Rashifal

સોમવારનું રાશિફળ:આ રાશિના જાતકોને આજે મોટો ઓર્ડર મળી શકે છે, જાણો અન્ય રાશિનું ભવિષ્ય

24 જુલાઈ, સોમવારના રોજ શિવ યોગ છે. વૃષભ રાશિને નોકરીમાં મનગમતી જવાબદારી મળી શકે છે. કર્ક રાશિના નોકરિયાત વર્ગને ટ્રાન્સફર અંગે સારા સમાચાર મળવાની શક્યતા છે. કન્યા રાશિને અટકેલા પૈસા મળશે. નોકરીમાં જવાબદારી વધી શકે તેવા યોગ છે. આર્થિક રીતે ધન રાશિના જાતકોનો દિવસ સારો રહેશે. આ ઉપરાંત સિંહ રાશિના જાતકો નવું કામ શરૂ ના કરે. વૃશ્ચિક રાશિને શેર માર્કેટમાં નુકસાન થવાની શક્યતા છે. નોકરિયાત વર્ગ તણાવમાં રહેશે. અન્ય રાશિના જાતકો માટે દિવસ સામાન્ય રહેશે.

પોઝિટિવ : આ રાશિના જાતકો આજે કોઈ ખાસ પરિસ્થિતિમાં તમને તમારી ક્ષમતા અને કામ કરવાની ક્ષમતાને જાગૃત કરવાની તક મળશે અને તમે સફળ થશો. તમારું માન-સન્માન ઘર અને સમાજમાં રહેશે. આ સમયે યાત્રા સંબંધિત કેટલાક યોગ પણ બની રહ્યા છે.

નેગેટિવ : તમારા સ્વભાવમાં સરળતા અને સૌમ્યતા જાળવી રાખવી. કેટલાક લોકો તમારી પ્રવૃત્તિઓમાં દખલ કરી શકે છે. સજાગ રહો અને દરેકને અવગણો અને તમારી ક્રિયાઓ તરફ પ્રયાસ કરો. કોઈ મુદ્દા અંગે પડોશીઓ સાથે સંકળાયેલા રહેવું તમારા માટે સમસ્યાઓ ઉભી કરી શકે છે.

વ્યવસાય : સખત મહેનત કરવાની અને વ્યવસાય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર છે. મીડિયા અને ઓનલાઇન કાર્યથી સંબંધિત વ્યવસાયો વધુ સફળ થશે. નવા કાર્યને લઈને પણ કેટલીક તક મળશે. તેનો યોગ્ય ઉપયોગ કરો. નોકરીયાત લોકોએ જાહેરમાં વ્યવહાર કરતી વખતે સાવચેત રહેવું જોઈએ.

લવ : ઘરનું વાતાવરણ સુખદ અને સુમેળભર્યું રહેશે. બોયફ્રેન્ડ-ગર્લફ્રેન્ડ માટે ડેટિંગની તક હશે.

હેલ્થ : ભેજવાળી ગરમી, માથાનો દુખાવો, માઈગ્રેનની સમસ્યાથી પરેશાન થશો. વ્યવસ્થિત દિનચર્યા રાખો અને હળવા અને સુપાચ્ય ખોરાક લો.

લકી રંગ : લીલો

લકી નંબર : 4

પોઝિટિવ : અંગત બાબતો સાથે જોડાયેલા કોઈ અટકેલા કામ પૂરા થવાથી તમને રાહત મળશે અને વ્યક્તિત્વમાં પણ સુધારો થશે. જે લોકો સંતાન પ્રાપ્તિ કરવા માગતા હોય તેમને કોઈ સારા સમાચાર મળે તો ઘરમાં ઉત્સવનો માહોલ રહેશે.

નેગેટિવ : કોઈ પણ નિર્ણય દિલના બદલે મગજથી જ લેવો જોઈએ. કેટલાક લોકો તમારી લાગણીઓનો અયોગ્ય લાભ પણ લઈ શકે છે અને નાણાં સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ પણ વધી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ અને યુવાનોએ તેમના અભ્યાસ અને કારકિર્દી વિશે જાગૃત રહેવું જોઈએ.

