news

ગુજરાત વિધાનસભા ચૂંટણીઃ ગુજરાતમાં ભાજપની ચોકડી કરશે પ્રચાર, પીએમ મોદી-અમિત શાહ સહિત આ બે મોટા નેતાઓની રેલી

ગુજરાત વિધાનસભા ચૂંટણી: ઉત્તર પ્રદેશના મુખ્યમંત્રી યોગી આદિત્યનાથ આજે ગુજરાત વિધાનસભા ચૂંટણી માટે સુરતમાં રોડ શો કરશે.

ગુજરાત વિધાનસભા ચૂંટણી: ગુજરાત વિધાનસભાની ચૂંટણીને હવે ગણતરીના દિવસો બાકી છે અને ભારતીય જનતા પાર્ટી (ભાજપ) રાજ્યમાં પ્રચારમાં વ્યસ્ત છે. આજે ગુજરાતમાં વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીથી લઈને પાર્ટીના મોટા સ્ટાર પ્રચારકોનો મેળાવડો જોવા મળશે. એક તરફ વડાપ્રધાન મહેસાણા, દાહોદમાં રેલીઓને સંબોધતા જોવા મળશે, તો બીજી તરફ પાર્ટી અધ્યક્ષ જેપી નડ્ડાથી લઈને ગૃહમંત્રી અમિત શાહ અને ઉત્તર પ્રદેશના મુખ્યમંત્રી યોગી આદિત્યનાથ પણ જનતાને રીઝવવા મેદાનમાં છે. હું નીચે ઉતરીશ.

વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી

PM મોદી આજથી 2 દિવસના ગુજરાત પ્રવાસ પર છે, અહીં PM મહેસાણામાં બપોરે 1:30 વાગ્યે, દાહોદમાં 3:30 વાગ્યે, વડોદરામાં 5:30 વાગ્યે અને ભાવનગરમાં સાંજે 7:30 વાગ્યે રેલીને સંબોધતા જોવા મળશે. બીજી તરફ 24 નવેમ્બરે પીએમ મોદી પાલનપુર, દહેગામ અને બાવલામાં રેલી કરશે. વડાપ્રધાને અત્યાર સુધીમાં ગુજરાતમાં 16 રેલીઓ યોજી છે અને પાર્ટીના સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર પીએમ કુલ 51 રેલીઓ યોજવાના છે.

જેપી નડ્ડા

ભાજપ અધ્યક્ષ જેપી નડ્ડા પણ ચૂંટણી પ્રચારમાં જોર લગાવતા જોવા મળશે. જેપી નડ્ડા સવારે 11 વાગ્યે ગુજરાતના બોટાદમાં વિજય સંકલ્પ રેલીને સંબોધશે. આ સાથે જ BAPS સ્વામિનારાયણ મંદિર રિવર ફ્રન્ટ ગ્રાઉન્ડ ખાતે ભાજપ પ્રમુખની રેલી યોજાવાની છે.

અમિત શાહ

ગુજરાતમાં ગૃહમંત્રી અમિત શાહની પણ આજે રાજ્યમાં 3 રેલીઓ યોજાવાની છે. ગૃહમંત્રી રાજકોટમાં સવારે 11 વાગ્યે, સુરેન્દ્ર નગરમાં બપોરે 12.30 વાગ્યે અને સુરતમાં સાંજે 4 વાગ્યે જનસભાને સંબોધતા જોવા મળશે.

સીએમ યોગી આદિત્યનાથ

ઉત્તર પ્રદેશના મુખ્યમંત્રી યોગી આદિત્યનાથ પણ આજે ગુજરાત વિધાનસભા ચૂંટણી માટે ગુજરાતમાં પ્રચાર કરતા જોવા મળશે. CM બપોરે 12 વાગ્યે દ્વારકા રેલી અને દ્વારકાધીશ મંદિરની મુલાકાત લેશે. આ પછી કચ્છ અને મોરબીમાં જાહેરસભાઓ યોજાશે અને સાંજે સુરતમાં સીએમ યોગી આદિત્યનાથનો રોડ શો યોજાનાર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.