Rashifal

રવિવારનું રાશિફળ:છત્ર-સિદ્ધિ નામના બે શુભ યોગથી વૃષભ સહિત 5 રાશિના જાતકોને ધનલાભ થવાના યોગ, અટકેલાં કામ વેગ પકડશે

25 જૂન, રવિવારના ગ્રહ નક્ષત્રો છત્ર અને સિદ્ધિ નામના શુભ યોગ બનાવી રહ્યા છે. જેના કારણે વૃષભ રાશિના જાતકોની રોકાયેલ આવકના સ્ત્રોત ફરી શરૂ થઈ શકે છે. સિંહ રાશિના જાતકો માટે દિવસ સારો છે. વેપારમાં પણ ફાયદો થઈ શકે છે. ધન રાશિ ધરાવતા જાતકને રાજનીતિથી વધુ લાભ મળવાની સંભાવના છે. મકર રાશિના જાતકો માટે વ્યવસાયની દૃષ્ટિએ સારો દિવસ છે. મીન રાશિના જાતકોના અટકેલા કામો વેગ પકડી શકે છે. આ સિવાય કુંભ રાશિના જાતકોને વ્યવહારમાં ઉતાવળથી નુકસાન થઈ શકે છે. બાકીની રાશિઓ માટે દિવસ સારો રહેશે.

જ્યોતિષશાસ્ત્રી ડૉ. અજય ભામ્બી પાસેથી જાણો 25 જૂન, રવિવારનો દિવસ તમામ 12 રાશિ માટે કેવો રહેશે

મેષ

પોઝિટિવ – જો ઘરમાં પરિવર્તન સંબંધિત કોઈ યોજના ચાલી રહી છે તો તે સંબંધિત વિષયો પર મહત્વપૂર્ણ ચર્ચા થશે. વિદ્યાર્થી વર્ગ પોતાના અભ્યાસ અને કરિયરને લઈને સજાગ રહેશે. મહિલા વર્ગ પોતાના સંબંધિત કોઈ વિશેષ નિર્ણય લઈ શકે છે.

નેગેટિવ – આર્થિક વ્યવહારમાં બજેટનું ધ્યાન રાખવું જરુરી છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે પરિશ્રમનો સમય છે, બેદરકારી ન દાખવશો. બીજાના ઝઘડામાં હસ્તક્ષેપ ન કરનો નહીતર માન-સન્માનને ઠેંસ પહોંચી શકે છે.

વ્યવસાય – વ્યવસાયિક સંબંધો મજબૂત કરવાનો પ્રયાસ કરો. આ સંબંધ ભવિષ્યમાં લાભદાયી સાબિત થઈ શકે છે. સૌંદર્ય સંસાધનો સાથે જોડાયેલો વ્યવસાય તમારા માટે લાભદાયી સાબિત થઈ શકે છે. યુવાઓ પોતાના લક્ષ્યોને હાંસલ કરી શકશે.

લવ– ઘરમાં વધુ પડતો હસ્તક્ષેપ કે રોકટોક તમારા ઘરના સભ્યોને નારાજ કરી શકે છે.

સ્વાસ્થ્ય – સ્વાસ્થ્ય સારુ રહેશે. પાલતુ પ્રાણીઓ સાથે છેડછાડ ન કરવી.

શુભ રંગ – લીલો

શુભ અંક – 8

વૃષભ

પોઝિટિવ – આજે કેટલાક ખાસ નિર્ણય આવશે પરંતુ, કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ કરતા પહેલા તમારા પરિવારના સભ્યોની સલાહ લો. હિસાબના કિસ્સામાં સાવચેત રહેવું.

નેગેટિવ – યુવાનીનો સમય વેડફવાને બદલે ટેક્નોલોજી સાથે જોડાયેલા મહત્વના કાર્યો પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. દિનચર્યા વ્યવસ્થિત રાખો. કોઈપણ પૈસા સંબંધિત વ્યવહારો કરવા માટે સમય અનુકૂળ નથી. કોઈની સાથે સંબંધ બગાડશો નહીં.