વ્યવસાય : ધંધાની સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે. કોઈ પરિચિત દ્વારા મોટો ઓર્ડર મળી શકે છે. પરંતુ બિઝનેસ કોમ્પિટિશનમાં આગળ વધવા માટે પણ તમારે ખૂબ મહેનત કરવાની જરૂર છે. નોકરીમાં મનગમતું કામ મળશે.

લવ : કંઈક નવું ખરીદવાથી ઘરમાં ખુશીનો માહોલ રહેશે. પ્રેમ સંબંધોમાં માન-સન્માન અને સંયમ હોવો ખૂબ જરૂરી છે.

હેલ્થ : સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓને બેદરકારીથી ન લો અને જો કોઈ સમસ્યા હોય તો તાત્કાલિક સારવાર લો. નિયમિત યોગ અને કસરત કરવી જરૂરી છે.

લકી રંગ : ભૂરો

લકી નંબર : 2

પોઝિટિવ : જો પૈતૃક સંપત્તિને લગતી કોઈ બાબત છે, તો આજે તમારી સાથે વાતચીત દ્વારા તેનો ઉકેલ આવે તેવી સંભાવના છે. કામકાજી મહિલાઓ પરિવાર પ્રત્યેની જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવી શકશે. સરકારી મામલાઓને પૂરા કરવામાં ઉચ્ચ અધિકારીનો સહયોગ પણ મળશે.

નેગેટિવ : ફાલતુ ખર્ચ પર રોક લગાવીને આર્થિક સમસ્યાઓથી બચી શકો છો. નકારાત્મક વૃત્તિવાળા લોકોથી દૂર રહો અને તમારા કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. વૃદ્ધો માટે યોગ્ય સન્માન જાળવવું ખૂબ જ જરૂરી છે. આ સમયે ઘરની દેખરેખ સંબંધિત કોઈ પણ કામ શરૂ કરી દો.

વ્યવસાય : સ્ટાફ અને કર્મચારીઓનો સહયોગ મળશે, પરંતુ તમારા કામની ગુણવત્તા સુધારવાની જરૂર છે. આજે કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય ન લો અને વર્તમાન કાર્યો પર તમારું ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખો, નહીં તો બેદરકારીને કારણે કેટલાક ઓર્ડર રદ પણ થઈ શકે છે.

લવ : દાંપત્ય જીવન વ્યવસ્થિત રહેશે અને કોઈ માંગવાળા કામ પૂરા કરવાની યોજના બનાવવામાં આવશે. પ્રેમ પ્રસંગમાં પણ નિકટતા વધશે.

હેલ્થ : ડાયાબિટીસના દર્દીઓએ પોતાનું ખાસ ધ્યાન રાખવું જોઈએ. જૂની સ્વાસ્થ્ય સમસ્યા પણ ફરીથી સામે આવી શકે છે. જરા પણ બેદરકાર રહો.

લકી રંગ : સફેદ

લકી નંબર : 5

પોઝિટિવ- અનુભવી લોકો સાથે વાતચીત કરવાની તક મળશે અને સામાજિક વર્તુળમાં પણ વધારો થશે. વિદેશ જવાના ચાલી રહેલા પ્રયત્નોમાં ઘણી હદ સુધી કામ પૂર્ણ થશે. આજે કેટલીક કિંમતી વસ્તુઓની ખરીદી પણ શક્ય છે.

નેગેટિવ- કોઈની ખોટી સલાહ તમને તમારા લક્ષ્યથી વિચલિત કરી શકે છે. તમારી જાત પર વિશ્વાસ કરવો અને કોઈની પાસેથી મદદની અપેક્ષા ન રાખવી તે વધુ સારું છે. ઘરના વડીલોની સલાહ અને માર્ગદર્શન રહેશે. બાળકો સાથે પણ થોડો સમય વિતાવશો.

વ્યવસાય : વ્યવસાયિક ગતિવિધિઓમાં સુધારો થશે. સ્થાન પરિવર્તનની પણ શક્યતા છે. ટેક્સ, લોન વગેરે જેવી બાબતોમાં મૂંઝવણ વધી શકે છે, તેથી આ પ્રવૃત્તિઓ આજે મુલતવી રાખો. સરકારી નોકરીમાં ટ્રાન્સફર મેળવવાનો પ્રયાસ કરી રહેલા લોકોને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.

