news

AAPએ અરવિંદ કેજરીવાલને ‘આત્મહીન’ કહેવા બદલ ભાજપ પર વળતો પ્રહાર કર્યો

AAPના રાષ્ટ્રીય પ્રવક્તા અને રાજ્યસભાના સભ્ય સંજય સિંહે ભાજપ પર પ્રહારો કર્યા, કહ્યું- “અહીં-તહીં વાત ન કરો, સવાલોના જવાબ આપો”

નવી દિલ્હી: આમ આદમી પાર્ટી (AAP) એ રવિવારે દિલ્હીના મુખ્યમંત્રી અરવિંદ કેજરીવાલને “આત્મ-સભાન” કહેવા બદલ ભારતીય જનતા પાર્ટી (BJP) પર વળતો પ્રહાર કર્યો. AAPએ કહ્યું કે આ મુદ્દા પરથી ધ્યાન હટાવવાને બદલે ભાજપે કેજરીવાલે ઉઠાવેલા સવાલોના જવાબ આપવા જોઈએ. AAPના રાષ્ટ્રીય પ્રવક્તા અને રાજ્યસભાના સભ્ય સંજય સિંહે અહીં એક પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં બીજેપી પર પ્રહાર કરતા કહ્યું કે, “અહીં અને ત્યાંની વાત ન કરો. સવાલોનાં જવાબ આપો.”

સંજય સિંહે આરોપ લગાવ્યો હતો કે ભાજપે અત્યાર સુધીમાં “ઓપરેશન લોટસ” હેઠળ અન્ય પક્ષોના 285 ધારાસભ્યોને “ખરીદી” લીધા છે અને વિવિધ રાજ્યોમાં સરકારો નીચે લાવી છે.

“ભાજપે દેશને જણાવવું જોઈએ કે તેણે દેશભરમાં અન્ય પક્ષોના 285 ધારાસભ્યોને તોડવામાં, અપહરણ કરવામાં અને ખરીદવામાં કેટલું કાળું નાણું ખર્ચ્યું,” તેમણે કહ્યું. સંજય સિંહે કહ્યું કે ‘ઓપરેશન લોટસ’ની તપાસ સીબીઆઈ અને ઈડી દ્વારા થવી જોઈએ.

અરવિંદ કેજરીવાલે કહ્યું હતું કે ગુજરાતમાં આવનારી ચૂંટણીમાં હારના ડરથી ભાજપ AAP નેતાઓને નિશાન બનાવી રહી છે. આના પર ભાજપ દ્વારા દિલ્હીના મુખ્યમંત્રીને ખુશખુશાલ ગણાવ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published.