વ્યવસાય – હાર્ડવેર-સંબંધિત વ્યવસાયમાં કંઈક નુકસાન જેવી સ્થિતિ બની શકે છે. આવકનાં કોઈ પણ અટકી પડેલા સ્રોતને ફરી શરૂ કરો. કદાચ, તેથી તેના પર ધ્યાન આપો. ભાગીદારીને લગતા કામમાં વિક્ષેપ

વાતાવરણ રહેશે.

લવ – ઘરમાં સુખ-શાંતિનો માહોલ રહેશે. સાંજ પછી મિત્રો સાથે ગેટ ટુગેધર સંબંધિત કાર્યક્રમ બનાવી શકાય.

સ્વાસ્થ્ય – વર્તમાન હવામાનને લઈને સાવચેત રહેવાથી તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે સશક્ત અનુભવશો.

શુભ રંગ- ગુલાબી

શુભ અંક – 5

મિથુન

પોઝિટિવ – તમારી જાતને ક્રિએટિવ રાખવા માટે તમારી એનર્જીનો ઉપયોગ કરવો આનંદી રહેશે. નવા વિચારોનો અમલ અસરકારક રહેશે. પ્રતિષ્ઠિત લોકો સાથે સંપર્ક કરી સંપર્ક મજબૂત કરો, આ સંબંધ ભવિષ્યમાં તમારા માટે લાભદાયક સાબિત થશે.

નેગેટિવ – આવકનાં સાધનો વધવાની સાથે ખર્ચની સ્થિતિ પણ સર્જાશે. બજેટ બનાવવું જરૂરી છે. ક્રોધ અને અહંકાર પર નિયંત્રણ રાખશો તો પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. આજે કોઈને કોઈ વચન ન આપો.

વ્યવસાય – કેટલાક ઝડપી નિર્ણયો લેવા પડી શકે છે. આંતરિક વ્યવસ્થા અને કામગીરીમાં પણ કેટલાક ફેરફારો લાવવાની જરૂર છે. પ્રભાવશાળી લોકો સાથે સંપર્કમાં રહો, જનસંપર્ક તમારા માટે આર્થિક રીતે ફાયદાકારક સાબિત થશે.

લવ – પતિ-પત્નીએ પરસ્પર સંવાદિતા જાળવવી જોઈએ. લગ્ન માટે પારિવારિક સંમતિ મેળવીને પ્રેમ સંબંધોને પણ વધુ મજબૂત બનાવવામાં આવશે.

સ્વાસ્થ્ય – વધારે પડતી ચીકણી વસ્તુઓનું સેવન ન કરો. બીપીના દર્દીઓએ સમયસર દવાઓ લેવી જોઈએ અને સમયાંતરે આરામ પણ કરવો જોઈએ.

શુભ રંગ – જાંબલી

શુભ અંક – 4

કર્ક

પોઝિટિવ – આજે વ્યક્તિગત અને પારિવારિક જવાબદારીઓ વધશે, પરંતુ તેમાં કેટલીક તકો પણ સામે આવી શકે છે. મિત્ર કે સહકર્મી પાસેથી ફોન દ્વારા મહત્વની માહિતી પ્રાપ્ત થશે. જેનાથી તમે હળવાશ અનુભવશો.

નેગેટિવ – કોઈપણ સમસ્યા કે તણાવપૂર્ણ સ્થિતિ ઊભી થાય ત્યારે અસ્વસ્થ થવાને બદલે કોઈ ઉપાય શોધવાનો પ્રયત્ન કરો. નકારાત્મક વૃત્તિવાળા લોકોથી ચોક્કસ અંતર જાળવવું સલાહભર્યું છે. આવકના સ્ત્રોત વધશે, પરંતુ સાથે સાથે ખર્ચ પણ વધારે રહેશે.

વ્યવસાય – આજે બિઝનેસમાં કોઈ મોટો પ્રોજેક્ટ મળી શકે છે. ગ્રાહકને આકર્ષવા માટે કેટલીક ઓફર્સ આપવી ફાયદાકારક રહેશે. સંપત્તિ સંબંધિત પ્રવૃત્તિઓમાં દસ્તાવેજો વગેરેની સંપૂર્ણ તપાસ થવી જોઈએ. યુવાનોને તેમની કારકિર્દી સંબંધિત કોઈપણ સિદ્ધિ મેળવવામાં આરામ મળશે.

