Rashifal

શનિવારનું રાશિફળ:મેષ રાશિના જાતકોએ આજે પૈસાને લઈને કાળજી રાખવી પડશે, કન્યા રાશિના જાતકોને અટકેલા કામ પુરા થશે

10 જૂન, શનિવારના રોજ શતભિષા નક્ષત્રમાં ચંદ્ર હોવાને કારણે આનંદ નામનો શુભ યોગ બની રહ્યો છે. વૃષભ રાશિની આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. મહત્ત્વપૂર્ણ ઉપલબ્ધિ મળી શકે છે. કન્યા રાશિને નોકરીમાં ખાસ જવાબદારી મળશે. ધન લાભ માટે નવા રસ્તા ખુલશે. મીન રાશિને લેવડ-દેવડ અંગેના કેસનો ઉકેલ આવશે. આર્થિક સમસ્યા દૂર થશે. આ ઉપરાંત મિથુન રાશિની સમસ્યામાં વધારો થઈ શકે છે. તુલા રાશિના જાતકો ઉચ્ચ અધિકારી સાથે સાવચેતીથી કામ કરે, વિવાદની સ્થિતિ સર્જાવવાની શક્યતા છે. અન્ય રાશિ માટે દિવસ સામાન્ય રહેશે.

મેષ
પોઝિટિવ : આજના દિવસે તમે ખુશ રહો, આજે તમારી કોઈ ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. યોગ્ય માહિતી મેળવીને કોઈપણ કાર્ય કરવાથી તમે જલ્દી જ ટાર્ગેટ મેળવી શકશો. તમારા ઘર સંબંધિત જવાબદારીઓને પૂર્ણ કરવામાં તમારો વિશેષ પ્રયાસ અને યોગદાન રહેશે.

નેગેટિવ : પાડોશમાં કોઈપણ પ્રકારના વિવાદથી દૂર રહો અને તમારા માન-સન્માનનું ધ્યાન રાખો. અચાનક મોટા ખર્ચના કારણે બજેટ ખોરવાઈ જશે.

વ્યવસાય : વેપારમાં કોઈપણ કાર્યને લઈને ચાલી રહેલા અવરોધો દૂર થશે. કેટલીક નવી પ્રવૃત્તિઓ તરફ પણ ધ્યાન આપવામાં આવશે. શેરબજાર વગેરે સંબંધિત કાર્યોમાં સફળતા મળશે. પરંતુ નાણાકીય બાબતમાં કોઈના પર વધારે વિશ્વાસ ન કરો.

લવ : લગ્નજીવનમાં સંબંધો મધુર રહેશે. પ્રેમસંબંધમાં ગેરસમજ થઇ શકે છે.

હેલ્થ : થોડા સમયથી ચાલી રહેલી કોઈપણ શારીરિક સમસ્યામાંથી રાહત મળશે. અને તમે તમારી જાતને ઊર્જાવાન અને સ્વસ્થ અનુભવશો.

ભાગ્યશાળી રંગ : ગુલાબી

ભાગ્યશાળી અંક : 1
********
વૃષભ

પોઝિટિવ : તમારો દિવસ શાનદાર રહેશે. તમારા વ્યવહારની અન્ય ઉપર અસર થશે. ભવિષ્યમાં કોઈ પણ કાર્ય કરવા માટે તૈયારી પણ શરૂ કરી શકાય છે. મિત્રો સાથે મનની વાત શેર કરવાથી કોઈપણ સમસ્યાનો ઉકેલ પણ મળશે. આર્થિક સ્થિતિમાં પણ સુધારો થશે

નેગેટિવ : ધ્યાનમાં રાખો કે ઉતાવળમાં લીધેલા કેટલાક નિર્ણય ખોટા પણ થઈ શકે છે. એટલા માટે કોઈ પણ યોજના ખૂબ સમજી વિચારીને બનાવવી યોગ્ય છે. તમારા માતાપિતાના માર્ગદર્શન અને સલાહને યોગ્ય માન આપો.

