Bollywood

‘રોકી ઔર રાની કી પ્રેમ કહાની’ના રેપઅપ પર આલિયાએ પતિ રણબીરના ગીત પર ડાન્સ કર્યો, રણવીર સિંહે તાળીઓ પાડી – VIDEO

ફિલ્મના સમાપન પર ટીમને અલવિદા કહેતા, આલિયાએ પતિ રણબીર કપૂરના ગીત પર ડાન્સ કર્યો, જેનો એક વીડિયો હાલમાં સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી રહ્યો છે.

નવી દિલ્હીઃ આલિયા ભટ્ટ આજકાલ પોતાની પ્રેગ્નન્સીને લઈને ચર્ચામાં છે. આલિયા અને રણબીરે હાલમાં જ સોશિયલ મીડિયાના માધ્યમથી પ્રશંસકો સાથે પ્રેગ્નન્સીના સમાચાર શેર કર્યા હતા, જે બાદ ચાહકોમાં પણ ઉત્સુકતા જોવા મળી રહી છે. તે જ સમયે, આલિયાએ ડિલિવરી પહેલા તેની આગામી ફિલ્મ ‘રોકી ઔર રાની કી પ્રેમ કહાની’નું શૂટિંગ પણ પૂર્ણ કરી લીધું છે. ફિલ્મના સમાપન પર ટીમને અલવિદા કહેતા, આલિયાએ પતિ રણબીર કપૂરના ગીત પર ડાન્સ કર્યો, જેનો એક વીડિયો હાલમાં સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી રહ્યો છે.

વાસ્તવમાં ફિલ્મના ડાયરેક્ટર કરણ જોહરે પોતાના ઈન્સ્ટા હેન્ડલ પર શૂટિંગના સમાપનનો એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં આલિયા પતિ રણબીર કપૂરના ગીત ‘ચન્ના મેરેયા’ પર ડાન્સ કરતી જોઈ શકાય છે. વીડિયોમાં તે આ ગીતનું હૂક સ્ટેપ કરતી જોવા મળી રહી છે. વિડિયોમાં કરણને એમ કહેતા સાંભળી શકાય છે કે, “તમારા માટે શૂટ કરવા માટે આ એક લપેટી છે અને તેને ગુડબાય કહેવા માટે કયું સારું ગીત છે”. વીડિયોમાં રણવીર સિંહ પણ જોવા મળી રહ્યો છે, જે આલિયા માટે તાળીઓ પાડતો જોવા મળી રહ્યો છે. આ દરમિયાન આલિયા સફેદ કુર્તા અને પાયજામામાં ખૂબ જ ક્યૂટ લાગી રહી હતી, જ્યારે રણવીર ફ્લોરલ રેડ શર્ટ અને ડેનિમ્સમાં ખૂબ જ હેન્ડસમ લાગતો હતો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Karan Johar (@karanjohar)

રણબીર કપૂરની વાત કરીએ તો હાલમાં જ તેની ફિલ્મ શમશેરા રિલીઝ થઈ છે, જેને બોક્સ ઓફિસ પર મિશ્ર પ્રતિસાદ મળી રહ્યો છે. તે જ સમયે, ચાહકો પણ આલિયા અને રણબીરની ફિલ્મ બ્રહ્માસ્ત્રની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. આ ફિલ્મનું ટ્રેલર તાજેતરમાં જ રિલીઝ થયું હતું, જેને લોકોએ ખૂબ પસંદ કર્યું હતું. હવે એ જોવાનું રસપ્રદ રહેશે કે ફિલ્મ જ્યારે રિલીઝ થશે ત્યારે કમાલ બતાવી શકશે કે નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published.