news

બિગ બોસ 16 દિવસના 124 લેખિત અપડેટ્સ: ત્રાસનો સામનો કર્યા પછી પણ પરિવારના સભ્યોને 50 લાખની ઈનામની રકમ પાછી ન મળી, રાશન પણ ગુમાવ્યું, જાણો 124માં દિવસનું અપડેટ

બિગ બોસ 16 દિવસ 124 લેખિત અપડેટ્સ: 50 લાખ ઈનામની રકમ પાછી મેળવવાનું એક ટાસ્ક છે અને આ દરમિયાન અર્ચના શિવ, નિમ્રિત અને સ્ટેન પર ભારે ત્રાસ આપે છે. જો કે, કોઈપણ ટીમ ટાસ્ક જીતી શકતી નથી.

બિગ બોસ 16 દિવસ 124 લેખિત અપડેટ્સ: 124મો દિવસ રાષ્ટ્રગીત સાથે શરૂ થાય છે. આ દરમિયાન શાલીન, શિવ, નિમ્રિત અને સ્ટેન બેસીને વાતો કરી રહ્યા છે. દરમિયાન, સ્ટાન શાલીન સાથે તેના મોંઘા કપડા વિશે તેને વારંવાર ત્રાસ આપવા બદલ ગુસ્સે થાય છે. સ્ટેન કહે છે કે મેં આ બધું કમાવ્યું છે. આ પછી સ્ટેન પણ શાલીન સાથે દુર્વ્યવહાર કરે છે. સ્ટેન કહે છે કે તે મારા ચાહકો માટે મારા કપડા વિશે વારંવાર વાત કરી રહ્યો છે. હવે મને લાગવા માંડ્યું છે કે કંઈક ખોટું થઈ શકે છે.

અર્ચના આ કાર્યને લઈને ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે
અર્ચના આ ટાસ્કને લઈને ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે. તે નિમ્રિત, શિવ અને સ્ટેનને ચીડવે છે કે તમે લોકોએ ગઈકાલે સખત મહેનત કરી હતી અને અમે સ્માર્ટ વર્ક કરીશું. અર્ચના કહે છે કે ગઈકાલે તમે લોકો કોલ્હુના બળદ બન્યા અને અમે બળદ બનીશું. આ દરમિયાન નિમ્રિત સાબુ-સર્ફને છુપાવે છે. બીજી તરફ અર્ચના કહે છે કે બધું છુપાવો, અમારી પાસે આનાથી પણ મોટો ધડાકો છે.

બિગ બોસ 50 લાખની ઈનામી રકમ માટે કાર્ય શરૂ કરે છે
આ પછી બિગ બોસ પરિવારના તમામ સભ્યોને લિવિંગ એરિયામાં બોલાવે છે અને ફરી એકવાર ટાસ્ક સમજાવે છે. આ પછી, બિગ બોસ કહે છે કે જો ટીમ Aમાંથી કોઈ એક એટલે કે નિમૃત, સ્ટેન અને શિવ બઝર છોડી દેશે તો ટીમ A હારી જશે અને ટીમ B એટલે કે શાલીન, અર્ચના અને પ્રિયંકા ટાસ્ક જીતી જશે.

અર્ચનાએ ટીમ B પર હળદર, મીઠું ફેંક્યું
આ પછી કાર્ય શરૂ થાય છે. અર્ચના, શાલીન અને અર્ચનાએ ટીમ Aને ટોર્ચર કરવાનું શરૂ કર્યું. આ દરમિયાન અર્ચના નિમ્રિત, શિવ અને સ્ટેન પર હળદર ફેંકે છે. આ પછી અર્ચના અને પ્રિયંકા શિવ અને સ્ટેનનું વેક્સિંગ પણ કરે છે. આ દરમિયાન અર્ચના જોરથી હળદર રેડે છે અને અર્ચનાના ત્રાસ પર નિમૃત રડવા લાગે છે. તે જ સમયે, સુમ્બુલ અને શાલીન વચ્ચે ઘણી ચર્ચા થઈ રહી છે. આ દરમિયાન ઘણી વખત ટીમ A પર પાણી ફેંકતી વખતે શાલીન, પ્રિયંકા અને અર્ચનાએ પણ ડોલ સાથે વાગ્યું, જેના પર બિગ બોસ પણ તેમને અટકાવે છે.