વ્યવસાય : વેપાર સંબંધિત તમારું કાર્ય સરળતાથી પૂર્ણ થશે. સ્ટાફ અને કર્મચારીઓ પણ ઘણું યોગદાન આપશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓના સહયોગથી કોઈ મહત્ત્વપૂર્ણ સિદ્ધિ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. પરંતુ પૈસા સંબંધિત લેવડ-દેવડ કરતી વખતે સાવચેતી રાખવી જરૂરી છે.

લવ : પતિ-પત્ની વચ્ચે કોઈ ઘરેલું સમસ્યાને લઈને કંઈક સાંભળ્યું હશે. જોકે, ટૂંક સમયમાં સમસ્યાનો ઉકેલ પણ બહાર આવશે. લગ્નેતર પ્રેમ સંબંધોથી દૂર રહો.

હેલ્થ : છેલ્લા કેટલાક સમયથી ચાલી રહેલી સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓમાં સુધારો થશે. પરંતુ હજુ પણ તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવચેત રહેવું જરૂરી છે.

ભાગ્યશાળી રંગ : ઓરેન્જ

ભાગ્યશાળી અંક : 3
********
મિથુન
પોઝિટિવ : દિવસની શરૂઆતમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવશે, પરંતુ કેટલાક અનુભવની મદદથી તમે ઉકેલ પણ શોધી શકશો. આજે અનેક પ્રકારની સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં વ્યસ્તતા રહેશે. કોઈપણ અટકેલી ચૂકવણી પણ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. એટલા માટે પ્રયત્ન કરતા રહો.

નેગેટિવ : જો તમે તણાવમુક્ત અને શાંત રહેવા માંગતા હો તો સંબંધીઓ અથવા મિત્ર સાથે ચાલી રહેલા વિવાદોને સમયસર ઉકેલો. વિદ્યાર્થીઓ અને યુવાનોની તેમના અભ્યાસ અને કારકિર્દી પ્રત્યે બેદરકારી યોગ્ય નથી. આળસ અને થાકને તમારા પર હાવી થવા ન દો.

વ્યવસાય : અંગત કારણોસર વ્યવસાયમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. નોકરિયાત લોકોએ નાણાં સંબંધિત કાર્યોમાં ખૂબ કાળજી રાખવી જોઈએ, કારણ કે થોડી બેદરકારી તમારા માટે મુશ્કેલી ઊભી કરી શકે છે.

લવ : જીવનસાથી અને પરિવારના સભ્યો સાથે ડિનર વગેરેનો કાર્યક્રમ બનશે. પ્રેમ સંબંધોમાં થોડી ગેરસમજ થઈ શકે છે.

હેલ્થ : નાની-નાની બાબતોને લઈને તણાવની સ્થિતિ રહેશે. ધ્યાન અને મેડિટેશન કરવાથી થોડી રાહત મળી શકે છે.

ભાગ્યશાળી રંગ : પીળો

ભાગ્યશાળી અંક : 8
********
કર્ક
પોઝિટિવ : લાભની કોઈ તક મળશે. અન્યનો અભિપ્રાય તમારા માટે અસરકારક સાબિત થશે. જો સંતાન સંબંધિત કોઈ ઈચ્છાઓ પૂરી થશે તો તમે ઉર્જાથી ભરપૂર અનુભવ કરશો. ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક કાર્યમાં રસ વધશે અને રોજિંદા તણાવથી રાહત મળશે.

નેગેટિવ : જૂની નકારાત્મક બાબતોને વર્તમાન પર હાવી ન થવા દો. કોઈ સંબંધી સાથે અણબનાવની સ્થિતિ બની શકે છે, પરંતુ આ સમયે પરિસ્થિતિઓને ખૂબ જ સમજદારીથી ઉકેલવાની જરૂર છે. નહિંતર તમારે ભવિષ્યમાં પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે.

