Bollywood

અનુપમા સિરિયલની TRP વધારવા માટે મેકર્સે લીધો મોટો નિર્ણય, નવા ટ્વિસ્ટ સાથે શોમાં એન્ટ્રી કરશે આ એક્ટર

પ્રખ્યાત શો ‘અનુપમા’ ટીઆરપી લિસ્ટમાં 1 સ્થાન નીચે સરકી ગયો છે અને તેથી જ શોના નિર્માતાઓએ વાર્તામાં નવો વળાંક લાવીને વાર્તાને સુધારવાનું શરૂ કર્યું છે. મળતી માહિતી મુજબ સીરિયલ ‘અનુપમા’માં મોટો ટ્વિસ્ટ આવવાનો છે. તમને જણાવી દઈએ કે પાખી અને આદિના લગ્નમાં આવેલા ટ્વિસ્ટ બાદ આ વખતે અનુજ ફરી એકવાર હુમલાની ઝપેટમાં આવ્યો છે.આ સમયે અનુ અને અનુજ ક્વોલિટી ટાઈમ પસાર કરવા જઈ રહ્યા છે ત્યારે તેમના પર હુમલો થયો અને બંને ખરાબ રીતે ઘાયલ થઈ ગયા.આ મોટા ટ્વિસ્ટ પછી અને વળાંક, સિરિયલમાં બીજી નવી એન્ટ્રી થવાની છે.

ફેમસ શો ‘અનુપમા’ ટીઆરપી લિસ્ટમાં 1 સ્થાન નીચે સરકી ગયો છે અને તેથી જ શોના મેકર્સે સ્ટોરીમાં નવો ટ્વિસ્ટ લાવીને સ્ટોરીને રિવેમ્પ કરવાનું શરૂ કરી દીધું છે.મળતી માહિતી મુજબ, એક મોટો ટ્વિસ્ટ આવવાનો છે. સિરિયલ ‘અનુપમા’. તમને જણાવી દઈએ કે પાખી અને આદિના લગ્નમાં ટ્વિસ્ટ આવ્યા બાદ આ વખતે અનુજ પર ફરી એકવાર હુમલો થયો છે.આ સમયે અનુ અને અનુજ ક્વોલિટી ટાઈમ પસાર કરવા જઈ રહ્યા છે ત્યારે તેમના પર હુમલો થયો અને બંને ગંભીર રીતે ઘાયલ થઈ ગયા. આ મોટા ટ્વિસ્ટ એન્ડ ટર્ન બાદ હવે સિરિયલમાં વધુ એક નવી એન્ટ્રી થવાની છે.

‘અનુપમા’માં નિશી સક્સેના અને ઋષભ જયસ્વાલ બાદ હવે ‘દેવોં કે દેવઃ મહાદેવ’ના અભિનેતા ઈબ્રાર યાકુબની એન્ટ્રી થવા જઈ રહી છે. અનુપમા સિરિયલમાં ઈબ્રારના પાત્રની એન્ટ્રી પણ અનુપમા અને અનુજના સંબંધોમાં ફરક લાવી શકે છે. જો કે આ અંગે હજુ સુધી કોઈ સત્તાવાર નિવેદન બહાર આવ્યું નથી. જણાવી દઈએ કે ઈબ્રાર યાકુબે અત્યાર સુધી ઘણી ટીવી સિરિયલોમાં મહત્વની ભૂમિકા ભજવી છે અને હવે જોવાનું એ રહેશે કે સિરિયલમાં આવનારા ટ્વિસ્ટ અને ટર્ન્સ તેની TRP પર કેવી અસર કરે છે.

લોકપ્રિય ‘અનુપમા’માં તાજેતરમાં ડિમ્પલ તરીકે અભિનેત્રી નિશી સક્સેના અને નિર્મિત તરીકે અભિનેતા ઋષભ જયસ્વાલની એન્ટ્રી જોવા મળી હતી. હાલમાં સિરિયલમાં, ડિમ્પલને બચાવવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે, ગુંડાઓ અનુજ અને અનુપમા પર હુમલો કરે છે. જોકે હવે જોવાનું એ રહેશે કે અનુપમા અને અનુજ પર આ હુમલાની શું અસર થાય છે. એવા અહેવાલો પણ છે કે હુમલા પછી, અનુપમા અનુજ સાથે વિતાવેલો સમય ભૂલી જશે અને તે સમયે પાછો જશે જ્યારે તે વનરાજ સાથે પ્રેમમાં હતી. જો આ અહેવાલો સાચા નીકળશે અને તે થશે તો દર્શકોને ફરી એકવાર કાવ્યા અને અનુપમા વચ્ચેનો મસાલો જોવા મળશે. તમને જણાવી દઈએ કે અનુપમા અને કાવ્યાના પ્રયાસોને કારણે આ સીરિયલ ટીઆરપીના મામલે પણ હિટ બની હતી. એક તરફ દર્શકો અનુપમા પ્રત્યે સહાનુભૂતિ રાખવા લાગ્યા અને બીજી તરફ દર્શકો કાવ્યાના પાત્રને નફરત કરવા લાગ્યા.

Leave a Reply

Your email address will not be published.