Viral video

VIDEO: લગ્નની વિધિ પૂરી કરતી વખતે વર-કન્યા પંડિતજીની સામે રોમેન્ટિક થયા, બધાની સામે કિસ કરી

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં વરરાજા પંડિતજીની સામે બેસીને ધાર્મિક વિધિ પૂરી કરી રહ્યાં છે. મહેમાનો પણ નજીકમાં જોવા મળે છે. પરંતુ ત્યારે જ વર અને વર એકબીજાને પ્રેમથી જુએ છે અને કન્યા બધાની સામે વરને ચુંબન કરે છે.

નવી દિલ્હીઃ વાયરલ વીડિયોઃ લગ્ન ખૂબ જ પવિત્ર માનવામાં આવે છે અને બે પ્રેમીઓને એકસાથે જોવું હંમેશા આનંદની વાત છે. ભારતીય લગ્નોમાં એક અલગ જ પ્રકારનો ઉત્સાહ જોવા મળે છે. ભારતીય લગ્ન ઘણા લાંબા છે. વર-કન્યા અને પરિવારના સભ્યોએ ઘણી વિધિઓ કરવાની હોય છે. લગ્નોમાં પણ આવી ઘણી પળો આવે છે જે ખૂબ જ ખાસ હોય છે અને યાદગાર બની જાય છે. લોકો સોશિયલ મીડિયા પર પણ લગ્નના વીડિયો જોવાનું પસંદ કરે છે અને ઘણા વીડિયો પળવારમાં વાયરલ થઈ જાય છે.

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં વર-કન્યા એકબીજા પર ખૂબ જ પ્રેમ વરસાવતા જોવા મળે છે. વાયરલ વીડિયો એ મંડપનો છે, જ્યાં વરરાજા અને વરરાજાની વિધિ પૂરી કરવા માટે પૂજારીની સામે બેઠા છે. મહેમાનો પણ નજીકમાં જોવા મળે છે. પરંતુ ત્યારે જ વર અને વર એકબીજાને પ્રેમથી જુએ છે અને કન્યા બધાની સામે વરને ચુંબન કરે છે.

યુઝર @witty Wedding એ આ વિડિયો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કર્યો છે. વિડિયો વર અને વરરાજા એકબીજાને જોઈને શરૂ થાય છે. જો કે એવું લાગે છે કે વરરાજા તેની કન્યાને ચુંબન કરવા માંગે છે, તે તેના પરિવાર અને પૂજારીની સામે આવું કરવામાં અચકાય છે. પછી અચાનક દુલ્હન આગળ નમીને તેને ચુંબન કર્યું. આ વીડિયોની સાથે કેપ્શન આપવામાં આવ્યું છે, “Awww. આ વર-કન્યાનો ખૂબ જ ક્યૂટ વીડિયો છે, જેને લોકો પસંદ કરી રહ્યા છે.”

આ વીડિયો પર યુઝર્સ તરફથી અલગ-અલગ પ્રકારની પ્રતિક્રિયાઓ આવી છે. કેટલાક યુઝર્સે તેને ખૂબ જ ક્યૂટ ગણાવ્યું છે, જ્યારે ઘણા યુઝર્સે તેને ભારતીય રિવાજો વિરુદ્ધ કહ્યું છે. તેમણે કહ્યું કે, મંડપમાં આવું કરવું યોગ્ય નથી. એક યુઝરે લખ્યું, “આ ખૂબ જ સુંદર અને આરાધ્ય છે.” અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, ‘દુઃખની વાત છે કે આપણે આપણી પરંપરા ભૂલી રહ્યા છીએ અને માત્ર પશ્ચિમી સંસ્કૃતિ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી રહ્યા છીએ…’ આ ખૂબ જ દુઃખદ છે કે આજની યુવા પેઢી આપણી પરંપરાઓથી વાકેફ નથી.”

Leave a Reply

Your email address will not be published.