વ્યવસાય : વ્યવસાયમાં સિસ્ટમને વધુ સારી બનાવવા માટે કેટલાક ખાસ લોકોની મદદ મદદરૂપ થશે. ટીમવર્ક બનાવીને કામ કરવું વધુ ફાયદાકારક રહેશે. પરંતુ ભાગીદારી સંબંધિત વ્યવસાયમાં જવાબદારી તમારા પર રહેશે. ઓફિસમાં અધિકારીઓ તમારા કામથી પ્રભાવિત થશે.

લવ : સંબંધીઓ પાસેથી સારી ગિફ્ટ મળી શકે છે. અચાનક કોઈ જુના મિત્રો મળવાથી ખુશ રહેશો.

હેલ્થ : સ્વાસ્થ્યય પ્રત્યે કોઈ બેદરકારી ન રાખો.

ભાગ્યશાળી રંગ : બદામી

ભાગ્યશાળી અંક : 4
********
સિંહ
પોઝિટિવ : પરિવારમાં ચાલી રહેલી સમસ્યા તમારા પ્રયત્નોથી ઉકેલી શકાય છે. તમારા કાર્યોને પૂરા આત્મવિશ્વાસ સાથે પુરા કરો. જમીનના ખરીદ-વેચાણનું કામ ગતિમાં આવશે. કેટલાક કામ પ્રત્યે તમારો દ્રષ્ટિકોણ અન્ય કરતા અલગ હોઈ શકે છે અને તે વધુ સારું પણ હશે.

નેગેટિવ : બીજાની બાબતોમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. તેમજ તમારા હરીફોની ગતિવિધિઓથી અજાણ ન રહો. તમે તમારી જાતને કોઈ મિત્રની સમસ્યા ઉકેલવામાં ફસાઈ શકો છો. જો પૈસાની લેવડ-દેવડ સંબંધિત કોઈ પ્રવૃત્તિ ચાલી રહી હોય તો તેને ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક કરો.

વ્યવસાય : કામકાજમાં ઘણી વ્યસ્તતા રહેશે અને સાથે જ કર્મચારીઓની ગતિવિધિઓ પર પણ નજર રાખવી જરૂરી છે. અન્ય લોકો પાસેથી અપેક્ષા રાખવાને બદલે, કાર્યસ્થળ સાથે સંબંધિત તમામ નિર્ણયો જાતે લેવાનો પ્રયાસ કરો. ઓફિસમાં વધુ કામ થઈ શકે છે.

લવ : જીવનસાથી સાથે ચાલી રહેલી ગેરસમજ દૂર કરો.

હેલ્થ : હાલના વાતવરણમાં તમારું ધ્યાન રાખવું જરૂરી છે.

ભાગ્યશાળી રંગ : લીલો

ભાગ્યશાળી અંક : 7
********
કન્યા
પોઝિટિવ : આવકના કોઈ અટકેલા માધ્યમો ફરી શરૂ થતા જોવા મળશે. તમે સામાજિક કાર્યોમાં પણ ભરપૂર સહયોગ કરશો. આ સાથે મહત્ત્વપૂર્ણ યોજનાઓને અમલમાં મૂકવાની ઉર્જા પણ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓને તેમના શિક્ષણ સંબંધિત કોઈપણ સમસ્યામાંથી મુક્તિ મળશે.

નેગેટિવ : ઘરમાં સ્વજનોના અચાનક આગમનને કારણે દિનચર્યા પણ થોડી અસ્તવ્યસ્ત રહી શકે છે. ધીરજ રાખો. આ સમયે તમારા સ્વભાવમાં અહંકાર, ચીડિયાપણું વગેરે વસ્તુઓને ન આવવા દો. આવકની સાથે સાથે ખર્ચ પણ વધશે.

વ્યવસાય : વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓનું આયોજન થશે, પરંતુ હવે વધુ લાભની આશા ન રાખો, ફક્ત તમારા કામ પર ધ્યાન આપો.પૈસા કમાવવાના નવા રસ્તાઓ પણ જોવા મળશે. નોકરીમાં કોઈ મહત્વપૂર્ણ અધિકારી મળી શકે છે. કોઈ કામના સંબંધમાં બહાર જવાનું થઈ શકે છે.

