Rashifal

શનિવારનું રાશિફળ:મિથુન રાશિના જાતકોને જમીનને લગતા કામકાજમાં લાભ થશે,ધન રાશિના જાતકોએ ક્રોધ પર કાબૂ રાખવો

13 મે, શનિવારના રોજ બ્રહ્મ તથા વર્ધમાન નામના બે શુભ યોગ બની રહ્યા છે. કર્ક રાશિને નોકરી તથા બિઝનેસમાં આવતી મુશ્કેલીઓનો અંત આવશે. સંપત્તિનું ખરીદ-વેચાણ થવાની શક્યતા છે. સિંહ રાશિને બિઝનેસમાં મહત્ત્વપૂર્ણ ઉપલબ્ધિ મળી શકે છે. બિઝનેસમાં નક્કી કરેલી યોજનાઓ પર કામ થઈ શકશે. કન્યા રાશિ માટે રોકાણની દૃષ્ટિએ દિવસ શુભ છે. વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોને ઉધાર પૈસા પણ મળશે અને પેમેન્ટ કલેક્ટ કરવા માટે દિવસ શુભ છે. ધન રાશિના નોકરિયાત વર્ગને પ્રમોશન તથા બિઝનેસમાં ફાયદો થશે. મિથુન રાશિએ સાવચેતીથી રહેવું. નોકરિયાત વર્ગના અધિકારીઓ સાથેના સંબંધો બગડી શકે છે. કુંભ રાશિને કામકાજમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. મીન રાશિના જાતકો બિઝનેસમાં નવું રોકાણ ના કરે. પૈસા ફસાઈ શકે છે. અન્ય રાશિ માટે દિવસ સામાન્ય રહેશે.

મેષ

પોઝિટિવ – મેષ રાશિના લોકો જે કામ થોડા સમયથી પૂરા કરી રહ્યા છે. અટવાયેલા કામમાં સફળતા મળવાની આશા છે. પ્રોપર્ટી કે પોલિસી વગેરેમાં રોકાણ ફાયદાકારક રહેશે.

નેગેટિવઃ- સરકારી મામલાઓમાં જોખમ લેવાથી તમને મુશ્કેલી આવી શકે છે. તમારી પ્રવૃત્તિઓ અને યોજનાઓ વિશે પણ કોઈને પૂછો, વાત ન કરો કેટલીક અડચણો રહેશે. તણાવને તમારાથી વધુ સારું થવા ન દો.

વ્યવસાય – વ્યવસાય વિસ્તરણ યોજના અમલમાં મૂકતા પહેલા યોગ્ય માહિતી મેળવવી જરૂરી છે. મશીનરી, ફેક્ટરી વગેરે સંબંધિત વ્યવસાયમાં ઉત્તમ ઓર્ડર મળવાની સંભાવના છે. અધિકારી કામમાં ઓવરટાઇમ કરવો પડશે.

લવઃ- નજીકના મિત્ર સાથે પારિવારિક મુલાકાત થશે. પ્રેમ બાબતો વધુ ઉગ્ર બનશે.

સ્વાસ્થ્યઃ- કબજિયાત, વાયુ વિકાર વગેરે જેવી સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરશે. સારું સ્વાસ્થ્ય બનાવવા માટે, દિનચર્યા અને ખાણીપીણીની આદતોને સંતુલિત રાખવી પડશે.

લકી રંગ- વાદળી

લકી નંબર – 1

***

વૃષભ

પોઝિટિવ – આજે સંજોગોમાં સકારાત્મક પરિવર્તન આવશે. સંબંધીઓ સાથે ચાલી રહેલી અણબનાવને દૂર કરવા માટે તમારા વિશેષ પ્રયાસો કરવામાં આવશે. જો વાહન ખરીદવાનો વિચાર છે તો આજનો દિવસ શ્રેષ્ઠ છે. અમારા વ્યક્તિત્વમાં સકારાત્મક પરિવર્તન અનુભવાશે.

નેગેટિવ- વ્યવહારુ બનો અને લાગણીશીલતા અને ઉદારતા જેવી નબળાઈઓ પર કામ કરો. નિયંત્રણમાં રાખો ધ્યાનમાં રાખો કે કેટલાક લોકો તમારી આ વસ્તુઓનો અયોગ્ય ફાયદો ઉપાડી પણ શકે છે. નકામા કામોમાં તમારો સમય ન બગાડો. ખર્ચ હવે અકબંધ રહેશે.