લવ : ઘરમાં પરસ્પર સંવાદિતા અને અનુશાસનનું વાતાવરણ રહેશે. પ્રેમ સંબંધોમાં એકબીજાની લાગણીઓનો આદર કરવો મહત્વપૂર્ણ છે.

હેલ્થ- ગળાના કોઈપણ ઇન્ફેક્શનને ગંભીરતાથી લો અને તરત જ ઈલાજ કરાવો. જરાય બેદરકાર ન બનો.

લકી રંગ- નારંગી

લકી નંબર- 7

પોઝિટિવ : આજે ઘણા પ્રકારની પ્રવૃત્તિઓ તમને વ્યસ્ત રાખશે. તમારા શબ્દથી અન્યને પ્રભાવિત કરશે અને આ ગુણો દ્વારા, તમે આર્થિક અને વ્યવસાયિક બાબતોમાં પણ સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશો. ઘરમાં કોઈ માંગવાળા કામથી સંબંધિત યોજના બનશે.

નેગેટિવ : વિદ્યાર્થીઓ અને યુવાનોએ અનુકૂળ કાર્યના અભાવે કોઈ પણ લઘુતાગ્રંથિને તેમનામાં આવવા દેવી જોઈએ નહીં અને ફરી પ્રયાસ કરવો જોઈએ નહીં. ઘરના કોઈ સભ્યના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવાની પણ જરૂર છે. કોઈ પણ કામ માટે લોન લેતા પહેલા તમારી ક્ષમતાને પણ ધ્યાનમાં રાખો.

વ્યવસાય : ધંધાના કામકાજમાં કેટલીક સમસ્યાઓ કે સમસ્યાઓ આવશે. આ સમયે આંતરિક વ્યવસ્થામાં કેટલાક ફેરફાર કરવાની કે ઇન્ટિરિયરમાં ફેરફાર કરવાની જરૂર છે. કોઈ પણ નવા કાર્યની શરૂઆત માટે સમય અનુકૂળ નથી. ઓફિસમાં તમારા સાથીદારો દ્વારા કોઈપણ લક્ષ્યને પહોંચી વળવામાં તમને સફળતા મળશે.

લવ : પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. લાંબા સમય બાદ નજીકના સંબંધી સાથે વાતચીત થશે અને મન પ્રસન્ન રહેશે.

હેલ્થ : તમારા સ્વાસ્થ્ય અને દિનચર્યા પ્રત્યે જાગૃત રહેવું તમને ઉર્જાવાન રાખશે. વ્યાયામ, યોગ વગેરેને દિનચર્યાનો ભાગ બનાવો.

લકી રંગ : જાંબલી

લકી નંબર : 3

પોઝિટિવ : કોઈ અટકેલું પેમેન્ટ વગેરે પરત મળી શકે છે. જેનાથી આર્થિક સમસ્યાનો ઉકેલ આવશે અને તમારા કોઈ પણ પ્રયત્નોમાં તમને વિશેષ સફળતા પણ મળશે. કેટલાક સમયથી મનમાં ચાલી રહેલો ક્લેશ દૂર થશે. જો કોઈ સરકારી કાર્યવાહી ચાલી રહી છે, તો નિર્ણય તમારા પક્ષમાં હોઈ શકે છે.

નેગેટિવ : ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લેવો. અને બીજાના કામકાજમાં દખલ ન કરો. કોઈ પણ નકારાત્મક પ્રવૃત્તિને શોધી કાઢવા બદલ બાળકને ઠપકો આપવાને બદલે, શાંતિપૂર્ણ રીતે કોઈ સમાધાન શોધો. ગુસ્સે થવું અને ગુસ્સો કરવો એ તમારી સમસ્યાઓને વધુ તીવ્ર બનાવી શકે છે.

વ્યવસાય : ધંધામાં નાણાંને લગતા વ્યવહારો મુલતવી રાખો. ભાગીદારી સંબંધિત વ્યવસાયમાં વિશેષ સિદ્ધિ પ્રાપ્ત થશે. યુવાઓને રોજગારની નવી તકો મળશે, જેનાથી તેમનો આત્મવિશ્વાસ વધશે. નોકરીમાં કોઈ સત્તા મળશે અને સત્તાવાર પ્રવાસ પણ શક્ય છે.