લવ : વિવાહિત જીવન માટે આજનો દિવસ યાદગાર રહેવાનો છે, ભવિષ્યમાં કોઈ આયોજન થશે. યુવાનો તેમની મિત્રતા પ્રત્યે ગંભીર રહેશે.

હેલ્થ : વધારે કામના કારણે થાક અને તણાવ પણ હાવી રહેશે. જો કે શારીરિક અને માનસિક રીતે તમે સ્વસ્થતા અનુભવશો.

ભાગ્યશાળી રંગ :સ્કાય બ્લૂ

ભાગ્યશાળી અંક : 8
********
તુલા
પોઝિટિવ : દિવસના મધ્યમાં કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવા મળશે. સફળતા માટે તમારે તમારી ઉર્જા એકત્રિત કરવાની અને ફરીથી નવી નીતિઓ બનાવવાની જરૂર છે. તમે તમારા મનોબળ દ્વારા સકારાત્મક પરિણામો પ્રાપ્ત કરી શકો છો.

નેગેટિવ : અચાનક કેટલાક ખર્ચાઓ એવી રીતે આવી શકે છે કે તેમાં કાપ મૂકવો શક્ય નહીં બને. માતા-પિતા કે તેમના જેવી કોઈ વ્યક્તિની સલાહ કે માર્ગદર્શનની અવગણના કરશો નહીં. નિરર્થક પ્રવૃત્તિઓમાં તમારો સમય બગાડવાને બદલે, તમારા કાર્યો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો.

વ્યવસાય : વેપારમાં તમારા કોઈપણ ઉદ્દેશ્ય પૂર્ણ થશે. વીમા અને આવકવેરાના ક્ષેત્રમાં કામ કરતા લોકોને આજે ઉત્તમ લાભ મળવાનો છે. કોઈ પણ સરકારી કામ પૂર્ણ કરતી વખતે ખૂબ કાળજી રાખવાની જરૂર છે. ઉચ્ચ અધિકારી સાથે વાદ-વિવાદની સ્થિતિ બની શકે છે.

લવ : પાર્ટનર સાથે આનંદદાયક સાંજ પસાર થશે.

હેલ્થ : ગુસ્સા અને તણાવને તમારા પર હાવી ન થવા દો.ધ્યાન માટે સમય કાઢો.

ભાગ્યશાળી રંગ : સફેદ

ભાગ્યશાળી અંક : 5 ********

વૃશ્ચિક:
પોઝિટિવ : સુખ-સુવિધાઓમાં ખર્ચ કરવાથી તમને સુખ મળશે. તમે તમારી વાત બીજાની સામે રાખવામાં પણ સફળ થશો. સંતાન પક્ષની પ્રવૃત્તિઓથી મન સંતુષ્ટ રહેશે. પ્રોપર્ટી કે શેર વગેરેમાં રોકાણ કરવા માટે અનુકૂળ સમય છે. તમારો વિશ્વાસ અને નિશ્ચય તમને સફળતા અપાવશે.

નેગેટિવ : પરંતુ કોઈ પણ પ્રકારનો વ્યવહાર ન કરો. વિવાદિત જમીન-સંપત્તિ સંબંધિત મામલાઓના સમાધાનમાં થોડી મુશ્કેલીઓ આવશે, પરંતુ સફળતા મળશે. યુવાનોને તેમના કોઈપણ ધ્યેય અંગે નિષ્ફળતાનો સામનો કરવો પડી શકે છે, પરંતુ ગભરાવાની જગ્યાએ ફરી પ્રયાસ કરો.

વ્યવસાય : નવા વેપાર માટે ચાલી રહેલી યોજનાઓને કામ આપવાનો યોગ્ય સમય છે. સાહિત્ય અને કલા સંબંધિત વ્યવસાયમાં ઉત્તમ સફળતા મળશે. તમને મહેનત અને પરિશ્રમનો પૂરો લાભ મળશે. જો બિઝનેસ સંબંધિત લોન લેવાની ઈચ્છા છે તો તમારી આ ઈચ્છા પણ પૂરી થઈ શકે છે.

