news

ગુજરાત વિધાનસભા ચૂંટણી: જેપી નડ્ડા આજથી બે દિવસીય ‘મિશન ગુજરાત’ પર, ચૂંટણીની તૈયારીઓ લેશે

ગુજરાતમાં ભાજપના પ્રમુખ જેપી નડ્ડા: આજે સવારે 9 વાગ્યે, ગાંધીનગરના નભોઈ ખાતેના પટેલ ફાર્મ ખાતે, ભારતીય જનતા પાર્ટી કિસાન મોરચાના નેજા હેઠળ આયોજિત “નમો કિસાન પંચાયતઃ ઈ-બાઈક” કાર્યક્રમનું લોકાર્પણ કરશે.

ગુજરાતમાં ભાજપના રાષ્ટ્રીય અધ્યક્ષ જેપી નડ્ડાઃ ભાજપના નેતાઓ આજે ગુજરાતથી લઈને ઉત્તર પ્રદેશ સુધી જબરદસ્ત એક્શનમાં જોવા મળશે. ભાજપના રાષ્ટ્રીય અધ્યક્ષ જેપી નડ્ડા આજે અને આવતીકાલે (20-21 સપ્ટેમ્બર) બે દિવસના રોકાણ પર ગુજરાતમાં હશે, જ્યાં તેઓ ઘણી જાહેર અને સંગઠનાત્મક બેઠકોમાં હાજરી આપશે. આજે સવારે 9 વાગ્યે, અમે ગાંધીનગરના નભોઈ ખાતેના પટેલ ફાર્મ ખાતે ભારતીય જનતા પાર્ટી કિસાન મોરચાના નેજા હેઠળ આયોજિત “નમો કિસાન પંચાયતઃ ઈ-બાઈક” કાર્યક્રમનો પ્રારંભ કરીશું. આ પછી તેઓ ગાંધીનગરની હોટલ લીલા ખાતે ‘મેયર્સ સમિટ’માં ભાગ લેશે.

પ્રદેશ ભાજપ મોરચા પ્રમુખો સાથે બેઠક કરશે

પક્ષના સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, બપોરે 2 વાગ્યે નડ્ડા રાજકોટ શહેરના રેસકોર્સ ગ્રાઉન્ડ ખાતે મ્યુનિસિપલ કોર્પોરેશનના સભ્યો, મ્યુનિસિપલ કાઉન્સિલરો અને સહકારી સંસ્થાઓના ચૂંટાયેલા પ્રતિનિધિઓના મેગા-સંમેલનને સંબોધશે. નડ્ડા સાંજે 5 વાગ્યે મોરબીમાં ભવ્ય રોડ શો કરશે. રાત્રે 8:30 કલાકે હોટલ લીલા, ગાંધીનગર ખાતે ‘વીરાંજલિ કાર્યક્રમ’માં ભાગ લેશે.

બીજા દિવસે બુધવારે સવારે 10 કલાકે પ્રદેશ ભાજપ કાર્યાલય શ્રીકલમ, (કોબા, ગાંધીનગર) ખાતે પ્રદેશ ભાજપના હોદ્દેદારો અને પ્રદેશ ભાજપ મોરચાના પ્રમુખો સાથે બેઠક યોજાશે. આ પછી, પ્રદેશ ભાજપ કાર્યાલયમાં જ, સવારે 11:30 વાગ્યે, અમે ગુજરાતના ભાજપના લોકસભા અને રાજ્યસભાના સાંસદો સાથે બેઠક કરીશું. બપોરે 01:30 વાગ્યે ટાગોર હોલ, અમદાવાદ ખાતે ‘પ્રોફેસર્સ સમિટ’ને સંબોધિત કરશે.

યુપીમાં પણ ખાસ બેઠક

દરમિયાન ભાજપ આજે યુપીમાં નવા પ્રદેશ પ્રમુખની બેઠક પણ લેશે. સંગઠનના તમામ વિભાગો અને તમામ સેલની બેઠક લખનૌમાં યોજાશે, પ્રદેશ અધ્યક્ષ બન્યા બાદ ભૂપેન્દ્ર ચૌધરી સંગઠનના તમામ વિભાગોના સેલની બેઠક લેશે, ભાજપ સંગઠનમાં 22 જેટલા વિભાગો છે અને કુલ 28 સેલ, જેમાં નમામી ગંગે વિભાગ બેટી બચાવો બેટી પઢાવો વિભાગ આઇટી વિભાગ નીતિ સંશોધન વિભાગ સોશિયલ મીડિયા વિભાગ ચૂંટણી વ્યવસ્થાપન વિભાગ મીડિયા સંપર્ક વિભાગના વડા – આ વિભાગોના કન્વીનર અને સહ-સંયોજક બેઠકમાં હાજરી આપશે. બેઠક સવારે 11 વાગ્યે શરૂ થશે. પ્રદેશ અધ્યક્ષ ભૂપેન્દ્ર ચૌધરી અને સંગઠન મહામંત્રી ધરમપાલ સૈની આ બેઠક લેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.