લવ : જીવન સાથીની ભાવનાઓનું સન્માન કરો અને તેમને કેટલીક ભેટો આપો. પ્રેમ સંબંધોમાં કોઈ વિખવાદ જેવી સ્થિતિ આવી શકે છે.

હેલ્થ : મહેનતની સાથે સાથે તમારે આરામ પણ કરવો જોઈએ. વ્યવસ્થિત દિનચર્યા રાખવાથી ઘણી સમસ્યાઓ હલ થશે.

લકી કલર : બદામી

લકી નંબર : 2

પોઝિટિવ : સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં તમારું યોગદાન તમને માનસિક શાંતિ આપશે. લાંબા સમયથી અટવાયેલા કોઈપણ કામ પણ આજે ગતિમાં આવશે. તમે તમારા વ્યક્તિત્વથી વાકેફ હશો. આજે તમારી કોઇ પણ નકારાત્મક આદત છોડી દેવાનો સંકલ્પ કરો.

નેગેટિવ : કોઈ પણ યોજનાનો અમલ કરતા પહેલા સમસ્યાઓથી ડરવું નહીં અને સારી રીતે વિચારવાનું સુનિશ્ચિત કરો. મૂંઝવણની સ્થિતિમાં, કોઈ અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લેવી હિતાવહ રહેશે. કોઈના ખોટા કામ પર ગુસ્સો વ્યક્ત કરવાને બદલે શાંતિથી કામ લો.

વ્યવસાય : બિઝનેસમાં હાલની સ્થિતિ પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. આર્થિક બાબતોમાં સંપૂર્ણ કાળજી અને તકેદારી રાખવાની જરૂર છે. કેટલાક બિનજરૂરી ખર્ચ સામે આવી શકે છે. જો કે આયાત-નિકાસને લગતા કારોબારમાં ઉત્તમ તકો મળવાની છે. સરકારી કર્મચારીઓ પર વધારાનું કામનું ભારણ રહેશે.

લવ : ઘરનું વાતાવરણ શિસ્તબદ્ધ અને સુખદ રહેશે. પ્રેમ સંબંધોમાં એક પ્રકારનું અલગતા હોય છે. લવ પાર્ટનરને કેટલીક ગિફ્ટ આપો.

હેલ્થ : ભેજવાળી ગરમીના કારણે માથાનો દુખાવો અને માઈગ્રેનની સમસ્યા રહેશે. તણાવને તમારા પર હાવી ન થવા દો, વ્યવસ્થિત રૂટિન રાખો.

લકી રંગ : રાખોડી

લકી નંબર- 7

પોઝિટિવ : દિવસની શરૂઆત સુખદ અનુભવથી થશે. કોઈ ખાસ કાર્ય પ્રત્યે તમારી પાસે ઘણી મહેનત રહેશે અને ઘણી હદ સુધી સફળ પણ થશો. આવકનો અટકેલો સ્ત્રોત પણ ફરી શરૂ થઈ શકે છે. લગ્ન લાયક લોકોને પણ આ સમયે લગ્નના પ્રસ્તાવ મળવાની સંભાવના છે.

નેગેટિવ : કાયદાકીય મામલાઓ પ્રત્યે કોઈપણ પ્રકારની અવગણના તમને મુશ્કેલીમાં મુકી શકે છે. કોઈ પણ મહત્વના કાગળો કે દસ્તાવેજોની બાબતમાં બેદરકારી ન દાખવો. અને કોઈ પર વધુ પડતો વિશ્વાસ ન કરો. જો કોઈ વિવાદિત કેસ ચાલી રહ્યો છે, તો તેનો સમયસર ઉકેલ લાવવો જરૂરી છે.

વ્યવસાય : વેપાર સંબંધિત નવી સંભાવનાઓ પર ચર્ચા થશે. તમને તમારી મહેનતનું યોગ્ય પરિણામ તરત જ મળશે. સ્ટૉક્સ, બુલિશ-મંદી જેવી પ્રવૃત્તિઓથી દૂર રહેવું. નુકસાન થઈ શકે છે. નોકરીમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવશે.

