Bollywood

ઓસ્ટ્રેલિયા સિરીઝ પહેલા ઋષિકેશ પહોંચ્યા વિરાટ-અનુષ્કા, સ્વામી દયાનંદ ગિરિ આશ્રમ પહોંચી આશિર્વાદ લીધા, તસવીરો વાયરલ

વિરાટ અને અનુષ્કાના ઋષિકેશના પ્રવાસના થોડા દિવસો પહેલા, બંનેએ તેમની પુત્રી વામિકા સાથે વૃંદાવનના એક આશ્રમમાં આશીર્વાદ માંગ્યા હતા.

ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની ભારતની ટેસ્ટ શ્રેણી પહેલા, ક્રિકેટર વિરાટ કોહલી અને તેની પત્ની અનુષ્કા શર્માએ ઋષિકેશની તીર્થયાત્રા કરી હતી. દંપતીએ સ્વામી દયાનંદ ગિરી આશ્રમની મુલાકાત લીધી હતી. ઘણી તસવીરો વાયરલ થઈ છે, જેમાં અનુષ્કા અને વિરાટ આશ્રમમાં પૂજા કરતા જોવા મળે છે.

વિરાટે આશ્રમના અન્ય ભક્તોને સેલ્ફી લેવા કહ્યું. અહેવાલ છે કે વિરાટ અને અનુષ્કા આશ્રમમાં જાહેર ધાર્મિક વિધિઓમાં પણ ભાગ લેશે અને પછી ભંડારાનું આયોજન કરશે. વિરાટ અને અનુષ્કાના ઋષિકેશના પ્રવાસના થોડા દિવસો પહેલા, બંનેએ તેમની પુત્રી વામિકા સાથે વૃંદાવનના એક આશ્રમમાં આશીર્વાદ માંગ્યા હતા.

મેચોની વાત કરીએ તો ઓસ્ટ્રેલિયા આગામી થોડા દિવસોમાં ચાર મેચની ટેસ્ટ શ્રેણી માટે ભારતનો પ્રવાસ કરવા માટે તૈયાર છે. બોર્ડર ગાવસ્કર ટ્રોફી 2023 તરીકે જાણીતી, આ શ્રેણી વિશ્વ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપમાં ટોચના બે સ્થાનો નક્કી કરવા માટે નિર્ણાયક બની રહેશે. ટોચની ટીમો જૂનમાં ઓવલ ખાતે રમાનારી વન-ઑફ ચેમ્પિયનશિપ ગેમ માટે પ્લેઓફમાં સ્થાન મેળવશે.

શ્રેણી 9 ફેબ્રુઆરીથી નાગપુરમાં શરૂ થશે જ્યારે ODI 17 માર્ચથી મુંબઈમાં શરૂ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.