લવ – પતિ-પત્નીના સંબંધોમાં યોગ્ય સુમેળ જાળવી રાખો. યુવાનોએ પ્રેમ સંબંધોમાં સમય અને શક્તિનો વ્યય ન કરવો જોઈએ.

હેલ્થ – તમારી ફિટનેસનું પૂરું ધ્યાન રાખો. કસરત, યોગ ઉપરાંત સંતુલિત આહાર પણ રાખવો જોઈએ.

શુભ રંગ – નારંગી

શુભ અંક – 2

સિંહ

પોઝિટિવ – સમય અનુકૂળ છે. સમયની સાથે પરિપક્વતા લાવવાથી તમને આગળ વધવામાં મદદ મળશે. કુટુંબ અને વ્યવસાય બંનેમાં આયોજન કરવાથી સમસ્યા ટળી જશે. અટકેલા કામ સરળતાથી પૂરા થશે. ફક્ત તમારી ક્રિયાઓને વધુ મુલતવી રાખશો નહીં.

નેગેટિવ- અહંકાર અને કોઈની સાથે ગુસ્સો કરવો તમને તમારી ગરિમા વિશે જણાવી શકે છે. દેખાડો કરવાની વૃત્તિને કારણે બિનજરૂરી ખર્ચ ન કરો. સંબંધોમાં સંઘર્ષ ભવિષ્ય માટે હાનિકારક હોઈ શકે છે. બાળકોને પણ સારા મૂલ્યો આપવા માટે નિયમો બનાવો.

વ્યવસાય – ધંધામાં આવતી અડચણો દૂર થશે અને વેચાણમાં પણ વધારો થશે. સરકારી વ્યક્તિની મદદ લેવાથી તમારું કામ શક્ય બની શકે છે. યુવાનોને કારકિર્દી સંબંધિત કોઈ તક મળવાથી રાહત મળશે. આયાત-નિકાસ સંબંધિત વ્યવસાયમાં, તમારે તમારા લક્ષ્યને પહોંચી વળવા માટે સખત મહેનત કરવી પડશે.

લવ- ઘરનું વાતાવરણ વ્યવસ્થિત રહેશે અને પતિ-પત્નીના સંબંધોમાં પણ નિકટતા વધશે. અવિવાહિત લોકો માટે સારો સંબંધ આવી શકે છે.

સ્વાસ્થ્ય – વધુ પડતા કામના ભારણને કારણે સર્વાઇકલ અને ખભાનો દુખાવો પરેશાન કરી શકે છે. યોગ્ય આરામ અને કસરત કરવી પણ મહત્વપૂર્ણ છે.

શુભ રંગ – પીળો

શુભ અંક – 2

કન્યા

પોઝિટિવ – આજનો દિવસ તમારા મન અનુસાર પસાર થશે. સકારાત્મક વૃત્તિના લોકો સાથે રહેવું પણ તમને સકારાત્મક બનાવશે. જમીનને લગતા પ્રશ્નો પરસ્પર સમરસતાથી ઉકેલશો તો તેનો ઝડપી ઉકેલ મળશે. તમને તમારા પ્રિયજનોને મદદ કરવાનું સુખદ લાગશે.

નેગેટિવ – બિનજરૂરી વસ્તુઓમાં વ્યસ્ત રહેવાને બદલે, તેને અવગણવાનો પ્રયાસ કરો, આ તમારી કાર્યક્ષમતામાં વધારો કરશે. દિવસના બાકીના અડધા ભાગમાં ચિંતાજનક સ્થિતિ ઉભી થઈ શકે છે. યુવાનોની કારકિર્દી અને વિદ્યાર્થીઓના શિક્ષણ સાથે સંબંધિત મહત્વપૂર્ણ પાસાઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર છે.

વ્યવસાય – તમારે વ્યવસાયમાં તમારા નેટવર્કને મજબૂત બનાવવું પડશે. આવકની સ્થિતિમાં ઘટાડો થઈ શકે છે, જોકે મોટી ડીલ ફાઇનલ થવા પર આશા રહેશે. જોખમની વૃત્તિ સંબંધિત કાર્યોમાં ખૂબ કાળજી લેવાની જરૂર છે.

