Rashifal

મંગળવારનું રાશિફળ:સૌમ્ય શુભ યોગ કુંભ સહિત 4 રાશિઓ માટે ફાયદાનો દિવસ લાવશે, અટવાયેલાં નાણાં પરત મળશે અને અટકેલાં કામો પૂર્ણ થશે

27 જૂન મંગળવારના રોજ ગ્રહો અને નક્ષત્રો સૌમ્ય નામનો શુભ યોગ બનાવી રહ્યા છે. જેના કારણે મેષ રાશિના વેપારીઓ માટે દિવસ સારો છે. કર્ક રાશિના લોકો માટે લાભદાયક દિવસ છે. અટકેલા પૈસા મળી શકે છે. આ રાશિના નોકરિયાત લોકોને અધિકારીઓ તરફથી મદદ મળશે. વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી સારો દિવસ છે. સિદ્ધિ મળવાની પણ શક્યતાઓ છે. કુંભ રાશિના લોકોને નોકરી અને વ્યવસાયમાં સારી તક મળી શકે છે. આ સિવાય અન્ય રાશિઓ પર નક્ષત્રોની મિશ્ર અસર જોવા મળશે.

જ્યોતિષશાસ્ત્રી ડૉ. અજય ભામ્બી પાસેથી જાણો 27 જૂન, મંગળવારનો દિવસ તમામ 12 રાશિ માટે કેવો રહેશે.

મેષઃ
પોઝિટિવઃ-
 સામાજિક વર્તુળ વધશે અને લાભદાયી પણ રહેશે. ઉધાર લીધેલી રકમ પાછી મળવાની સંભાવના છે. બાળકોની સકારાત્મક પ્રવૃત્તિઓ તમને શાંતિ આપશે. રોકાણ સંબંધિત કામો માટે સમય સાનુકૂળ છે. ઘરની જાળવણી અથવા નવા વાહનનું આયોજન શરૂ થશે.
નેગેટિવ- યુવાનો નવી માહિતી મેળવીને પોતાને અપડેટ નહીં રાખે તો અને નવા કોર્સ વગેરે માટે પણ સમય નહીં કાઢે તો કારકિર્દીમાં મુશ્કેલી પડી શકે છે. તમારી કોઈ જીદ કે વર્તનને કારણે મોસાળપક્ષ સાથેના સંબંધોમાં ખટાશ આવી શકે છે. કોઈપણ નિર્ણય લેતાં પહેલાં ઘરની વરિષ્ઠ વ્યક્તિની સલાહ અવશ્ય લો.
વ્યાપારઃ- વેપારી લોકો માટે દિવસ શુભ છે. તમે તમારા કામની ગુણવત્તામાં સુધારો કરીને વધુ નફો કમાઈ શકો છો. પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે સહકાર્યકરો અને કર્મચારીઓ સાથે અણબનાવને કારણે તેની કાર્યક્ષમતા પર પણ નકારાત્મક અસર પડશે. જોબ પ્રોફેશનલ્સને આજે વધારાના કામના બોજને કારણે ઓવરટાઇમ કરવું પડશે.
લવઃ- ઘરમાં સુખ, શાંતિ અને વ્યવસ્થા જળવાઈ રહેશે. રાહત મેળવવા માટે કેટલાક મનોરંજનના કાર્યક્રમો પણ કરવામાં આવશે.
સ્વાસ્થ્યઃ પેટ ખરાબ થવાને કારણે તમે અસ્વસ્થતા અનુભવશો. હળવો ખોરાક રાખો અને વધુ તકલીફ હોય તો સારવાર લો.
લકી કલર- બદામી
લકી નંબર- 3
***