વ્યાપારઃ- ધંધામાં ઝડપ લાવવા માટે કેટલીક નવી યોજનાઓ બનાવવામાં આવશે. નવા પક્ષો અને નવા લોકો સાથે મહત્વપૂર્ણ વ્યવસાયિક સંબંધો બનશે. પેન્ડિંગ કોર્ટ કેસ સંબંધિત મામલામાં ઝડપ આવશે. કાર્ય સાથીદાર ઉચ્ચ અધિકારીઓને તમારી વિરુદ્ધ ઉશ્કેરી શકે છે.

લવઃ- પરિવારમાં સુમેળભર્યું વાતાવરણ રહેશે. પરંતુ આમાંથી પ્રેમ સંબંધોના ખુલાસાથી ઘરમાં થોડો તણાવ રહેશે તેનું ધ્યાન રાખવું.

આરોગ્ય- વધુ પડતી મહેનત અને પરિશ્રમને લીધે નબળાઈ જેવી સ્થિતિ રહેશે સમય સમય પર આરામ કરો.

લકી રંગ- ગુલાબી

લકી નંબર- 8

**

મિથુન

પોઝિટિવ – અનુભવી વ્યક્તિના માર્ગદર્શન હેઠળ તમને યોગ્ય સલાહ મળશે અને તમે તમારા કાર્યને શ્રેષ્ઠ રીતે કરવામાં સફળ થાવ છો. રહેશે જો કોઈ સરકારી કામ અટવાયું હોય તો તેને આજે જ પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો. આ યોગ્ય સમય છે.

નેગેટિવઃ- જમીન-જાયદાદને લગતી બાબતોમાં થોડી સમસ્યાઓ આવશે. ઘરે મહેમાનોના આવવાના કારણે કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કામ પણ અટકી શકે છે. તેથી વ્યવસ્થિત કાર્ય વ્યવસ્થા રાખો. બાળકો તેમના અભ્યાસ અંગે કોઈપણ રીતે સમાધાન કરશો નહીં.

વ્યવસાય – વ્યવસાયમાં સમસ્યાઓનું સમાધાન મેળવવા માટે ખૂબ જ મહેનત પ્રયત્નો કરવા પડશે. આ સમયે કામની ગુણવત્તા સારી છે. બનાવવાની જરૂર છે. તેનાથી કામગીરીમાં સુધારો થશે. કામ પર બોસ અથવા અધિકારી સાથે સંબંધ બગાડશો નહીં.

લવઃ- પારિવારિક વાતાવરણ અનુકૂળ રહેશે. જૂના મિત્રની મીઠી યાદો મીટીંગ થી તાજી થશે.

સ્વાસ્થ્યઃ- એસિડિટી અને પેટમાં દુખાવો જેવી સમસ્યાઓ વધી શકે છે. વરિષ્ઠ સાથી પ્રદૂષણ અને વર્તમાન હવામાનથી પોતાને બચાવો.

લકી રંગ- વાદળી

લકી નંબર- 2

**

કર્ક

પોઝિટિવ – જો ઘરમાં કોઈ સુધારની યોજના બની રહી હોય તો વાસ્તુ સંમત નિયમોનો ઉપયોગ કરવો યોગ્ય રહેશે. રસપ્રદ અને માહિતીપ્રદ સાહિત્ય વાંચીને પણ નવી માહિતી મળશે. કોઈને લોન આપેલા અથવા અટકેલા પૈસા આજે પરત મળી શકે છે.

નેગેટિવઃ- કોઈપણ પ્રકારની કાયદાકીય બાબતોમાં અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લેવું જરૂરી છે વધુ પડતા ક્રોધ અને ઉતાવળના કારણે કેટલાક કામ થાય તે ખરાબ પણ થઈ શકે છે. યુવાનો તેમની ભાવિ યોજનાઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખવું પડશે.