લવ – ઘરની વ્યવસ્થા અંગે પતિ-પત્ની વચ્ચે થોડી મૂંઝવણ રહેશે. ડેટિંગની તકો બોયફ્રેન્ડ-ગર્લફ્રેન્ડ માટે સુલભ હોઈ શકે છે.

સ્વાસ્થ્ય – સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. સંતુલિત આહાર અને દિનચર્યા તમને સ્વસ્થ અને મહેનતુ રાખશે.

શુભ રંગ – ક્રીમ

શુભ અંક – 7

તુલા

પોઝિટિવ- આજે કોઈ કાર્ય તરફ કરવામાં આવેલા પ્રયત્નોના અનુકૂળ પરિણામ મળવાના છે, બસ દિલ અને દિમાગમાં સંતુલન બનાવી રાખવાની જરૂર છે. તમારા સારા સંચાલનને કારણે, કુટુંબ અને વ્યવસાય સંબંધિત પ્રવૃત્તિ વચ્ચે યોગ્ય સંતુલન રહેશે. સંબંધોમાં પણ મધુરતા આવશે.

નેગેટિવ – સંતાનના શિક્ષણ અને કારકિર્દી માટે ચાલી રહેલા આયોજનમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. કોઈપણ પ્રકારનું રોકાણ કરવા માટે આ સમય સારો નથી. ઉપરાંત પેપર વર્ક કરતા પહેલા તેનો સંપૂર્ણ અભ્યાસ કરવો જરૂરી છે.

વ્યવસાય – બિઝનેસમાં નવા કામ શરૂ કરવાની યોજના બનશે. પરંતુ એ વાતનું પણ ધ્યાન રાખો કે વિરોધી પક્ષો તમારી કોઈપણ નબળાઈનો ફાયદો ઉઠાવવાનો પ્રયત્ન કરશે. તેમના ઇરાદા અંગે બેદરકાર ન બનો. ભાગીદારી સંબંધિત વ્યવસાયમાં ગેરસમજો દૂર કરવાથી કાર્ય પ્રણાલીમાં સુધારો થશે.

લવ – જીવનસાથીનો સહયોગ તમારી ચિંતાઓમાં ઘટાડો કરશે. લવ પાર્ટનર સાથે મુલાકાતથી માનસિક શાંતિ મળશે.

સ્વાસ્થ્ય – સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત પરેશાનીઓને વધવા ન દો. તમારી દિનચર્યા અને આહાર વિશે શિસ્તબદ્ધ રહો. તમારી પાસે ઉર્જા અને સકારાત્મકતા હશે.

શુભ રંગ – ભૂરો

શુભ અંક – 6

વૃશ્ચિક

પોઝિટિવ – તમારા શિસ્તબદ્ધ અને વ્યવસ્થિત રહેવાથી દિનચર્યામાં સુધારો થશે. તમારો આ સ્વભાવ તમને તમારા કાર્યોને આયોજનબદ્ધ રીતે કરવામાં મદદ કરશે. ભૂલ માટે તમારી માફી માંગવાથી તમારા આત્મસન્માનમાં વધારો થશે.

નેગેટિવ – કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવાની સ્થિતિમાં, તમારા બજેટ અને નિયમિતતાને ધ્યાનમાં રાખો. બપોર પછી કેટલાક પડકારો પણ આવશે, ખોટી વ્યક્તિ દ્વારા નિષ્ફળતા મળવાની પણ શક્યતા છે. વધુ પડતા સમાધાનથી દૂર રહેવું વધુ સારું છે.

વ્યવસાય – બિઝનેસ સંબંધિત કામનો બોજ તમારા ટેન્શનમાં વધારો કરી શકે છે. સિસ્ટમને સુધારવામાં ખર્ચનો અતિરેક પણ થશે. જો કોઈ નવી સિદ્ધિ હાથમાં આવે તો તેને લેવા વિશે બિલકુલ વિચારશો નહીં. સરકારી કર્મચારીઓને આજે પણ ક્યાંકને ક્યાંક ચાર્જ સંભાળવો પડશે.

લવ – પારિવારિક વિવાદોનું સમયસર સમાધાન થવાથી પરસ્પર સંબંધોમાં મધુરતા વધશે. અવિવાહિત લોકો માટે સારા સંબંધોની સંભાવના છે.

