news

શ્રી 360 ડિગ્રી SKYને મળીને CM યોગી થયા ખુશ, કહ્યું- ‘મળ્યા ઊર્જાવાન સૂર્ય’

તસવીરમાં જોઈ શકાય છે કે ઉત્તર પ્રદેશના મુખ્યમંત્રી યોગી આદિત્યનાથ (CM યોગી આદિત્યનાથ) અને ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના સ્ટાર બેટ્સમેન સૂર્ય કુમાર યાદવ એકસાથે ઉભા છે. બંને ખુશ દેખાઈ રહ્યા છે.

ટીમ ઈન્ડિયાનો સ્ટાર બેટ્સમેન સૂર્યકુમાર યાદવ સતત ચમકી રહ્યો છે. તેની બેટિંગ પર બધાને વિશ્વાસ છે. વિશ્વ સૂર્ય કુમાર યાદવને શ્રી 360 ડિગ્રી કહે છે. હાલમાં જ તેઓ યુપીના સીએમ યોગી આદિત્યનાથને મળ્યા હતા. આ મીટિંગની તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. આ તસવીર શેર કરતાં સીએમ યોગી આદિત્યનાથે કહ્યું- લખનૌના સત્તાવાર નિવાસસ્થાન પર યુવાન અને મહેનતુ SKY (સૂર્યકુમાર યાદવ, શ્રી 360°) સાથે.

તસવીરમાં જોઈ શકાય છે કે ઉત્તર પ્રદેશના મુખ્યમંત્રી યોગી આદિત્યનાથ (CM યોગી આદિત્યનાથ) અને ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના સ્ટાર બેટ્સમેન સૂર્ય કુમાર યાદવ એકસાથે ઉભા છે. બંને ખુશ દેખાઈ રહ્યા છે. આ તસવીર સીએમ યોગી આદિત્યનાથના ટ્વિટર હેન્ડલ પરથી શેર કરવામાં આવી છે. ટ્વીટમાં લખ્યું છે- પ્રતિભાશાળી અને મહેનતુ ખેલાડી સૂર્ય કુમાર યાદવ સાથે તેમના નિવાસસ્થાને મુલાકાત કરી. આ તસવીર પર ઘણા લોકોની કમેન્ટ જોવા મળી રહી છે.

આ તસવીર પર 63 હજારથી વધુ લોકો લાઈક્સ જોઈ ચૂક્યા છે. સાથે જ આ તસવીર પર ઘણા લોકોએ કોમેન્ટ કરી છે. સૂર્ય કુમાર યાદવ પણ સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ કરી રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.