વ્યવસાયઃ- કાર્યક્ષેત્રમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓ દૂર થશે. કામ પણ સરળતાથી શરૂ થશે. મિલકત ખરીદી નોંધપાત્ર હોવાની શક્યતા છે. નોકરી મેળવવા માટે પ્રયત્નોના પરિણામો મેળવવા માટે રાહ જુઓ.

લવઃ- પતિ-પત્ની વચ્ચે થોડા સમયથી ચાલી રહેલી ગેરસમજણો દૂર થશે. અને સંબંધોમાં ફરી મધુરતા આવશે.

સ્વાસ્થ્યઃ- ખાંસી, શરદી જેવી સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરશે. વર્તમાન નકારાત્મક પર્યાવરણથી પોતાને બચાવવું મહત્વપૂર્ણ છે.

લકી કલર – બદામી

લકી નંબર – 6

**

સિંહ

પોઝિટિવઃ- આજે પરિવાર સાથે સંબંધિત કોઈપણ શુભ કાર્ય પૂર્ણ થશે અને વડીલો કરશે. આશીર્વાદ અને કૃપાથી તમારી વિચારધારામાં સકારાત્મક પરિવર્તન આવશે પરિવાર સાથે કોઈ સંબંધીને મળવાનો પણ કાર્યક્રમ બનાવવો જોઈએ. શકવું આજે કોઈપણ સરકારી સમસ્યાનો શાંતિથી ઉકેલ લાવી શકશો.

નેગેટિવઃ- વિવાદાસ્પદ બાબતોથી દૂર રહો અને સમસ્યાઓ ઊભી થાય ત્યારે ગભરાશો નહીં. તેના બદલે ઉકેલો શોધો. યુવાની મસ્તીમાં સમય ન પસાર કરીને તમારી ભાવિ યોજનાઓ પર ધ્યાન આપો. આત્યંતિક ભાવનાત્મકતા નબળાઈ દૂર કરો.

વ્યાપાર- વ્યવસાયમાં તમારી ક્ષમતા અને ક્ષમતાના બળ પર મહત્વની સિદ્ધિ પ્રાપ્ત થશે. તમારા વ્યવસાય વિશે વાત કરો તે કોઇ સાથે શેર કરશો નહીં. ઓફિસમાં સહકર્મીઓ સાથે યોગ્ય તાલમેલ તેની જાળવણી કરવાથી સિસ્ટમ પણ સારી રહેશે. પ્રેમ-વૈવાહિક સંબંધોમાં યોગ્ય સુમેળ રહેશે.

સ્વાસ્થ્યઃ- સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારીની અસર તમારા શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય પર પડે છે. માનસિક સ્વાસ્થ્ય પ્રભાવિત થઈ શકે છે. વર્તમાન હવામાનથી તમારી જાતને બચાવી રાખવું જરૂરી છે

લકી કલર – પીળો

લકી નંબર- 3

**

કન્યા

પોઝિટિવઃ- આજનો દિવસ પડકારજનક રહેશે, પરંતુ ધીમે ધીમે સ્થિતિ પણ સામાન્ય બની જશે. તમારા કોઈપણ વિશેષ પ્રયત્નોમાં સફળતા મળી શકે છે. વરિષ્ઠ લોકોનો સ્નેહ અને આશીર્વાદ તમારા માટે વરદાન રહેશે.

નેગેટિવઃ- આર્થિક બાબતોમાં થોડી સમસ્યાઓ આવશે. મિત્ર પાસેથી યોગ્ય સલાહ આપી શકાય. કોઈપણ કાર્યમાં સફળતા ન મળવાને કારણે યુવાની તણાવમાં આવવાને બદલે, તમારું મનોબળ જાળવી રાખો. તમારો ગુસ્સો અને તમારા ઉતાવળા સ્વભાવ પર નિયંત્રણ રાખો.

વેપાર- ધંધામાં થોડા સમય માટે યોજનાઓ ચાલી રહી છે. અમલ કરવા માટે સાનુકૂળ સમય છે. વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓમાં રોકાણ કરવા માટે સમય યોગ્ય છે. તમારી યોજનાઓ કોઈપણ સાથે શેર કરો, જાહેર કરશો નહીં જો શક્ય હોય તો, સત્તાવાર પ્રવાસ મુલતવી રાખો.

