news

શ્રીલંકા રામાયણ સંબંધિત પ્રવાસન સ્થળો માટે વિશેષ વ્યવસ્થા કરશે, પર્યટન દૂત જયસૂર્યાએ આ જણાવ્યું હતું.

શ્રીલંકામાં રામાયણ સંબંધિત 52 સ્થળો છે. શ્રીલંકાના નવનિયુક્ત પ્રવાસન બ્રાન્ડ એમ્બેસેડર, ક્રિકેટ લિજેન્ડ સનથ જયસૂર્યાએ જણાવ્યું હતું કે, “અમે ભારતીય પ્રવાસીઓ માટે રામાયણ સંબંધિત સ્થળોની મુસાફરીને પ્રોત્સાહન આપવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરીશું.”

કોલંબો: શ્રીલંકાના નવનિયુક્ત પ્રવાસન દૂત અને ક્રિકેટર સનથ જયસૂર્યાએ મંગળવારે કહ્યું કે તેમનો દેશ ભારતીય પ્રવાસીઓ માટે રામાયણ સંબંધિત સ્થળોની યાત્રાને પ્રોત્સાહન આપવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. ગંભીર આર્થિક સંકટમાંથી પસાર થઈ રહેલ આ ટાપુ રાષ્ટ્ર આર્થિક પુનઃપ્રાપ્તિ માટે પ્રવાસનને પ્રોત્સાહન આપવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા માંગે છે.શ્રીલંકાના ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટ કેપ્ટન જયસૂર્યા સોમવારે કોલંબોમાં ભારતના હાઈ કમિશનર ગોપાલ બાગલેને મળ્યા હતા.

ભારતીય હાઈ કમિશને ટ્વિટ કર્યું, ‘શ્રીલંકાના નવનિયુક્ત પ્રવાસન બ્રાન્ડ એમ્બેસેડર, ક્રિકેટના દિગ્ગજ સનથ જસ્યોરસાએ આજે ​​હાઈ કમિશનર સાથે મુલાકાત કરી. આ બેઠકમાં ભારત અને શ્રીલંકાના લોકો વચ્ચેના સંબંધોને મજબૂત કરવા અને આર્થિક પુનઃપ્રાપ્તિ માટેના વાહન તરીકે પ્રવાસનને પ્રોત્સાહન આપવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં આવ્યું હતું.

ટ્વીટ પર પ્રતિક્રિયા આપતા, જયસૂર્યાએ મંગળવારે કહ્યું કે મીટિંગ માટે સંમત થવા બદલ બાગલેનો આભાર.

તેમણે ટ્વીટ કર્યું, ‘અમે ભારતીય પ્રવાસીઓ માટે રામાયણ સંબંધિત સ્થળોની યાત્રાને પ્રોત્સાહન આપવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરીશું.’

Leave a Reply

Your email address will not be published.