news

“કંઈક અલગ કરો”: અરવિંદ કેજરીવાલની ગુજરાતના મતદારોને અપીલ

ગુજરાત વિધાનસભા ચૂંટણીના બીજા તબક્કાના મતદાન વચ્ચે, આમ આદમી પાર્ટીના નેતા અરવિંદ કેજરીવાલે મતદારોને “આ વખતે કંઈક અલગ કરવા” વિનંતી કરી છે.

અમદાવાદ: ગુજરાત વિધાનસભા ચૂંટણીના બીજા તબક્કામાં મતદાન કરવા માટે ગુજરાતના મતદારો કતારમાં ઉભા હોવાથી, દિલ્હીના મુખ્ય પ્રધાન અને આમ આદમી પાર્ટીના નેતા અરવિંદ કેજરીવાલે મતદારોને વિનંતી કરી કે “આ વખતે કંઈક અલગ કરો”. આમ આદમી પાર્ટી આ વખતે ગુજરાતમાં પ્રવેશ કરવા માટે સખત મહેનત કરી રહી છે. ભાજપના ગઢમાં પાર્ટીએ જોરદાર પ્રચાર કર્યો. અરવિંદ કેજરીવાલ ચૂંટણીમાં આગળ છે.

અરવિંદ કેજરીવાલે હિન્દીમાં ટ્વીટ કર્યું, “ગુજરાતમાં આજે બીજા તબક્કામાં 93 બેઠકો પર મતદાન થઈ રહ્યું છે. તમામ મતદારોને મારી અપીલ – આ ચૂંટણી ગુજરાતની નવી આશાઓ અને આકાંક્ષાઓ માટે છે. બાદમાં આવી ગયું છે. ભવિષ્ય તરફ જોઈ રહ્યા છીએ. , ગુજરાતની પ્રગતિ માટે મત આપો. આ વખતે કંઈક અલગ અને અદ્ભુત કરો.”

રાજ્યમાં બીજા તબક્કાના મતદાનમાં લગભગ 833 ઉમેદવારો ચૂંટણી લડી રહ્યા છે. જેમાં મધ્ય અને ઉત્તર ગુજરાતની મુખ્ય બેઠકોનો સમાવેશ થાય છે. AAP આ વખતે તમામ 93 સીટો પર ચૂંટણી લડી રહી છે. કોંગ્રેસે ગત વખતે સારું પ્રદર્શન કર્યું હતું, પરંતુ ભાજપ પાસેથી સત્તા છીનવવામાં નિષ્ફળ રહી હતી. આ વખતે કોંગ્રેસ 90 સીટો પર ચૂંટણી લડી રહી છે. તેની સહયોગી રાષ્ટ્રવાદી કોંગ્રેસ પાર્ટી (NCP) એ બે બેઠકો પર ઉમેદવારો ઉભા રાખ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.