લવઃ- પારિવારિક બાબતોમાં થોડી ઉથલપાથલ થઈ શકે છે. પ્રતિકૂળ સમાન લિંગના લોકો સાથે વ્યવહાર કરતી વખતે ચોક્કસ અંતર રાખો.

સ્વાસ્થ્યઃ- આ સમયે તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે ખૂબ સચેત રહેવું તે જરૂરી છે. જો કોઈ નાની સમસ્યા હોય તો પણ તાત્કાલિક સારવાર લેવી.

લકી કલર – કેસર

લકી નંબર – 6

**

તુલા

પોઝિટિવઃ- તમે તમારી ફરજો અને કાર્યોને પૂરી જવાબદારી સાથે નિભાવશો અને કૌટુંબિક અને સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં તમારી સલાહ વિશેષ મહત્વ આપવામાં આવશે. લોકો તમારી ક્ષમતા અને ક્ષમતાની કદર કરે છે.

નેગેટિવઃ- કેટલાક મામલાઓમાં ખૂબ સમજી વિચારીને નિર્ણય લેવાની જરૂર છે. ગુસ્સે થવાને બદલે શાંતિપૂર્ણ રીતે કોઈપણ સમસ્યાનો ઉકેલ લાવો. તેને હલ કરવાનો પ્રયાસ કરો. ફક્ત તમારા કેટલાક નજીકના લોકો તમારી વિરુદ્ધ છે ષડયંત્ર જેવી પ્રવૃત્તિ કરી શકે છે.

વ્યવસાય – વ્યવસાયની જવાબદારીઓ નિભાવવામાં તમારી પોતાની વિશેષતા ભૂમિકા હશે. મિલકત સંબંધિત વ્યવસાયમાં કામ કરતી વખતે પેપરવર્ક તપાસ યોગ્ય રીતે કરો. આ તમને મુશ્કેલીથી દૂર રાખશે. ઓફિસમાં શાંતિપૂર્ણ વાતાવરણ રહેશે.

લવઃ- પારિવારિક વાતાવરણ સુખદ રહેશે. પ્રેમમાં લાગણીશીલ નિકટતા વધશે.

સ્વાસ્થ્યઃ- તમારી સારી દિનચર્યા અને ભોજનને કારણે સ્વાસ્થ્ય સારું રહે છે. રહેશે અને તમે ઉર્જા અને આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો.

લકી રંગ- ગુલાબી

લકી નંબર- 4

**

વૃશ્ચિક

પોઝિટિવઃ- વૃશ્ચિક રાશિના લોકો આજે પોતાની યોજનાઓને ફળીભૂત કરી શકશે. તેના માટે સખત મહેનત કરો અને તમને સફળતા મળશે. ફોન કૉલ અથવા કોઈપણ વિશેષ માહિતી સંપર્ક સ્ત્રોતો દ્વારા પણ પ્રાપ્ત થશે. વિદ્યાર્થીઓ અને યુવાનોમાં શિક્ષણ અને કારકિર્દીને લગતા કામ પ્રત્યેનો જુસ્સો રહેશે.

નેગેટિવઃ- આવકની સાથે ખર્ચ પણ વધશે. ગમે ત્યાં ચેટિંગ ધ્યાનમાં રાખો કે નકારાત્મક શબ્દોનો ઉપયોગ ન કરવો જોઈએ. કોઈની ખોટી સલાહ તમારા માટે નુકસાનકારક રહેશે. બાળકો સાથે થોડો સમય વિતાવો. આમ કરવાથી તેમનું મનોબળ વધશે.

વ્યાપાર – વ્યવસાયિક ક્ષેત્રમાં તમારી ક્ષમતા બતાવવા માટે કરવાની તક મળશે કોઈપણ મોટો ઓર્ડર પણ મળી શકે છે. પરંતુ ગમે ત્યાં હસ્તાક્ષર કરતા પહેલા તમારી યોગ્ય મહેનત કરો. ક્રેડિટ જારી બાકી નાણાં અથવા ચૂકવણી એકત્રિત કરવા માટે દિવસ અનુકૂળ છે.

લવઃ- પરિવારના સભ્યોની પરસ્પર સંવાદિતાના કારણે ઘરમાં આનંદદાયક વાતાવરણ રહેશે. પ્રેમ સંબંધોમાં નકારાત્મકતા આવી શકે છે.