લવ : જીવનસાથી અને પરિવારના સભ્યોનો યોગ્ય સહયોગ મળશે. મનોરંજક પ્રવૃત્તિઓમાં સુખદ સમય પસાર થશે. પ્રેમ સંબંધોની બાબતમાં થોડી નિરાશા મળી શકે છે.

હેલ્થ : તમારી દિનચર્યા અને ભોજનને વ્યવસ્થિત રાખવાથી તમે ઉર્જા અને આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર અનુભવશો. નિયમિત યોગ અને ધ્યાન પણ તમને સ્વસ્થ રાખશે.

લકી રંગ : નારંગી

લકી નંબર : 3

પોઝિટિવ : વરિષ્ઠ લોકોની સલાહ અને માર્ગદર્શનને અનુસરવાથી ઘણી સિદ્ધિઓ સામે આવશે. જે તમારા માટે આર્થિક રીતે પણ ફાયદાકારક રહેશે. કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ માહિતી ફોન દ્વારા મેળવી શકાય છે.

નેગેટિવ : ગમે ત્યાં વાત કરતી વખતે સંતુલિત અને વ્યવસ્થિત રહો અને કોઈનાથી ગેરમાર્ગે ન દોરો. નહીં તો લાગણીમાં આવીને ખોટો નિર્ણય લઈ શકે છે અને છેતરાઈ પણ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને કોઈ ખાસ વિષયમાં સમસ્યા થશે.

વ્યવસાય : કાર્યસ્થળમાં જે સમસ્યાઓ થોડા સમયથી ચાલી રહી હતી, તે હલ થશે અને તમને તમારી ક્ષમતા બતાવવાની તક પણ મળશે. જમીન, મિલકત સંબંધિત કોઈ સોદો થઈ શકે છે. નોકરીમાં કોઈ પણ પબ્લિક ડીલિંગ કરતી વખતે કોઈના પર વિશ્વાસ ન કરવો.

લવ : જીવનસાથી અને પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ તમારું મનોબળ વધારશે. પ્રેમ સંબંધમાં એકબીજાની ભાવનાઓનું સન્માન કરવું જરૂરી છે.

સ્વાસ્થ્ય : સ્વસ્થ રહેવા માટે ઋતુ પ્રમાણે આહાર અને દિનચર્યા રાખો. નિયમિત કસરત વગેરે કરવાથી તમે માનસિક અને શારીરિક રીતે પ્રસન્નતા અનુભવશો.

લકી ભ રંગ : સફેદ

લકી નંબર : 5

પોઝિટિવ : વરિષ્ઠ અને અનુભવી લોકોનું માર્ગદર્શન તમારા માટે વરદાન સાબિત થશે. જૂના મતભેદો અને ગેરસમજને સમયસર ઉકેલવાથી તમને કોઈ મોટી સમસ્યામાંથી બચાવી શકાય છે. વ્યાવસાયિક અભ્યાસ માટે પ્રયત્નશીલ વિદ્યાર્થીઓ માટે સફળતાની દરેક સંભાવના છે.

નેગેટિવ : બપોર પછી સંજોગોમાં થોડી પ્રતિકૂળતા રહેશે. અજાણ્યા લોકો સાથે સંપર્ક ન વધારવો. તેમજ કોઈ બહારના વ્યક્તિને તમારા પરિવારમાં દખલ ન થવા દો. કોઈપણ પ્રકારના ક્રેડિટ સંબંધિત વ્યવહારો કરવા માટે જોખમ લેવું યોગ્ય નથી.

વ્યવસાય : વ્યવસાયમાં પોતાને સાબિત કરવા માટે વધુ સંઘર્ષ અને મહેનતની જરૂર છે. જો કે, તમે ગંભીરતા અને ગંભીરતા સાથે સમસ્યાઓનું નિરાકરણ પણ કરી શકશો.

લવ : જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યમાં કેટલાક ઉતાર-ચઢાવ આવશે. પરંતુ પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. પ્રેમ સંબંધો પણ ગાઢ બનશે.

સ્વાસ્થ્ય : સખત મહેનત અને પરિશ્રમના કારણે તમારું સ્વાસ્થ્ય થોડું નરમ રહી શકે છે. એટલા માટે તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખવું ખૂબ જ જરૂરી છે.