વૃષભઃ
પોઝિટિવઃ- 
સમય અનુકૂળ છે. તમને તમારી પ્રતિભાને નિખારવાની વધુ તક મળશે. અનુભવી લોકોના માર્ગદર્શન હેઠળ કોઈપણ નિર્ણય લેવામાં સરળતા રહેશે. કોઈ ખાસ યોજના પર કામ શરૂ થઈ શકે છે. નજીકના સંબંધીના મુશ્કેલ સમયમાં ઉપયોગી થવાથી તમને આધ્યાત્મિક સુખ મળશે.
નેગેટિવઃ- આવક કરતાં વધુ ખર્ચ થવાની સ્થિતિ સર્જાઈ શકે છે. તમે ચૂકવી શકો તેટલું ઉધાર લો. ક્રોધ અને જીદ જેવી નકારાત્મક ટેવો પર નિયંત્રણ રાખો. આ સમયે કોઈપણ પ્રકારની હિલચાલ કરવાથી કોઈ ફાયદો થવાનો નથી.
વ્યાપારઃ ધંધામાં કામનું દબાણ રહેશે પરંતુ સાથે જ કોઈ મોટી વાત પણ શક્ય છે. અટકેલા પ્રોજેક્ટ શરૂ કરવા માટે કોઈ અનુભવી વ્યક્તિની મદદ લેવી યોગ્ય રહેશે. ઓફિસમાં તમે તમારા કામના બોજને સરળતાથી હેન્ડલ કરી શકશો.
લવઃ- પારિવારિક વાતાવરણ સુવ્યવસ્થિત અને આનંદદાયક રહેશે. મિત્રો સાથે પારિવારિક ગેટ-ટુગેધર થવાથી માનસિક શાંતિ મળશે.
સ્વાસ્થ્ય- માથાના દુખાવાની ફરિયાદ લાંબા સમય સુધી રહેતી હોય તો સારવાર લેવી જરૂરી છે. તમારી દિનચર્યામાં કુદરતી પદ્ધતિઓનો પણ સમાવેશ કરો.
લકી કલર- પીળો
લકી નંબર- 4
***

મિથુનઃ
પોઝિટિવઃ-
 દિવસભર સકારાત્મક ઊર્જા જળવાઈ રહેશે. તમારું સમર્પણ અને મહેનત તમને યોગ્ય પરિણામ આપશે. મોબાઈલ અને ઈ-મેલ દ્વારા સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. યુવાવર્ગને થોડા સમયથી ચાલી રહેલી સમસ્યાઓનો ઉકેલ મળવાથી રાહત મળશે.
નેગેટિવ- થોડી પરેશાની હોય તો ગભરાવાની જગ્યાએ મનન અને ચિંતન કરો. સમય બગાડવો યોગ્ય નથી. જો કોઈ રાજ્ય કે કોર્ટ સંબંધિત મામલો ચાલી રહ્યો હોય તો તેનું સમયસર સમાધાન કરવું જરૂરી છે. ઘરના વરિષ્ઠ સભ્યોના માન-સન્માનનું ધ્યાન રાખો.
વ્યવસાયઃ- આજે વેપારમાં કામ વધુ રહેશે. ઇલેક્ટ્રોનિક્સ સંબંધિત બિઝનેસમાં સારો ફાયદો થશે. કોઈપણ મૂંઝવણના કિસ્સામાં, અન્યની સલાહને ધ્યાનમાં લઈને તમામ નિર્ણયો લો. નોકરીમાં કોઈ કારણસર તમારે અધિકારીઓ તરફથી ઠપકો સાંભળવો પડી શકે છે.
લવઃ- પારિવારિક વાતાવરણ સુવ્યવસ્થિત અને સુખ-શાંતિથી ભરેલું રહેશે. પરંતુ લગ્નેતર સંબંધો કોઈ પ્રકારની પરેશાનીનું કારણ બની શકે છે, તેથી સાવચેત રહો.
સ્વાસ્થ્ય- તમે ડિપ્રેશન જેવી સ્થિતિનો અનુભવ કરશો. પરંતુ જો તમે ધ્યાન આપો, તો તમને ખબર પડશે કે તે એટલું ગંભીર નથી. તમે બિનજરૂરી રીતે તણાવ લીધો છે.
લકી કલર – સ્કાય બ્લુ
લકી નંબર – 6
***