ઘરના સભ્યો 50 લાખની ઈનામી રકમ કમાઈ શક્યા નથી
આ પછી, બિગ બોસ 15 મિનિટ વહેલા કાર્ય સમાપ્ત કરે છે. બિગ બોસનું કહેવું છે કે બંને ટીમ ટાઈ થઈ ગઈ છે, તેથી કોઈ ટીમ 50 લાખની ઈનામી રકમ જીતી શકી નથી. આવી સ્થિતિમાં, કોઈપણ દ્વારા જીતવામાં આવેલી ઈનામની રકમ માત્ર 21 લાખ જ રહેશે. આ પછી શાલીન અને સુમ્બુલ વચ્ચે લડાઈ થાય છે. સુમ્બુલ કહે છે કે મારી સાથે અહીં ક્યારેય વાત કરશો નહીં અને મને બહાર ક્યારેય મળશો નહીં. બીજી તરફ શાલીન કહે છે કે તું લડી રહ્યો છે કારણ કે મેં તને બાળક કહ્યો હતો, તેં મને પણ પાછો બોલાવ્યો હતો. આને લઈને શાલીન અને સુમ્બુલ વચ્ચે ઝઘડો થાય છે. સુમ્બુલ કહે છે કે તમે લોકો ગઈકાલે બેલ્ટ નીચે કેમ બોલતા હતા. તમે આજે શું કર્યું. આના પર શાલીન કહે છે કે તમે દર વખતે આવું જ કરો છો.

કાર્યમાં ખાદ્યપદાર્થોનો ભારે ઉપયોગ કરવો પડતો હતો
આ પછી બિગ બોસ પ્રિયંકાને કન્ફેશન રૂમમાં બોલાવે છે. બિગ બોસ કહે છે કે હમણાં જ મેં તમારી ટીમ પાસેથી સાંભળ્યું કે તમે સારું કામ કર્યું નથી. આના પર પ્રિયંકા કહે છે કે હું બેલ્ટની નીચે જઈ શકતી નથી. આ પછી બિગ બોસ કહે છે કે તે માછલી વગેરેનું શું થયું જેનો તમે ટાસ્કમાં ઉપયોગ કર્યો હતો. તેના પર પ્રિયંકા કહે છે કે તે નકામું થઈ ગયું છે. આના પર બિગ બોસ પૂછે છે કે શું ટાસ્કમાં ખાવાની વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરવો યોગ્ય છે. આના પર પ્રિયંકા કહે છે કે બિલકુલ નહીં. આ પછી, બિગ બોસ કહે છે કે તમે આજે ટાસ્કમાં ખોરાકનો બગાડ કર્યો છે, તેથી આજે રાશન ટાસ્કની કોઈ પ્રક્રિયા થશે નહીં.

રાશન ન મળવાથી અર્ચના પર ગુસ્સે છે સુમ્બુલ
તે જ સમયે, રાશન ન મળવાથી અર્ચના પર બધા ગુસ્સે થાય છે. સુમ્બુલ અર્ચના સાથે દલીલ કરે છે. સુમ્બુલ કહે છે કે જો તમે ભોજનનું સન્માન કરશો તો તમે દુનિયાની નજરમાં ઉછરી શકશો. તેના પર અર્ચના કહે છે કે તે 4 મહિનામાં જાગી ગઈ છે. તમે જે લોટ બગાડો છો. બીજી તરફ અર્ચના કહે છે કે ટાસ્કમાં જે માછલીનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો હતો તે એક મહિના જૂની હતી. આ પછી અર્ચના ફ્રિજમાંથી કેટલીક માછલીઓ કાઢે છે અને કહે છે કે હવે તમે આ એક મહિના જૂના ફિશ ફ્રિટર્સ ખાશો. આ પછી સુમ્બુલ કહે છે કે શાણપણ શું છે. ત્યાં અર્ચના કહે છે ચાલ અહીંથી.

રાશનનો બગાડ કરવા બદલ અર્ચનાએ બિગ બોસની માફી માંગી
આ પછી અર્ચના પ્રિયંકા અને શાલીન સાથે ઝઘડો પણ કરે છે. અર્ચના કહે છે કે તમે લોકોએ ટાસ્કમાં સારો વ્યક્તિ બનવાનો પ્રયત્ન કર્યો કારણ કે ટ્રોફી નજીક આવી રહી છે. અર્ચના કહે છે કે હું ખરાબ થઈ ગઈ છું. મારા પર રાશનનો બગાડ કરવાનો આરોપ લગાવવામાં આવ્યો હતો અને બિગ બોસ દ્વારા પણ મને ફટકારવામાં આવી હતી. આ પછી અર્ચના કેમેરા તરફ જોઈને બિગ બોસને કહે છે કે માછલીને વેડફવા બદલ હું માફી માંગુ છું. આ સાથે 124મા દિવસનો એપિસોડ પૂરો થાય છે. આવતીકાલના એપિસોડમાં, કરણ જોહર અર્ચનાના ટાસ્ક દરમિયાન ખુંદ દૂર કરવા પર ક્લાસ ચલાવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.