લવ : સંતાન તરફથી કોઈ સુખદ સમાચાર મળશે. પરિવાર સાથે પાર્ટી અને મોજ-મસ્તીમાં આનંદપૂર્વક સમય પસાર થશે.

હેલ્થ : સ્વાસ્થ્યને લગતી કોઈપણ પ્રકારની બેદરકારી ન કરવી.તમારા નિયમિત ચેકઅપ કરાવવાની ખાતરી કરો.હવામાન પરિવર્તન સંબંધિત સમસ્યાઓથી પોતાને બચાવો.

ભાગ્યશાળી રંગ : પીળો

ભાગ્યશાળી અંક : 6
********
ધન
પોઝિટિવ : તમને છેલ્લા કેટલાક સમયથી ચાલી રહેલી પારિવારિક સમસ્યાનો ઉકેલ મળશે, સાથે જ તમારા નજીકના લોકો સાથે ચાલી રહેલી ગેરસમજણો આજે દૂર થશે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક કાર્યોમાં પણ શાંતિપૂર્ણ સમય પસાર થશે.

નેગેટિવ : વ્યર્થ વાતચીતમાં તમારો સમય બગાડો નહીં. ઘરની કોઈપણ વસ્તુની ખરીદીમાં અપેક્ષા કરતા વધુ ખર્ચ થશે. ક્યાંય પણ પૈસા ઉધાર આપતા પહેલાં તેને પરત કરવાની ખાતરી કરો.બાળકો તેમના અભ્યાસમાં ધ્યાન આપે છે.

વ્યવસાય : વેપારમાં તમને મીડિયા સંબંધિત અને ઓનલાઈન પ્રવૃત્તિઓથી ઉત્તમ માહિતી મળશે. પાર્ટનરશીપ કરતી વખતે દરેક કામમાં પારદર્શિતા રાખવી ખૂબ જ જરૂરી છે, આના દ્વારા તમે બિઝનેસને ઝડપી બનાવી શકો છો.ઓફિસમાં સહકર્મીઓ સાથે સારું ટ્યુનિંગ રહેશે.

લવ : પરિવારના સભ્યોનો એકબીજા પ્રત્યે સહકારભર્યો વલણ ઘરમાં સુખ, શાંતિ અને અનુશાસન જાળવી રાખશે.અપરિણીત લોકો માટે સંબંધ આવી શકે છે.

હેલ્થ : સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત નાની મોટી સમસ્યાના કિસ્સામાં પણ બેદરકારી ન રાખો.

ભાગ્યશાળી રંગ : બદામી

ભાગ્યશાળી અંક : 2
********
મકર
પોઝિટિવ : તમારી દિનચર્યા સારી રહેશે. તમારા કામને કારણે ઘર અને પરિવારમાં પ્રસંશા થશે. બપોર બાદ આકસ્મિક કોઈ કોઈ મિત્ર સાથે મુલાકાત થઇ શકે છે.

નેગેટિવ : પૈસા-પૈસાની લેવડ-દેવડ સંબંધિત હિસાબ કરતી વખતે ભૂલ થવાની સ્થિતિ છે, તેથી સાવધાની રાખવી જરૂરી છે. નજીકના સંબંધી સાથે ચાલી રહેલી ગેરસમજ દૂર થશે. અને સંબંધોમાં ફરી મધુરતા આવશે

વ્યવસાય : વ્યવસાયમાં માર્કેટિંગ સંબંધિત પ્રવૃત્તિઓ સમયસર પૂર્ણ કરો. આ સમયે અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ પ્રવર્તે છે. રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકો સાથે સંપર્કો વધુ મજબૂત કરવા ફાયદાકારક રહેશે. આજે ચિટ ફંડ સંબંધિત કંપનીઓમાં કોઈપણ પ્રકારનું રોકાણ ન કરો.

લવ : વ્યસ્તતાને કારણે તમારા વૈવાહિક સંબંધોને અવગણશો નહીં, પરિવારના સભ્યો સાથે થોડો સમય વિતાવો. પ્રેમ સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે.