કર્કઃ
પોઝિટિવઃ 
લાભદાયક સમય છે. બાકી રહેલાં કાર્યો સમયસર પૂર્ણ કરો, જેથી તમે અન્ય પ્રવૃત્તિઓમાં પણ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશો. જીવનધોરણ સુધારવાના પ્રયાસો મહદઅંશે સફળ થશે. તમે સકારાત્મક અને આશાવાદી અનુભવ કરશો. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાં બ્રેક લઈને મનપસંદ કામ કરી શકશે.
નેગેટિવઃ ઘરના વરિષ્ઠ સભ્યોનું સન્માન જાળવો. ઘરની જાળવણીની વસ્તુઓની ખરીદી કરતી વખતે તમારા બજેટને અવગણશો નહીં. સંતાનોનાં કરિયર અને લગ્નની ચિંતા રહી શકે છે. શાંતિ જાળવવા માટે આધ્યાત્મિક પ્રવૃત્તિઓ પર પણ થોડું ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે.
વ્યાપારઃ વ્યાવસાયિક પ્રવૃત્તિઓનું આયોજન થશે. પરંતુ માર્કેટિંગને લગતા કામને વધુ સારું બનાવવા માટે પ્લાનિંગની જરૂર છે. કોઈપણ અટકેલું પેમેન્ટ મોટી રાહત આપશે. નોકરી વ્યવસાયમાં લોકોને ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળતો રહેશે.
લવઃ પરિવારના મામલામાં કોઈ બહારની વ્યક્તિને દખલ ન કરવા દો. પ્રેમ સંબંધોમાં ભાગ્ય તમારો સાથ નહીં આપે.
સ્વાસ્થ્યઃ પગમાં દુખાવો અને સોજાની સમસ્યા રહેશે. કામની સાથે આરામ પણ જરૂરી છે. જંક ફૂડથી પણ દૂર રહો.
લકી કલરઃ લાલ
લકી નંબરઃ 2
***

સિંહઃ
પોઝિટિવઃ 
કામનો બોજ ઘણો રહેશે. સ્વ-કેન્દ્રિત થઈને તમારી જાતને ઊર્જાવાન બનાવો, તે જલ્દી જ સમસ્યાઓનું નિરાકરણ લાવી શકશે અને તમારી વ્યસ્ત દિનચર્યામાંથી થોડો સમય આરામ અને આનંદ માટે પણ કાઢશે. મિત્રો સાથે સમાધાનની તકો પણ આવશે.
નેગેટિવઃ ધ્યાનમાં રાખો કે ઈચ્છિત સફળતા મેળવવા માટે ઘણી મહેનત કરવી પડશે. તમારી સિદ્ધિઓને બીજાની સામે વધુ પડતી બતાવવી યોગ્ય નથી. ઉપરાંત, તમારી અંગત બાબતોમાં કોઈને દખલ ન કરવા દો. પરિવારના કોઈ સભ્યને તમારી મદદની જરૂર પડી શકે છે.
વ્યાપારઃ જો તમે તમારા વ્યવસાયમાં રોકાણ વધારવાની યોજના બનાવી રહ્યા છો, તો સમય ખૂબ જ સારો છે. ફક્ત સંપૂર્ણ માહિતી મેળવો. માર્કેટિંગ સંબંધિત કામમાં વધુ સમય ન આપો કારણ કે કોઈ ફાયદો થશે નહીં. ઓફિસના સહકર્મીઓ સાથે સારો તાલમેલ રહેશે અને કાર્યો પણ સમયસર પૂરાં થશે.
લવઃ ઘરમાં કોઈ ધાર્મિક વિધિ સંબંધિત યોજના બનશે. વિજાતીય લોકો સાથે વ્યવહાર કરતી વખતે યુવાનોએ તેમના માન-સન્માનનું પણ ધ્યાન રાખવું જોઈએ.
સ્વાસ્થ્યઃ ખાંસી, શરદી જેવી સમસ્યાઓ થશે. પરંતુ બેદરકારી ન રાખો અને યોગ્ય સારવાર લો. કારણ કે સમસ્યા પણ વધી શકે છે.
લકી કલરઃ બ્લુ
લકી નંબરઃ 5
***

કન્યાઃ
પોઝિટિવઃ
 જો તમને કેટલાક ખાસ લોકોને મળવાની તક મળે તો તેમને ચૂકશો નહીં. તમે જે શાંતિ શોધી રહ્યા હતા તે આજે પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. કેટલાક નવાં કામો સંબંધિત યોજનાઓ બનાવવામાં આવશે, જેનો અમલ ટૂંક સમયમાં કરવામાં આવશે. તમને તમારા દિનચર્યાનાં કાર્યોમાં પણ રસ રહેશે.
નેગેટિવઃ ભૂતકાળની ભૂલોમાંથી શીખીને તમારા વર્તમાનને વધુ સારો બનાવો અને તકેદારી વધારીને તમારાં કાર્યોને સમયસર પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો. યુવાવસ્થાના કેટલાંક અધૂરાં સપનાના કારણે મન થોડું ઉદાસ રહેશે. આ સમય શાંતિથી અને ધૈર્યથી પસાર કરવાનો છે.
વ્યાપારઃ વેપારમાં વર્તમાન સંજોગોને જોતાં કંઈક નવું કરવાની જરૂર છે. નાનું રોકાણ કરવાથી નફો થશે અને ભવિષ્યમાં ધંધો પણ વધશે. પરંતુ તમારે તમારા પરિવાર અને વ્યવસાય વચ્ચે સંતુલન પણ રાખવું પડશે. તમને વિદેશી કંપનીઓ તરફથી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે.
લવઃ ઘરની નાની-નાની બાબતોને નજરઅંદાજ કરો અને પરિવારની મહિલાઓનું માન-સન્માન જાળવી રાખો, નહીંતર આના કારણે ઘરની વ્યવસ્થા પણ બગડી શકે છે.
સ્વાસ્થ્યઃ સ્નાયુઓમાં દુખાવો વધી શકે છે. થાકને તમારા પર હાવી ન થવા દો. યોગ્ય આરામ કરો અને તમારી જાતને તપાસો.
લકી કલરઃ પીળો
લકી નંબરઃ 3
***

