Bollywood

Sidharth Kiara Wedding Live: લગ્ન માટે જેસલમેર પહોંચેલી દુલ્હન કિયારા અડવાણીએ પોતાના ચહેરાની ખુશી છુપાવી નહીં

Kiara Advani Sidharth Malhotra Wedding: કિયારા અડવાણી અને સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા 6/7 ફેબ્રુઆરીના રોજ જેસલમેરના સૂર્યગઢ પેલેસમાં લગ્નના બંધનમાં બંધાવા જઈ રહ્યા છે. આ કપલના પ્રી-વેડિંગ ફંક્શન આજથી શરૂ થશે.

કિયારા મનીષ મલ્હોત્રા સાથે જેસલમેર પહોંચી હતી
કિયારા અડવાણીના લગ્નની વિધિઓ આજે સાંજથી શરૂ થવા જઈ રહી છે અને અભિનેત્રી જેસલમેર પહોંચી ગઈ છે. કિયારા જેસલમેર એરપોર્ટ પર ફેશન ડિઝાઇનર મનીષ મલ્હોત્રા સાથે જોવા મળી હતી.

સંગીત સેરેમનીમાં બોલિવૂડના ઘણા લોકપ્રિય ગીતો વગાડવામાં આવશે
ઈન્ડિયા ટુડેના અહેવાલ મુજબ, કપલના પરિવારના સભ્યોએ ખાસ પરફોર્મન્સની તૈયારીઓ કરી લીધી છે. તે જ સમયે, સંગીત સેરેમની માટે ઘણા લોકપ્રિય બોલિવૂડ ટ્રેક્સની સૂચિ બનાવવામાં આવી છે. આમાં, કાલા ચશ્માથી લઈને બિજલી, રંગીસારી, ડિસ્કો દીવાને અને નચદે ને સારા સુધીની દરેક વસ્તુ પ્લેલિસ્ટમાં ઉમેરવામાં આવી છે.

કોઈ ફોન નીતિ નથી
અહેવાલો અનુસાર, નવીનતમ અપડેટમાં, કપલે હોટલના તમામ મહેમાનો અને સ્ટાફને વિનંતી કરી છે કે તેઓ લગ્નના કોઈપણ ફોટા અને વીડિયો પોસ્ટ ન કરે. તેમણે આયોજકોને તેમની માંગણીઓનું કડક પાલન કરવા જણાવ્યું છે. અહેવાલ મુજબ, સિદ અને કિયારાએ તેમના લગ્નના મહેમાનો અને અન્ય લોકોને કોઈપણ ફોટા અથવા વિડિયો પોસ્ટ કરવાથી દૂર રહેવા કહ્યું છે.

ગેસ્ટ લિસ્ટમાં ઘણા સ્ટાર્સ સામેલ છે
આ સ્ટાર કપલ લગ્નમાં માત્ર અમુક જ મહેમાનોને આમંત્રિત કરી રહ્યું છે અને તેમના લગ્નને એક ઘનિષ્ઠ સંબંધ રાખવા માંગે છે. અહેવાલો અનુસાર, તેમના પરિવાર સિવાય, ઇન્ડસ્ટ્રીના ઘણા મિત્રો પણ લગ્નમાં હાજરી આપશે. કિયારાના RC 15 કો-સ્ટાર રામ ચરણ, તેમજ કબીર સિંઘ કો-સ્ટાર શાહિદ કપૂર અને તેની પત્ની મીરા રાજપૂત આ ભવ્ય સમારોહમાં સામેલ થવા માટે તૈયાર છે.

કિયારા અડવાણી લગ્ન માટે જેસલમેર જવા રવાના થઈ હતી
કિયારા અડવાણીના લગ્નની તૈયારીઓ પૂરજોશમાં ચાલી રહી છે અને આજે અભિનેત્રી લગ્ન માટે જેસલમેર જવા રવાના થઈ ગઈ છે. કિયારા તેના પરિવાર સાથે કાલીના એરપોર્ટ પર જોવા મળી હતી. આ દરમિયાન અભિનેત્રી સફેદ જમ્પસૂટમાં જોવા મળી હતી જેની સાથે તેણે ગુલાબી રંગની શાલ પણ પહેરી હતી.

વીણા નાગડા કિયારાના હાથ પર મહેંદી લગાવશે
રિપોર્ટ અનુસાર, વીણા નાગડા કિયારાના હાથ પર વેડિંગ મહેંદી લગાવશે. તેણે એક ફોટો પોસ્ટ કર્યો છે, જેમાં તે રાજસ્થાન જઈ રહી છે જ્યાં સિદ્ધાર્થ અને કિયારાના લગ્ન સ્થળ છે. વીણા નાગડા એક પ્રખ્યાત મહેંદી કલાકાર છે. કિયારા પહેલા તેણે ઘણા બોલિવૂડ સેલેબ્સના હાથ પર મહેંદી લગાવી છે.

કંગનાએ સિદ-કિયારાના વખાણ કર્યા
હાલમાં, દરેક જગ્યાએ સિદ-કિયારાના લગ્નની ખૂબ જ ચર્ચા છે. અભિનેત્રી કંગના રનૌતે સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા અને કિયારા અડવાણીના લગ્નને લઈને એક ખાસ પોસ્ટ શેર કરી છે. કંગનાએ પોતાના ઓફિશિયલ ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર સ્ટોરીમાં સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા અને કિયારા અડવાણીનો ફોટો શેર કર્યો છે અને તેના પર લખ્યું છે કે- ‘આ કપલ ખૂબ જ ક્યૂટ છે, ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ફિલ્મોની સાથે સાથે સાચો પ્રેમ પણ ભાગ્યે જ જોવા મળે છે, આ કપલ દેખાય છે. એકસાથે મહાન.

Kiara Advani Sidharth Malhotra Wedding: કિયારા અડવાણી અને સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા 6 ફેબ્રુઆરીએ જેસલમેરના સૂર્યગઢ પેલેસમાં લગ્ન કરવા જઈ રહ્યા છે. બંનેના પરિવારજનોએ લગ્નની સંપૂર્ણ તૈયારીઓ કરી લીધી છે. પરંતુ ઈ ટાઈમ્સના લેટેસ્ટ રિપોર્ટમાં જણાવવામાં આવ્યું છે કે 7 ફેબ્રુઆરીએ સિદ અને કિયારા રાજસ્થાનના જેસલમેરમાં લગ્નના બંધનમાં બંધાશે. જો રિપોર્ટ્સનું માનીએ તો બંનેના પરિવારજનો જેસલમેર પહોંચી ગયા છે અને પ્રી-વેડિંગ ફંક્શન આજથી જ શરૂ થશે. જ્યારથી સિદ અને કિયારાના લગ્નના સમાચાર ઓનલાઈન સામે આવ્યા છે, ત્યારથી તેમની ડ્રીમી બિગ ફેટ ઈવેન્ટને લગતા નવા અપડેટ્સ ચારે બાજુથી બહાર આવી રહ્યા છે. તેમના ચાહકો આ બે લવબર્ડ્સ પૂરતા પ્રમાણમાં મેળવી શકતા નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published.