Viral video

મળો મધ ચોર પક્ષી, લાખો મધમાખીઓ વચ્ચે મધ ચાખ્યું, 3 લાખ લોકોએ જોયો વીડિયો

વાયરલ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે કેવી રીતે એક પક્ષી રાણી મધમાખીઓ વચ્ચે પોતાના મધપૂડામાંથી શહેરની ચોરી કરી રહી છે. તે ખૂબ જ આરામથી મધનું સેવન કરે છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયો જોયા બાદ લોકો તેને કોમેન્ટ અને શેર કરી રહ્યા છે.

આમ, સોશિયલ મીડિયા પર એકથી વધુ વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યા છે. ઘણીવાર એવું જોઈ શકાય છે કે લોકો સોશિયલ મીડિયા પર પ્રાણીઓ અને પક્ષીઓના વીડિયો જોવાનું પસંદ કરે છે. તેની પાછળનું કારણ એ છે કે લોકો પ્રકૃતિ પ્રેમી છે. હાલમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વાયરલ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે લાખો મધમાખીઓની સામે એક સુંદર પક્ષી કેવી રીતે ચોરી કરી રહ્યું છે. આ વિડિયો જોયા પછી તમે કહેશો – એક ચોરી છે, એક બીજી ચોરી છે.

વાયરલ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે કેવી રીતે એક પક્ષી રાણી મધમાખીઓ વચ્ચે પોતાના મધપૂડામાંથી શહેરની ચોરી કરી રહી છે. તે ખૂબ જ આરામથી મધનું સેવન કરે છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયો જોયા બાદ લોકો તેને કોમેન્ટ અને શેર કરી રહ્યા છે.

વાયરલ થઈ રહેલો આ વીડિયો અનોખો અને અદ્ભુત છે. આ પહેલા ક્યારેય કોઈ પક્ષી આ રીતે ચોરી કરતા જોવા મળ્યા નથી. આ વીડિયો ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ વિડિયો zaibatsu નામના ટ્વિટર યુઝરે શેર કર્યો છે. આ વીડિયો લખાય છે ત્યાં સુધી આ વીડિયોને 3 લાખથી વધુ વ્યૂઝ મળી ચૂક્યા છે. તે જ સમયે, આ વીડિયો પર ઘણા લોકોની ટિપ્પણીઓ જોવા મળી રહી છે. કોમેન્ટ કરતી વખતે એક યુઝરે લખ્યું છે – તે ખૂબ જ બ્રિલિયન્ટ અને બેસ્ટ ચોર છે. કોમેન્ટ કરતી વખતે અન્ય યુઝરે લખ્યું છે – ચોર હો તો ઐસા.

Leave a Reply

Your email address will not be published.