તુલાઃ
પોઝિટિવઃ
 કોઈપણ પરિસ્થિતિમાં સંતુલન જાળવીને તમે તમારી દિનચર્યાને વ્યવસ્થિત કરશો. આ સાથે આજે અચાનક કોઈ અટકેલું કામ પૂરું થઈ શકે છે. બાળકો સાથે થોડો સમય વિતાવવા અને તેમને માર્ગદર્શન આપવાથી તેમના આત્મવિશ્વાસમાં વધુ વધારો થશે.
નેગેટિવઃ વિવાદોથી બચવું જોઈએ, કારણ કે આના કારણે તમારી કાર્યક્ષમતા પ્રભાવિત થશે અને કાર્યમાં અડચણો આવશે. કોઈપણ પ્રકારના ખર્ચમાં કાપ મૂકવો અશક્ય હશે. પરંતુ લોન કે લોન લેવાનું ટાળો. સમય અનુસાર તમારી વિચારસરણીમાં પરિવર્તન લાવવું જરૂરી છે.
વ્યવસાયઃ વેપારમાં કોઈ નવી રીતે ગોઠવણ કરવાની જરૂર છે. વિસ્તરણ પ્રવૃત્તિઓ પર પણ ધ્યાન આપો. સંશોધન કાર્યમાં લાગેલા યુવાનોને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. નોકરીમાં અટકેલાં કામ ફરી શરૂ થવાથી રાહત મળશે. વરિષ્ઠ સભ્યોના માર્ગદર્શન અને સલાહનું પાલન કરવું પણ જરૂરી છે.
લવઃ ઘરેલુ મામલામાં વધારે દખલ ન કરો અને પરસ્પર સંવાદિતા દ્વારા ઘરનું વાતાવરણ ખુશનુમા રાખવું પણ તમારી ફરજ છે.
સ્વાસ્થ્યઃ સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. જો તમે પહેલાંથી જ સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈ સમસ્યાથી પરેશાન છો, તો તેમાં પણ તમને રાહત મળશે.
લકી કલરઃ લાલ
લકી નંબરઃ 6
***

વૃશ્ચિકઃ
પોઝિટિવઃ
 કોઈપણ સંજોગોમાં તમારા મૂડને વિચલિત ન થવા દો, આ તમને તમારાં કાર્યોને વધુ સારી રીતે પૂર્ણ કરવામાં સક્ષમ બનાવશે. જો મિલકત અથવા વાહન ખરીદવા સંબંધિત કોઈ યોજના છે, તો તેને અમલમાં મૂકવા માટે અનુકૂળ સમય છે. મનોરંજનનો કાર્યક્રમ પણ બનશે.
નેગેટિવઃ વિચારવામાં વધુ સમય ન ફાળવો અને તક ઝડપી લો. સ્પર્ધાની તૈયારી કરતા યુવાનોએ ખૂબ જ મહેનત કરવાની જરૂર છે. ઘરના વરિષ્ઠ સભ્યોના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. તેમની યોગ્ય કાળજી લેવી જરૂરી છે.
વ્યાપારઃ આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી સમય સાનુકૂળ છે. સ્ટાફ અને સહકર્મીઓનો સહકાર પણ કાર્યની પ્રગતિને આગળ વધારશે. મહિલાઓને લગતા વ્યવસાયમાં આજે સારો નફો થવાની સંભાવના છે. કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી તમે કોઈ સિદ્ધિ મેળવી શકો છો. ઓફિસનું વાતાવરણ શિસ્તબદ્ધ રહેશે.
લવઃ પતિ-પત્ની વચ્ચે પરસ્પર સુમેળના કારણે ઘરમાં શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. પ્રેમી-પ્રેમિકા એકબીજાની ભાવનાઓને સમજશે.
સ્વાસ્થ્યઃ જોખમી પ્રવૃત્તિઓમાં બિલકુલ રસ ન લેવો. વાહન ચલાવતી વખતે પણ સાવચેત રહો. ઈજા કે પડી જવા જેવી સ્થિતિ આવી શકે છે.
લકી કલરઃ બદામી
લકી નંબરઃ 5
***