હેલ્થ : ગળું ખરાબ થઇ શકે છે

ભાગ્યશાળી રંગ : ઓરેન્જ

ભાગ્યશાળી અંક : 7
********
કુંભ :
પોઝિટિવ : આજનો દિવસ થોડો સાવધાન રહેવાનો છે, આના કારણે તમે કોઈપણ મુશ્કેલીમાં ફસવાથી બચી શકશો. તમારું વર્તન અને વિચાર સકારાત્મક રાખો. અનુભવી લોકોનો સંપર્ક તમને નવી દિશા આપશે. આધ્યાત્મિકતામાં રસ હોવાથી તમારો સ્વભાવ વધુ નમ્ર બનશે.

નેગેટિવ : – તમારા ખર્ચ પર થોડો નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર છે. કોઈની ખોટી સલાહ મુશ્કેલી ઊભી કરશે. તમારા બધા નિર્ણયો જાતે લેવાનું વધુ સારું રહેશે. આ સમયે કોઈપણ પ્રવાસ મુલતવી રાખવો યોગ્ય રહેશે. અને કોઈપણ અયોગ્ય કામમાં રસ ન લેવો.

વ્યવસાય : વેપારમાં એક પછી એક સમસ્યાઓ આવશે. પરંતુ ધીમે ધીમે તેનો ઉકેલ પણ મળી જશે. વિરોધીઓના ખોટા ઈરાદાઓને પોતાની વાકપટુતા અને કાર્યદક્ષતાથી નિષ્ફળ બનાવશે.

લવ : પારિવારિક વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે. પ્રેમ સંબંધમાં ગેરસમજણો સમયસર ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરો.

હેલ્થ : વધુ પડતા ભાવુક થવાથી તમને પરેશાની થશે. વધુ પડતું વિચારવું અને સ્ટ્રેસ લેવાથી માથાનો દુખાવો અને પેટ ખરાબ થવા જેવી સમસ્યાઓ થશે.

ભાગ્યશાળી રંગ : ક્રીમ

ભાગ્યશાળી અંક : 5
********
મીન
પોઝિટિવ : દિવસની શરૂઆત આનંદદાયક રહેશે. મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે ગેટ ટુ ગેધર પ્રોગ્રામ બનશે, જેના કારણે દિનચર્યામાં થોડો ફેરફાર થશે. તમારા વિચારોને પણ નવી દિશા મળશે. આર્થિક સ્થિતિ સુધારવા માટે કેટલીક યોજનાઓ પણ જાણવા મળશે.

નેગેટિવ : કોઈ કામ પ્રત્યે તમારી બેદરકારી અને આળસને કારણે તમારે ઘરના કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિના ગુસ્સાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. યુવાનોએ તેમના ભવિષ્ય માટે વધુ ગંભીર બનવાની જરૂર છે.

વ્યવસાય : કાર્યોને ગંભીરતાથી નિપટવાનો પ્રયાસ કરો. પેમેન્ટ લેવડ-દેવડથી સંબંધિત કોઈપણ મામલા આજે ઉકેલાઈ જશે, જેના કારણે આર્થિક સ્થિતિને લગતી ચાલી રહેલી સમસ્યાઓનું નિરાકરણ આવશે. નોકરીમાં કોઈ ભૂલને કારણે અધિકારીની નારાજગીનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

લવ : ઘરની વ્યવસ્થાને પરફેક્ટ રાખવા માટે તેને પરસ્પર સુમેળમાં રાખવું જરૂરી છે, તેથી નાની-નાની બાબતોને નજરઅંદાજ કરો. અવિવાહિત વ્યક્તિના સંબંધ સંબંધિત સમસ્યાઓ પણ હશે.

હેલ્થ : પેટમાં દુખાવો અને માથાનો દુખાવો જેવી સમસ્યાઓનો અનુભવ થઈ શકે છે.

ભાગ્યશાળી રંગ : પીળો

ભાગ્યશાળી અંક : 9

Leave a Reply

Your email address will not be published.