સ્વાસ્થ્યઃ- સર્વાઇકલ અથવા ખભાના દુખાવાથી પરેશાન રહેશો. આ સમયે તમારી દિનચર્યામાં કસરત અને યોગનો સમાવેશ કરવો જરૂરી છે.

લકી કલર- નારંગી

લકી નંબર- 3

**

ધન

પોઝિટિવઃ- તમે તમારી જવાબદારીઓને સારી રીતે નિભાવશો. આજનો દિવસ લેવાયેલ કોઈપણ નિર્ણય આવનારા સમયમાં ફાયદાકારક સાબિત થવો જોઈએ. કરવા જઈ રહ્યો છે. પ્રોપર્ટી સંબંધિત કોઈ સમસ્યા ચાલી રહી હોય તો તેનો ઉકેલ લાવો સમય યોગ્ય છે. ધાર્મિક સ્થળ પર પણ થોડો સમય પસાર થશે.

નેગેટિવઃ- કામના વધુ પડતા બોજથી તમને થાક લાગશે. તમારો ગુસ્સો અને જુસ્સા જેવી નકારાત્મક ટેવો પર નિયંત્રણ રાખો. ખૂબ વિશ્વાસ તમારા માટે હાનિકારક રહેશે. યુવાન લોકો તેમની પોતાની બેદરકારી દ્વારા મુશ્કેલીમાં આવશે.

વ્યવસાયઃ- આ સમયે વ્યવસાયમાં કેટલીક મોટી સિદ્ધિઓ મળવાની છે. છે. તમારે ફક્ત યોગ્ય સમયે યોગ્ય નિર્ણય લેવાની જરૂર છે. પડકારો વચ્ચે તમે તમારા લક્ષ્યને પ્રાપ્ત કરવામાં પણ સફળ થશો. નોકરીનું લક્ષ્ય કાર્ય પૂર્ણ કરીને પણ પ્રગતિ પ્રાપ્ત કરી શકાય છે.

લવઃ- વધુ પડતા કામના કારણે ઘર અને પરિવારમાં વધુ સમય આપી શકશે નહીં યુવાનોની મિત્રતા પ્રેમ સંબંધમાં ફેરવાઈ શકે છે.

સ્વાસ્થ્યઃ- હવામાનના બદલાવને કારણે કફ, શરદી જેવા ચેપ રહે છે. કરી શકે છે તમારી રોગપ્રતિકારક શક્તિને મજબૂત રાખો.

લકી કલર- ક્રીમ

લકી નંબર- 3

**

મકર

પોઝિટિવઃ- લાંબા સમયથી ચાલી રહેલી પારિવારિક ચિંતા દૂર થશે. કાર્ય અને પરિવાર વચ્ચે યોગ્ય તાલમેલ રહેશે. અને બધા કામ સરળતાથી થશે. સંતાન સંબંધિત કોઈ સારા સમાચાર પણ મળી શકે છે.

નેગેટિવઃ- આર્થિક બાબતોમાં થોડી સમસ્યા આવી શકે છે. અન્યના તમને વિચાર્યા વિના પ્રવૃત્તિઓનું પાલન કરવું મુશ્કેલ લાગે છે. મુકશે કોઈપણ જગ્યાએ રોકાણ કરતા પહેલા નિષ્ણાતની સલાહ લેવી જોઈએ. ઘર અથવા વાહનની જાળવણી સંબંધિત ખર્ચ અતિરેક હશે.

વ્યવસાયઃ- આજે તમારી કાર્યક્ષમતા અને કાર્યક્ષમતામાં થોડી અછત હોઈ શકે છે. મનોબળ જાળવી રાખો અને પ્રયાસ કરતા રહો. ટૂંક સમયમાં કોઈ મોટા અધિકારી, રાજકારણી સાથે મુલાકાત તમારું ભાગ્ય ખુલશે.

પ્રેમ- પરિવારના સભ્યોમાં તમારા પ્રત્યે સંપૂર્ણ સહયોગની લાગણી રહેશે પ્રેમ સંબંધો લગ્નમાં પરિણમવાની તકો પણ સર્જાઈ રહી છે.

આરોગ્ય- બ્લડ પ્રેશર અને ડાયાબિટીસના દર્દીઓ તેમના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહો અને નિયમિત ચેકઅપ પણ કરાવો.

