news

ભાગી રહેલા સુફિયાને પગમાં ગોળી મારીને યુપી પોલીસે પકડી લીધો હતો.

દુબગ્ગા ગર્લ મર્ડર કેસઃ આરોપી પર 25 હજારનું ઈનામ જાહેર કરવામાં આવ્યું હતું. પીડિતાના પરિજનોએ આરોપી સુફિયાન પર ફંડને છત પરથી ફેંકવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો.

દુબગ્ગા ગર્લ મર્ડર કેસઃ લખનૌના નિધિ ગુપ્તા હત્યા કેસમાં ફરાર સુફિયાને લખનૌ પોલીસે એન્કાઉન્ટર બાદ ધરપકડ કરી છે. ધરપકડ દરમિયાન આરોપીના પગમાં ગોળી વાગી હોવાના સમાચાર સામે આવ્યા હતા.લખનૌ પોલીસનું દુબગ્ગા વિસ્તારમાં સુફીયાન સાથે એન્કાઉન્ટર થયું હતું. આ દરમિયાન તેને પગમાં ગોળી વાગી હતી, જેના કારણે તે ઘાયલ થયો હતો. આરોપી સુફીયાન પર 25 હજારનું ઈનામ જાહેર કરવામાં આવ્યું હતું. પીડિતાના પરિજનોએ આરોપી સુફિયાન પર ફંડને છત પરથી ફેંકવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો.

નિધિ ગુપ્તાના મોત બાદ લખનૌ પોલીસ સુફિયાનની ધરપકડ માટે સતત દરોડા પાડી રહી હતી. આ મામલે સતત તપાસ ચાલી રહી હતી. ફોનના છેલ્લા લોકેશન પરથી તેને ટ્રેસ કરવામાં આવ્યો હતો. સ્થળ દુબગ્ગા વિસ્તારનું હતું. પોલીસ લોકેશન પર પહોંચતા જ સુફિયાને ભાગવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. પોલીસ સાથેના આ અથડામણ દરમિયાન પોલીસે તેને પગમાં ગોળી વાગી હતી અને તેની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.

શું છે સમગ્ર મામલો

હકીકતમાં, 19 વર્ષીય નિધિના બોયફ્રેન્ડ સુફિયાને તેને ચોથા માળેથી નીચે ફેંકવાનો આરોપ છે. પ્રેમ પ્રકરણના કારણે પ્રેમીએ નિધિને નીચે ફેંકી દીધી હતી, જેનું સારવાર દરમિયાન ટ્રોમા સેન્ટરમાં મોત નીપજ્યું હતું. આ કેસમાં લવ જેહાદનો એંગલ પણ સામે આવ્યો છે. પોલીસે પરિવારજનોની ફરિયાદ પરથી સુફીયાન સામે ગુનો નોંધ્યો હતો. કેસ નોંધ્યા બાદ આરોપીની સતત શોધખોળ ચાલી રહી છે. આ ઘટના ડુબગ્ગા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના બસંત કુંજ યોજના સેક્ટર એચની છે.

સુફીયાન પર 25 હજારનું ઈનામ હતું

પોલીસ કમિશનરેટ, લખનૌએ અગાઉ કહ્યું હતું કે કલમ 302 અને 3/5(1) હેઠળ આરોપી સુફિયાન વિશે માહિતી આપનારને 25,000 રૂપિયાનું ઈનામ આપવામાં આવશે. આ માટે લખનૌ પોલીસ કમિશનરેટ દ્વારા નંબર પણ જારી કરવામાં આવ્યા હતા. જોકે, હવે પોલીસે લોકેશન ટ્રેસ કરીને આરોપીની ધરપકડ કરી છે. મૃતકની માતાની ફરિયાદના આધારે સુફીયાન સામે ગુનો નોંધવામાં આવ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.