ધનઃ
પોઝિટિવઃ 
ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થશે અને આનંદદાયક વાતાવરણ સર્જાશે. તમે છેલ્લા કેટલાક સમયથી પારિવારિક અને સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં જે યોગદાન આપી રહ્યા છો તેનાં સકારાત્મક પરિણામો મળશે. યુવાનોને પણ તેમની મહેનતનું સાનુકૂળ પરિણામ મળવાનું છે.
નકારાત્મકઃ બિનજરૂરી હિલચાલ ટાળો, કારણ કે સમય અને પૈસાનો વ્યય થશે. કોઈપણ મુદ્દા પર વાત કરતી વખતે ખોટા શબ્દોનો ઉપયોગ ન કરો, નહીં તો તમારી વાતથી કોઈને દુઃખ થઈ શકે છે. બીજાની બાબતોથી પોતાને અલગ રાખવું વધુ સારું રહેશે.
વ્યાપારઃ વ્યાવસાયિક પ્રવૃત્તિઓમાં સુધારો થશે. પરંતુ ગ્રાહકની જરૂરિયાતને સમજો, તમે વધુ સારી વ્યવસ્થા કરી શકશો. પરંતુ કોઈપણ પ્રકારના ગેરકાયદેસર કામમાં રસ લેવાથી તમારા માટે મુશ્કેલી ઊભી થઈ શકે છે. નોકરીમાં તમારી યોગ્ય કામગીરીથી અધિકારીઓ સંતુષ્ટ રહેશે.
લવઃ યોગ્ય કુટુંબ વ્યવસ્થા જાળવવા, યોગ્ય તાલમેલ રાખો. લગ્નેતર પ્રેમ સંબંધો બદનામીનું કારણ બની શકે છે.
સ્વાસ્થ્યઃ સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમારી રોગપ્રતિકારક શક્તિને મજબૂત રાખવી મહત્ત્વપૂર્ણ છે. સંતુલિત આહાર અને દિનચર્યા રાખો.
લકી કલરઃ ગુલાબી
લકી નંબરઃ 3
***

મકરઃ
પોઝિટિવઃ 
દિવસની શરૂઆતમાં તમારાં મહત્ત્વપૂર્ણ કાર્યોની રૂપરેખા બનાવીને તમે કાર્યોને વ્યવસ્થિત રીતે પાર પાડી શકશો અને સારાં પરિણામ પણ મળશે. યુવાનોએ ઉતાવળ કરવાને બદલે શાંતિપૂર્ણ રીતે કામો પતાવવાનો પ્રયાસ પણ કરવો જોઈએ.
નેગેટિવઃ કોઈપણ કાયદાકીય કાર્યવાહી કરતી વખતે અનુભવી વ્યક્તિની મદદ લેવી જરૂરી છે. ટ્રાફિકના નિયમો પ્રત્યે પણ બેદરકારી ન રાખો, નહીં તો બેસતી વખતે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. સંતાનો દ્વારા કોઈ વિવાદ થાય તો યોગ્ય નિર્ણય લો.
વ્યાપારઃ કોઈની સાથે તમારી વ્યાપારી યોજનાઓ શેર કરવાથી તમને નુકસાન થશે. વ્યાપારમાં નાણાં સંબંધી કામ ખૂબ જ સાવધાનીથી કરો, કારણ કે થોડી ખોટ જેવી સ્થિતિ સર્જાઈ રહી છે. સરકારી કચેરીમાં નાની-નાની બાબતે વાદ-વિવાદ થવાની સંભાવના છે.
લવઃ મૂંઝવણના કિસ્સામાં તમારા જીવનસાથી અને પરિવારના સભ્યોની સલાહ લો. ચોક્કસ તમને યોગ્ય સલાહ મળશે. પ્રેમ સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે.
સ્વાસ્થ્યઃ અતિશય તણાવ અને ચિંતાની અસર સ્વાસ્થ્ય પર પડશે. ખોરાક હળવો રાખો. સકારાત્મક પ્રવૃત્તિઓમાં વધુ ને વધુ સમય પસાર કરો.
લકી કલરઃ સ્કાય બ્લુ
લકી નંબરઃ 7
***