લકી કલર- કેસર

લકી નંબર- 7

**

કુંભ

પોઝિટિવ :- વ્યસ્ત હોવા છતાં પારિવારિક જવાબદારીઓ યોગ્ય રીતે નિભાવો તે પરિપૂર્ણ કરવા માટે તમારી વિશેષતા હશે. તમારી સાથે ચર્ચા પણ થશે. જૂના મતભેદો અને ગેરસમજ દૂર થશે. બાળકો અભ્યાસમાં પણ ઈચ્છે છે

નેગેટિવઃ- મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથેના મતભેદોને ઉકેલવામાં તમારા ખાસ પ્રયાસો પ્રયત્નો જરૂરી છે. હવે ખર્ચમાં કાપ મૂકવો અશક્ય હશે. જેના કારણે આર્થિક વ્યવસ્થા પણ બગડી શકે છે. ક્યારેક પોતાનું ભવિષ્ય અંગે પણ ચિંતા થઈ શકે છે.

વ્યવસાયઃ- વેપારમાં આર્થિક બાબતોને ગંભીરતાથી લો. વર્કિંગ મોડમાં કેટલીક મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. બહારના લોકોને દખલ ન કરવા દો. તંત્ર, સ્ટાફ વગેરેના પ્રશ્નો હલ થશે. ઓફિસમાં તમારા પ્રોજેક્ટની સકારાત્મક પરિણામ મળશે.

લવઃ- ઘરમાં સુખદ અને સૌહાર્દપૂર્ણ વાતાવરણ રહેશે. યુવા પ્રેમ સંબંધો ઉતાવળમાં તમારી કારકિર્દી સાથે રમશો નહીં.

સ્વાસ્થ્યઃ- તમારા સ્વાસ્થ્ય પર વધુ પડતા કામ અને તણાવને કારણે નકારાત્મક અસર થઈ શકે છે. તમને યોગ અને ધ્યાનથી ઘણું બધું મળી શકે છે.

લકી કલર- ક્રીમ

લકી નંબર- 3

*

મીન

પોઝિટિવ – ફોન કૉલ અથવા ઈમેલ દ્વારા તમારા માટે કોઈ ખાસ વ્યક્તિ સમાચાર મળી શકે છે. જે કામ લાંબા સમયથી બંધ છે અથવા અટકી ગયુ હતો. તેને પૂર્ણ કરવાનો સમય આવી ગયો છે. યુવાનોને તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં તમારા મન પ્રમાણે પરિણામ મળશે.

નેગેટિવઃ- બાળકોની કંપની અને ગતિવિધિઓ પર ચાંપતી નજર રાખો. તેમજ યોગ્ય માર્ગદર્શન આપો. આવા કેટલાક ખર્ચમાં કાપ મુકવા સામે આવશે પણ શક્ય નહીં બને. જો તમે પૈસા સંબંધિત વ્યવહારો સ્થગિત રાખશો તો સારું છે. ભાવુક થવાને બદલે પ્રેક્ટિકલ બનીને તમારું કામ કરો.

વ્યાપાર – વ્યવસાયમાં રોકાણ સંબંધિત પ્રવૃત્તિઓને સ્થગિત કરો અથવા અન્યથા પૈસા ક્યાંક અટવાઈ શકે છે. જોકે પ્રભાવની વ્યક્તિ સહકાર તમારા કાર્યોને સરળ બનાવશે. વેચાણ વેરો, GST વગેરે જોડાયેલા કામો ઉકેલાશે. નોકરીમાં વધુ પડતા કામના બોજને કારણે પરેશાન રહી શકો.

લવઃ- કોઈ સારા સમાચાર મળવાથી ઘરનું વાતાવરણ સારું થઈ જશે. લગ્નેતર પ્રેમ સંબંધોમાં ન પડવું.

સ્વાસ્થ્યઃ- દૈનિક કાર્યોની સાથે તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખવું. તે વધુ મહત્વનું છે. વધારે પડતો અને તેલયુક્ત ખોરાક ખાવાનું ટાળો.

લકી રંગ- લીલો

લકી નંબર- 9

Leave a Reply

Your email address will not be published.