સ્વાસ્થ્ય – રોગપ્રતિકારક શક્તિને મજબૂત રાખવા માટે સંતુલિત આહાર અને વ્યાયામ પર ધ્યાન આપો. જંકફૂડ ખાવાનું ટાળો.

શુભ રંગ – સફેદ

શુભ અંક – 1

ધન

પોઝિટિવ – સુખદ દિવસ પસાર થશે. પ્રિયજન તરફથી ભેટ પણ મળી શકે છે. રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકોને પણ ખાસ લાભ મળી રહ્યો છે. ભાવિ આયોજનને લઈને કોઈ મહત્વપૂર્ણ આયોજન થશે અને તે સકારાત્મક પણ રહેશે.

નેગેટિવ – ઘરમાં ઈલેક્ટ્રોનિક આઈટમ ખરાબ થવાને કારણે મોટો ખર્ચ આવી શકે છે. કુટુંબ અથવા સગપણને લગતી કોઈપણ પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિને ધૈર્યથી અને શાંતિપૂર્ણ રીતે હલ કરવાની જરૂર છે. મુસાફરી તણાવપૂર્ણ રહેશે.

વ્યવસાય – વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં જાહેર વ્યવહાર અને માર્કેટિંગ સંબંધિત કાર્યમાં વધુને વધુ સમય વિતાવશો. આ સમયે વ્યવસાય વિશે વધુ પ્રચાર પ્રસાર કરવાની જરૂર છે. ફૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ સાથે સંકળાયેલા લોકોને લાભ મળવાનો છે.

લવ – પરિવારના સભ્યો સાથે પરસ્પર વાતચીતમાં સુખદ સમય પસાર થશે. પ્રેમસંબંધોમાં પણ નિકટતા રહેશે.

હેલ્થ- સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત જૂની સમસ્યા તમને ફરીથી પરેશાન કરશે. યોગ્ય કાળજી લો. નહીં તો સ્થિતિ ગંભીર બની શકે છે.

શુભ રંગ- લાલ

શુભ અંક – 9

મકર

પોઝિટિવ – કોઈ ખાસ મુદ્દા પર પોતાને સાબિત કરવા માટે તમારે મહેનત કરવી પડશે પરંતુ, તમને સફળતા પણ મળશે. લાંબા સમયથી ચાલી રહેલી વ્યસ્તતાને કારણે તમે થાક અનુભવતા હતા. આજનો દિવસ શાંતિથી પસાર કરવાનો પ્રયાસ કરશો. ધાર્મિક પ્રવૃત્તિમાં પણ થોડો સમય પસાર થશે.

નેગેટિવ – કોઈપણ પ્રકારની ચર્ચા પર તીખી પ્રતિક્રિયા ન આપો અને શાંતિ અને ધૈર્યથી વાત કરો. આ સમયે કોઈપણ જોખમ લેવું નુકસાનકારક રહેશે. વૃદ્ધ વડીલોના માર્ગદર્શનને અવગણવાથી તમને નુકસાન પણ થઈ શકે છે.

વ્યવસાય – વ્યવસાયની દ્રષ્ટિએ સમય અનુકૂળ છે. અન્યની સલાહ લેવાને બદલે તમારા વિચારોને પ્રાધાન્ય આપો. નાની નાની વાતોને અવગણો. જો તમે બિઝનેસમાં બદલાવનું પ્લાનિંગ કરી રહ્યા છો તો તેના પર ધ્યાન આપો. ટૂંક સમયમાં યોગ્ય પરિણામો સામે આવશે. માર્કેટિંગ સંબંધિત પ્રવૃત્તિઓ મુલતવી રાખો.

લવ – ઘરમાં સુખ-શાંતિ રહેશે, પરંતુ શિસ્ત જાળવવાની પણ જરૂર છે. લવ પાર્ટનરની ભાવનાઓનું સન્માન કરો.

સ્વાસ્થ્ય – કામની સાથે શારીરિક અને માનસિક આરામની પણ જરૂર છે. તમારી મનપસંદ પ્રવૃત્તિઓમાં થોડો સમય પસાર કરો.

