિયલ મીડિયા પર દરરોજ આવા ઘણા વીડિયો જોવા મળે છે, જેમાં જાનથી મારી નાખવાની ધમકી પછી પણ લોકો પોતે જ તેની તરફ જતા જોવા મળે છે. કેટલીકવાર થોડી મિનિટોની ઉતાવળ પણ માણસ માટે ઘાતક સાબિત થાય છે. ઘણીવાર એવું જોવા મળે છે કે, ચાલતી ટ્રેનમાં ચઢવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે, કેટલાક લોકો પાટા ઓળંગતી વખતે અકસ્માતનો ભોગ બને છે. હાલમાં જ આવો જ એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં એક વ્યક્તિ મોતના મુખમાંથી બચીને જતો જોવા મળી રહ્યો છે.

વાયરલ થઈ રહેલો આ વીડિયો જોઈને કોઈ પણ વ્યક્તિના ડરથી ખરેખર પાગલ થઈ જશે. વાયરલ થઈ રહેલો આ વીડિયો ઈટારસી રેલવે સ્ટેશન પરથી સામે આવ્યો છે, જ્યાં એક મુસાફર ચાલતી ટ્રેનમાં ચડતી વખતે લપસી જાય છે અને પછી પ્લેટફોર્મ પર ટ્રેનની સાથે ખેંચવા લાગે છે. વીડિયોની શરૂઆતમાં જોઈ શકાય છે કે રેલવે સ્ટેશનના પ્લેટફોર્મ પર ઘણા મુસાફરો ચાલતા જોવા મળે છે, આ દરમિયાન ત્યાંથી એક ટ્રેન પસાર થાય છે, ત્યારે જ બધાની નજર એક પેસેન્જર પર પડે છે, જેણે ટ્રેનના ફાટકનું હેન્ડલ પકડી રાખ્યું હતું. તેને પકડવામાં આવે છે અને તેને ખેંચવામાં આવે છે. આ અરાજકતામાં ત્યાં સિવિલ ડ્રેસમાં ઊભેલા આરપીએફ જવાન સમયસર પેસેન્જરને બચાવે છે.

આ વિડિયો @RPF_INDIA દ્વારા તેના સત્તાવાર ટ્વિટર એકાઉન્ટ પરથી સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. જે એક સીસીટીવી ફૂટેજ પરથી જાણવા મળી રહ્યું છે. વીડિયોમાં એક મુસાફર પ્લેટફોર્મ પર ટ્રેન સાથે ખેંચતો જોવા મળે છે, જેને ત્યાં સિવિલ ડ્રેસમાં હાજર આરપીએફના જવાન હરપ્રતાપ પરમાર તેમને પકડીને ટ્રેનની અંદર બેસાડે છે. સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોને જોયા પછી દરેક લોકો આરપીએફના જવાનોની બુદ્ધિમત્તાના વખાણ કરતા થાકતા નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published.