Viral video

વીડિયોઃ જોતા જ આગનો ગોળો બની ગઈ કાર, વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે

વાયરલ વીડિયોઃ હાલમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેમાં એક વાહન આગનો ગોળો બનતું જોવા મળી રહ્યું છે. જેને જોઈને યુઝર્સના હોશ ઉડી ગયા છે.

વાયરલ વીડિયોઃ આ દિવસોમાં રસ્તાઓ પર વાહનોની સંખ્યા ઝડપથી વધી રહી છે. એટલી જ ઝડપથી માર્ગ અકસ્માતોની સંખ્યા પણ વધી રહી છે. વાહન ચાલકોની બેદરકારીને કારણે અનેક અકસ્માતો થઈ રહ્યા છે અને કેટલાક અકસ્માતો વાહન ઉત્પાદકોની બેદરકારીને કારણે થઈ રહ્યા છે. રોડ પર વાહન ચલાવતી વખતે થયેલી ભૂલને કારણે વાહન અકસ્માતનો ભોગ બનતા જોઈ શકાય છે.

બીજી તરફ વાહનના બાંધકામ દરમિયાન જો કંઇક ખોટું થાય તો વાહનો આપોઆપ અકસ્માતની ચપેટમાં આવી જાય છે. તાજેતરના દિવસોમાં વાહનોમાં આગ લાગવાની ઘણી ઘટનાઓ સામે આવી છે. જેમાંથી મોટા ભાગના શોર્ટ-સર્કિટના કારણે છે. હાલમાં આવો જ એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવ્યો છે. જેને જોઈને યુઝર્સ દંગ રહી ગયા છે.

વાઈરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોને યુટ્યુબ પર ભંડાર નામની ચેનલ પરથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયોમાં એક વાહન રાત્રે આગની લપેટમાં સળગતું જોવા મળે છે. આમાં, વાહન ઝડપથી આગ પકડી લે છે અને થોડી જ વારમાં આગના ગોળામાં ફેરવાઈ જાય છે. જેને જોયા બાદ યુઝર્સ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. આ વીડિયોએ સોશિયલ મીડિયા પર યુઝરનું ધ્યાન ખેંચ્યું છે.

વિડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે

હાલમાં વીડિયોમાં વાહનના દરવાજા ખુલ્લા જોવા મળી રહ્યા છે. જેના પરથી અનુમાન લગાવી શકાય છે કે આગ દરમિયાન વાહનમાં સવાર લોકો સલામત રીતે શેલિંગ કરીને બહાર નીકળી ગયા હશે. આગના ગોળામાં ફેરવાઈ ગયેલા વાહન અંગે હાલ કોઈ માહિતી મળી નથી. સાથે જ આગ લાગવાનું મુખ્ય કારણ જાણી શકાયું નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published.