કુંભઃ
પોઝિટિવઃ 
આજે ગ્રહોની સ્થિતિ તમને કેટલીક સારી તકો આપવાની છે, તેથી યોગ્ય સમયે યોગ્ય નિર્ણય લેવામાં વિલંબ ન કરો. થોડો સમય એકાંતમાં અથવા આત્મચિંતનમાં વિતાવો, તેનાથી તમને શાંતિ અને શાંતિ મળશે અને તમને ઘણા જટિલ પ્રશ્નોના જવાબ પણ મળી જશે.
નેગેટિવઃ તમારા માટે પણ થોડો સમય કાઢવો જરૂરી છે, આના કારણે ચિંતા ન કરો. કામનો બોજ. ઘરમાં સંબંધીઓના આવવાથી ખર્ચ અને કામનો બોજ વધશે. મકાન, વાહન વગેરેને લગતા દસ્તાવેજો સુરક્ષિત રાખો.
વ્યાપારઃ ધંધામાં પૂરા સમર્પણ અને મહેનતથી કામ કરવાથી લાભનો માર્ગ મોકળો થશે. વર્કિંગ વુમન શ્રેષ્ઠ રીતે તેમની ભૂમિકા ભજવશે, પરંતુ નોકરી કરતા લોકોએ તેમના અવરોધોને વધુ તીવ્ર બનાવવાની જરૂર છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓની સલાહ લેવાથી તમને ફાયદો થશે.
લવઃ પતિ-પત્ની વચ્ચે ખાટા-મીઠા વિવાદ થશે અને સંબંધોમાં વધુ મીઠાશ આવશે. યુવાનોની મિત્રતા વધુ ગાઢ બનશે.
સ્વાસ્થ્યઃ વર્તમાન હવામાન અને પ્રદૂષણથી તમારી જાતને બચાવો. ખાંસી, શરદી અને વાઇરલ તાવની સંભાવના છે. આયુર્વેદિક સારવાર લેવી વધુ સારું રહેશે.
લકી કલરઃ બ્લુ
લકી નંબરઃ 9
***

મીનઃ
પોઝિટિવઃ 
તમારા રોજિંદાં કાર્યોની સમીક્ષા કરો, આ તમને આગળ વધવા માટે પ્રોત્સાહિત કરશે. જવાબદારીઓ પ્રત્યે સંવેદનશીલતા જાળવવી તમારા માટે ઉપયોગી થશે. કોઈ જરૂરિયાતમંદની મદદ કરવી પડી શકે છે. અને આમ કરવાથી તમને માનસિક શાંતિ મળશે.
નેગેટિવઃ યુવાનો પોતાની સમસ્યાઓનો કોઈ ઉકેલ ન મળવાને કારણે ડિપ્રેશન અથવા ઉદાસી અનુભવાઇ શકે છે, સકારાત્મક રહેવા માટે ધ્યાન કરો. પડોશીઓ અને સંબંધીઓ સાથે સંપર્કમાં રહો અને તેનાથી પરસ્પર સંબંધોમાં વધુ મધુરતા વધશે.
વ્યાપારઃ કાર્યસ્થળ પર કામનું દબાણ રહેશે. કોઈપણ રાજકીય કે અનુભવી વ્યક્તિની મદદ અને સલાહ તમારા વ્યવસાયને નવી દિશા આપી શકે છે. ઉત્પાદન ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે લાભદાયક સમય છે. ઓફિશિયલ કામકાજને લઈને કેટલીક મુશ્કેલીઓ આવશે.
લવઃ વિવાહિત સંબંધોમાં મધુરતા અને પ્રેમ રહેશે. પ્રેમ સંબંધને લગ્નમાં પરિવર્તિત કરવા માટે પરિવારના સભ્યો તરફથી સ્વીકૃતિ મળશે.
સ્વાસ્થ્યઃ દાંતનો દુખાવો તમારી દિનચર્યામાં ખલેલ પહોંચાડી શકે છે. સારવાર લેવામાં બેદરકારી ન રાખો.
લકી કલરઃ સફેદ
લકી નંબરઃ 6

Leave a Reply

Your email address will not be published.