Viral video

બુલેટ પર બેસીને ‘પાતળી કામરિયા’ પર ડાન્સ કરી રહી હતી ‘પાપા કી પરી’, શું થયું કે તરત જ તે ડૂબી ગઈ, જોઈને તમે હસી પડશો

બુલેટ પરથી નીચે પડી છોકરીઃ એક નવો વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેમાં પાપા કી પરીએ એવું કારનામું કર્યું છે, જેને જોઈને લોકો હસવાનું રોકી રહ્યાં નથી.

પાપા કી પરી વિડિયોઃ સોશિયલ મીડિયા પર દરરોજ છોકરીઓના આવા ઘણા વીડિયો વાયરલ થાય છે, જેમાં તે એવા કૃત્યો કરતી જોવા મળે છે, જેનાથી બીજાને તકલીફ થાય છે અને છોકરીઓની મજાક ઉડાવે છે. છોકરીઓના આવા ફની વીડિયો આજકાલ ઈન્ટરનેટ પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યા છે. હવે એક નવો વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેમાં પાપા કી પરીએ એવું કારનામું કર્યું છે, જેને જોઈને લોકો હસવાનું રોકી રહ્યાં નથી.

આ વાયરલ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક છોકરી બુલેટ પર બેઠી છે અને બુલેટની પેટ્રોલની ટાંકીનું ઢાંકણું ખુલ્લું છે. બેકગ્રાઉન્ડમાં પાટલી કામરીયા ગીત પણ વાગી રહ્યું છે, જેના પર યુવતી ડાન્સ કરી રહી છે. છોકરીને મજા આવી રહી છે જ્યારે તેનો પગ ઠોકર ખાય છે અને તે પોતાની જાતને કાબૂમાં રાખી શકતી નથી અને બુલેટથી ખરાબ રીતે નીચે પડી જાય છે. બુલેટનું પેટ્રોલ પણ વહેવા લાગે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by funny (@upendrakuma1983)

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. અને લોકો યુવતી સાથે ખૂબ મસ્તી કરી રહ્યા છે. આ વીડિયોને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર upendrakuma1983 નામના પેજ પરથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયો પર અત્યાર સુધીમાં લગભગ 5 લાખ લાઈક્સ આવી ચૂક્યા છે. આ વીડિયો પર લોકો ઘણી ફની કોમેન્ટ્સ પણ કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું- જિમ કરીને પણ કોઈ ફાયદો નથી થયો. બીજાએ લખ્યું- રીલ બનાવવાની પ્રક્રિયામાં તમને નુકસાન થયું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.