Viral video

બિલાડીને માટીના વાસણ બનાવતી જોઈને તમે આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો, જુઓ આ મીઠો વીડિયો

વાયરલ વીડિયોઃ આ વાયરલ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે કુતૂહલથી ભરેલી બિલાડી માટીનો વાસણ બનાવવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે. આ વીડિયોને યુઝર્સ દ્વારા ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે.

ટ્રેન્ડિંગ કેટ વિડિયો: કૂતરા પછી, બિલાડીઓ એ એકમાત્ર પ્રાણી છે જેને લોકો ઘરોમાં રાખવાનું સૌથી વધુ પસંદ કરે છે. વાયરલ વીડિયોમાં બિલાડીની મીઠી અને રમુજી હરકતો જોવા મળે છે. આવો જ એક વીડિયો એક નાની બિલાડીનો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં તે માટીના વાસણ બનાવવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે.

ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવેલા આ વીડિયોમાં એક વ્યક્તિ કુંભારની જેમ માટીના વાસણો બનાવતો જોઈ શકાય છે. તે જ સમયે, તેની સાથે એક નાનકડી બિલાડી પણ હાજર છે, જે ખૂબ જ ઉત્સુકતા સાથે પોટને બનાવવામાં આવે છે. બિલાડીની ઉત્સુકતા અહીં અટકતી નથી, તે વીડિયોમાં તેના પર હાથ અજમાવતી પણ જોવા મળે છે. બિલાડીને આ રીતે માટીના વાસણો બનાવતી જોઈને તમે આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો.

આ રસપ્રદ વીડિયો ટ્વિટર પર “Buitengebieden” નામના પેજ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે, જે મોટાભાગે પ્રાણીઓના આરાધ્ય અને રમુજી વીડિયો પોસ્ટ કરે છે. આ પેજના 1.7 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે, જેઓ આ વીડિયોની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. આ વીડિયોને શેર કરતી વખતે એક કેપ્શન પણ આપવામાં આવ્યું છે જેમાં ખાલી “Pawtery” લખેલું છે. લોકો આ ફની વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 2.9 મિલિયનથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે અને 14 હજારથી વધુ યુઝર્સે આ બિલાડીના વીડિયોને રિટ્વીટ કર્યો છે, જે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.