લકી રંગ : લીલો

લકી નંબર : 8

પોઝિટિવ : આજનો દિવસ તમારા સપના અને મહત્વકાંક્ષાઓને સાકાર કરવાનો છે. એટલા માટે પૂરા સમર્પણ સાથે તમારા કાર્યમાં સમર્પિત રહો. કોઈ અટકેલું સરકારી કામ આજે પૂરું થઈ શકે છે. તેથી તમારું સંપૂર્ણ ધ્યાન તેના પર કેન્દ્રિત રાખો.

નેગેટિવ : અંગત બાબતો અને બીજાની દખલગીરીથી પોતાને દૂર રાખો. નહિંતર, આ કારણે તમે પણ મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. ઘરના વડીલોનું સન્માન જાળવવું. પૈસા અને પૈસાની બાબતમાં કોઈના પર વિશ્વાસ ન કરો અને બધા નિર્ણયો જાતે જ લો.

વ્યવસાય : આજે તમે અનેક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશો, પરંતુ વર્તમાન સમય ધીરજ રાખવાનો પણ છે. તમને તમારી મહેનત પ્રમાણે યોગ્ય પરિણામ નહીં મળે. સરકારી સંસ્થાઓ સંબંધિત કોઈ મોટો ઓર્ડર મળી શકે છે.

લવ : ઘરમાં સુખ-શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. પ્રેમ સંબંધોમાં કેટલીક ગેરસમજ ઊભી થઈ શકે છે.

હેલ્થ : સ્વાસ્થ્ય માટે જોખમી કાર્યોથી દૂર રહો. આ સમયે ખૂબ કાળજી રાખવાની જરૂર છે. વાહન ચલાવવાનું ટાળો અથવા ખૂબ કાળજી રાખો.

લકી રંગ : પીળો

લકી નંબર : 8

પોઝિટિવ : વિદ્યાર્થીઓના અભ્યાસ અથવા કરિયરને લગતી કોઈપણ સમસ્યા દૂર થશે. તમારે ફક્ત તમારી ક્ષમતાઓનો સંપૂર્ણ ઉપયોગ કરવાની જરૂર છે. આ તમને સુખદ પરિણામો આપશે. પૈતૃક સંપત્તિ સંબંધિત વિવાદો પણ કોઈની મધ્યસ્થીથી સરળતાથી ઉકેલાઈ જશે.

નેગેટિવ : અજાણ્યાઓ પર બિલકુલ વિશ્વાસ ન કરો, તમારી સાથે દગો અથવા છેતરપિંડી થઈ શકે છે. બાળકની કોઈપણ જીદ કે જિદ્દી વલણ તમારા માટે ચિંતાનું કારણ બનશે, પરંતુ સમસ્યાનો શાંતિપૂર્વક ઉકેલ લાવો અને તેમને માર્ગદર્શન આપો. જો કોઈ મુસાફરીની યોજના છે, તો તેને આજે મુલતવી રાખવું વધુ સારું રહેશે.

વ્યવસાય : વ્યવસાયની આંતરિક વ્યવસ્થામાં સુધારો કરીને પ્રવૃત્તિઓનું આયોજન કરવામાં આવશે. કોઈપણ મોટો ઓર્ડર પણ મળી શકે છે. આયાત-નિકાસમાં સાવધાની રાખો, કોઈપણ પ્રકારનું નુકસાન થવાની સંભાવના છે. ઓફિસમાં કોઈ કર્મચારીને કારણે સમસ્યા થઈ શકે છે.

લવઃ- ત્રીજા વ્યક્તિના કારણે પતિ-પત્ની વચ્ચે તણાવ વધી શકે છે. તો સાવધાન રહો. પ્રેમ સંબંધોમાં સ્થિરતા રહેશે.

સ્વાસ્થ્યઃ- સાંધામાં દુખાવો અને વાયુના વિકાસને લગતી સમસ્યાઓ ઊભી થઈ શકે છે. આ સિઝનમાં રિચ અને ઓઇલી ફૂડ ખાવાનું ટાળો.

લકી રંગ : વાદળી

લકી નંબર : 3

Leave a Reply

Your email address will not be published.