શુભ રંગ – કેસરી

શુભ અંક – 8

કુંભ

પોઝિટિવ – સ્થિર મન અને બુદ્ધિથી તમને દરેક સમસ્યાનું સમાધાન મળશે. આ સમયે ઘણી બધી જવાબદારીઓ હશે, પરંતુ તેને પૂરી કરવી તમારા માટે સરળ રહેશે. આધ્યાત્મિક અને ધાર્મિક કાર્યોમાં સમય પસાર કરીને તમે તમારી અંદર આશ્ચર્યજનક શાંતિ અનુભવશો.

નેગેટિવ – યુવાનોએ કોઈ પણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવા માટે ઉતાવળ ન કરવી જોઈએ અને તેમની કારકિર્દી માટે વધુ વિકલ્પો ધ્યાનમાં લેતા રહેવું જોઈએ. બેદરકારીના કારણે કોઈ કામમાં ગરબડ થવાની શક્યતા છે, જેનાથી નુકસાન થશે.

વ્યવસાય – વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓને સુવ્યવસ્થિત કરવા માટે હજી વધુ પ્રયત્નોની જરૂર છે. તમારા કામની ગુણવત્તાને વધુ સારી બનાવો. ભાગીદારી સંબંધિત વ્યવસાયમાં પરસ્પર સંકલન યોગ્ય રહેશે. કોઈપણ પ્રકારનો વ્યવહાર કરવામાં ઉતાવળ કરવી નુકસાનકારક રહેશે.

લવ – લગ્નસંબંધોમાં મધુરતા આવશે. પ્રેમ સંબંધોમાં કોઈ પ્રકારની ગેરસમજ ઉભી થઈ શકે છે.

સ્વાસ્થ્ય – સંતુલિત દિનચર્યા રાખો. સ્ત્રીઓએ ખાસ કરીને પોતાના સ્વાસ્થ્ય વિશે વધુ જાગૃત રહેવું જોઈએ, કોઈને કોઈ પ્રકારનું ઇન્ફેક્શન થઈ શકે છે.

શુભ રંગ – ઘાટો પીળો

શુભ અંક – 5

મીન

પોઝિટિવ – સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં તમારી ભાગીદારી આપો, તેનાથી તમારી છબી પણ સુધરશે. નજીકના સંબંધીની મદદ કરવામાં અને તેમની સમસ્યાઓ હલ કરવામાં પણ ઘણો સમય પસાર થશે અને તમને તે કરવામાં આનંદ થશે.

નેગેટિવ – કેટલીક જૂની સમસ્યાઓ ફરીથી સામે આવી શકે છે. પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ તમને થોડી રાહત આપી શકે છે. પડોશીઓ સાથે કોઈપણ પ્રકારની ચર્ચાથી તમારી જાતને દૂર રાખો. બાળકો સાથે થોડો સમય વિતાવવાથી અને તેમની સમસ્યાઓ હલ કરવાથી તેમનું મનોબળ વધશે.

વ્યવસાય – કાર્યસ્થળ પર સહકર્મીઓની ગતિવિધિઓ પ્રત્યે સતર્ક રહો, કોઈની ભૂલને મોટું નુક્સાન ઉઠાવવું પડી શકે છે વ્યવસાય વિસ્તરણની યોજનાઓને સફળ બનાવવાનો આ યોગ્ય સમય છે. અટકેલા કામોને પણ વેગ મળશે. પ્રવાસનું પણ આયોજન કરવામાં આવી રહ્યું છે.

લવ – ઘરની સુખ-શાંતિ જળવાઈ રહે તે માટે પરસ્પર સંવાદિતા જાળવવી ખૂબ જરૂરી છે. પ્રેમ પ્રસંગમાં એકબીજા પર વિશ્વાસ જાળવી રાખો.

સ્વાસ્થ્ય – વધુ પડતી મહેનત અને ભાગદોડના કારણે થાક અને શરીરમાં દુખાવાની સમસ્યા રહેશે. પુષ્કળ આરામ કરો અને થોડો સમય આધ્યાત્મિક પ્રવૃત્તિઓમાં વિતાવો.

શુભ રંગ – લાલ

શુભ અંક – 2

Leave a Reply

Your email address will not be published.