Bollywood

બાલિકા વધૂ ફેમ અવિકા ગોર ‘કહાની રબરબેન્ડ કી’થી બોલીવુડમાં ડેબ્યૂ કરી રહી છે, જાણો ફિલ્મ સાથે જોડાયેલી વિગતો

બાલિકા વધૂમાં તેના શાનદાર અભિનયથી લાખો દિલો જીતનાર નાના પડદાની સુંદર અભિનેત્રી અવિકા ગોર બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કરવા માટે તૈયાર છે. તે આગામી સોશિયલ કોમેડી ફિલ્મ “કહાની રબરબેન્ડ કી” થી હિન્દી સિનેમાની દુનિયામાં પદાર્પણ કરી રહી છે.

નવી દિલ્હી: બાલિકા વધૂમાં તેના શાનદાર અભિનયથી લાખો દિલો જીતનાર નાના પડદાની સુંદર અભિનેત્રી અવિકા ગોર બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કરવા માટે તૈયાર છે. તે આગામી સોશિયલ કોમેડી ફિલ્મ “કહાની રબરબેન્ડ કી” થી હિન્દી સિનેમાની દુનિયામાં પદાર્પણ કરી રહી છે. આ ફિલ્મ નવોદિત ફિલ્મ નિર્માતા સારિકા સંજોતે લખી છે અને નિર્દેશિત કરી છે. અવિકાએ અગાઉ તેલુગુ અને કન્નડ ફિલ્મો, કહાની રબરબેન્ડની પ્રથમ હિન્દી ફિલ્મમાં કામ કર્યું છે. આ ફિલ્મમાં તેણીની “સસુરાલ સિમર કા” કો-સ્ટાર મનીષ રાયસિંઘન પણ છે અને તે તેની પ્રથમ ફિલ્મ છે.

જેમાં સ્કેમ 1992ના સુપરસ્ટાર પ્રતીક ગાંધી અને કોમેડી સ્ટાર ગૌરવ ગેરા તેમજ અરુણા ઈરાની અને પેન્ટલ જેવા દિગ્ગજ કલાકારોનો સમાવેશ થાય છે. આ જબરદસ્ત કોમેડી ફિલ્મ એક દુકાનદારની આસપાસ ફરે છે જે રબરબેન્ડના નામે કોન્ડોમ વેચે છે. એક આકર્ષક મસાલા મનોરંજન દ્વારા, આ સામાજિક નાટક પ્રેક્ષકોને પણ શિક્ષિત કરવાનું વચન આપે છે. ડેબ્યૂ ડિરેક્ટર સારિકા સંજોત કહે છે, “હું આ વાર્તાને દર્શકો સમક્ષ લાવવા માટે ખૂબ જ ઉત્સાહિત છું. આ ફિલ્મ આવા મહત્વના વિષયને એ રીતે સંબોધે છે કે જે ભારતીય સમાજમાં “કોન્ડોમ” ના સમગ્ર વિચારને સ્વીકાર્ય બનાવે છે.

તેણી ઉમેરે છે, “કમનસીબે એક સમાજ તરીકે, આપણને જેની સૌથી વધુ જરૂર છે, અમે તેને નિષિદ્ધ માનીએ છીએ. આ ફિલ્મ બનાવવા પાછળનો હેતુ કોન્ડોમને ઘરેલું નામ બનાવવાનો છે. હું ઈચ્છું છું કે યુવા મેડિકલ સ્ટોર પર જઈને કોન્ડોમ માંગવામાં આરામદાયક રહે. શરમાવા જેવું કંઈ નથી, હકીકતમાં, તે સૌથી જવાબદાર બાબત છે. હું કોન્ડોમ વિશેની શરમ દૂર કરવા માંગુ છું અને કદાચ આ અંધકારમય વિષયની આ રમૂજી રજૂઆત દ્વારા તેને રબર બેન્ડ તરીકે નામ આપીને, વ્યક્તિ સમગ્ર અનુભવને સામાન્ય બનાવી શકે છે. આપણા દેશના યુવાનો માટે કોન્ડોમ ખરીદવાનું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Avika Gor (@avikagor)

ફિલ્મની કાસ્ટ વિશે વાત કરતાં સારિકા કહે છે, “હું આ ફિલ્મમાં સામેલ દરેક વ્યક્તિના અભિનયથી ખૂબ જ પ્રભાવિત છું. હું આનાથી વધુ સારી સ્ટાર કાસ્ટ માટે પૂછી શકી ન હોત. અવિકાથી મનીષ, પ્રતીકથી અરુણા હા, પેન્ટલથી. ગૌરવ ગેરા અને બીજા બધાએ તેમની ભૂમિકા ખૂબ સારી રીતે નિભાવી છે.

“કહાની રબરબેન્ડ કી” મૂન હાઉસ પ્રોડક્શનના બેનર હેઠળ બનાવવામાં આવી છે. મીટ બ્રધર્સે ફિલ્મ માટે સંગીત આપ્યું છે, જ્યારે ફારુક મિસ્ત્રી સિનેમેટોગ્રાફર છે. ફિલ્મના ગીતોમાં જાણીતા ગાયક કુણાલ ગાંજાવાલા, હરગુન કૌર અને ગીત સાગરનો સુંદર અવાજ સાંભળી શકાય છે. આ ફિલ્મ ભારતમાં PVR સિનેમાઘરોમાં 14 ઓક્ટોબરે રિલીઝ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.