Bollywood

Feels Like Home 2 Review: આ વેબ સિરીઝ જોયા પછી તમે તમારા મિત્રોને મિસ કરશો, ચાર મિત્રોની આ ખાસ વાર્તા જુઓ

ઘર જેવું લાગે છે 2 સમીક્ષા: જ્યારે પણ તમને કૉલેજના દિવસો યાદ આવે છે, ત્યારે તે આપમેળે તમારા ચહેરા પર સ્મિત છોડી દે છે. ફીલ્સ લાઈક હોમ સીઝન 2ની કહાની પણ કંઈક આવી જ છે.

Feels Like Home 2 Review in English: કોલેજના દિવસો દરેકના હૃદયની ખૂબ નજીક હોય છે અને કોલેજના મિત્રો પણ. કોલેજ અને કોલેજના મિત્રોની ખાટી મીઠી યાદો પર ઘણી ફિલ્મો અને વેબ સિરીઝ બની છે. આવી બીજી વેબ સિરીઝ આવી છે જે મજેદાર અને તાજી પણ છે અને આ છે લાયન્સગેટ પ્લેની ફીલ્સ લાઇક હોમ સીઝન 2. તેની પ્રથમ સીઝન ખૂબ જ પસંદ કરવામાં આવી હતી અને જ્યારે પ્રથમ સીઝન હિટ થાય છે ત્યારે બીજી સીઝનથી અપેક્ષા વધી જાય છે. તો ચાલો અમે તમને જણાવીએ કે તમારે આ સીરિઝ જોવી જોઈએ કે નહીં.

વાર્તા
ફીલ્સ લાઇક હોમ સીઝન 2 માં, વાર્તા પ્રથમ સીઝનથી આગળ વધી છે પરંતુ એક નવી રીતે, જેમાં મિત્રતા, ઝઘડો, પ્રેમ અને હાર્ટબ્રેક સહિતની ઘણી લાગણીઓ શામેલ છે. લાપરવાહીથી જીવન જીવતો લક્ષ્ય (પ્રીત કમાણી) પહેલીવાર પ્રેમમાં પડે છે, પરંતુ સમસ્યા એ છે કે તે જેના પ્રેમમાં પડે છે તે તેની બેસ્ટ ફ્રેન્ડની ગર્લફ્રેન્ડ છે. તે જ સમયે, સમીર (અંશુમન મલ્હોત્રા) તેના ડર પર કાબૂ મેળવી શકતો નથી અને સત્યથી ભાગી રહ્યો છે. બીજી તરફ અવિનાશ (વિષ્ણુ કૌશલ) પાસે પોતાની સમસ્યાઓ છે અને તે તેનો સામનો કરવામાં અસમર્થ છે. જ્યારે, તે બધામાં સૌથી નાનો, અખિલ (મિહિર આહુજા) તેના તૂટેલા સપનાને કારણે એક અલગ મૂંઝવણમાં છે.

લક્ષ્ય પોતાને અને મહિમા (ઈનાયત સૂદ) સાથેના તેના સંબંધોને અવિનાશ સાથે જાહેર કરવા માંગે છે પરંતુ તે અસમર્થ છે, આખરે સત્ય બહાર આવે ત્યારે તેમની મિત્રતા શું વળાંક લે છે તે જોવું ખૂબ જ રસપ્રદ છે. તે જ સમયે, ક્રિકેટર બનવાના સપનાને પાછળ છોડીને, અખિલ ડ્રગ્સ લેવાનું શરૂ કરે છે, જ્યારે સમીર, જે દ્રિતી (હિમિકા બોસ) ના મિત્ર કરતાં વધુ છે, તેના સમર્થન હોવા છતાં તેના પિતાનો ડર પાછળ છોડી શકતો નથી. જો કે, દરેકના જીવનમાં એક વળાંક આવે છે અને ત્યાંથી વસ્તુઓ નવો વળાંક લે છે.

આ સિરીઝનો દરેક એપિસોડ કંઈક નવું લઈને આવ્યો છે. તમે તમારી જાતને વાર્તા સાથે જોડો. તમને તમારા કોલેજના દિવસો યાદ છે અને આ આ શ્રેણીની સૌથી મોટી વિશેષતા છે.

અભિનય
અભિનયની વાત કરીએ તો પ્રીતે ફરી એકવાર અદ્ભુત કામ કર્યું છે, જોકે આ વખતે તેની બેદરકારીને કારણે નહીં પરંતુ તેની સમજને કારણે તેની એક્ટિંગ સારી છે. જ્યારે અવિનાશના પાત્ર વિષ્ણુએ ફરીથી પોતાના અભિનયથી દિલ જીતી લીધું છે. મિહિર અને અંશુમાને પણ પોતાના પાત્રોને ન્યાય આપ્યો છે. લીડ એક્ટ્રેસ ઇનાયતે ઓછો સ્ક્રીન ટાઈમ હોવા છતાં પોતાની છાપ છોડી છે. જ્યારે, હિમિકાની કઠિન સ્ટાઇલ દરેકના દિલ જીતી લે છે.

આ સીરિઝ તેની તાજી વાર્તા સાથે મિત્રતા, પ્રેમ અને ડ્રામાનાં સંયોજનને કારણે સારી લાગે છે. ડાયરેક્શનની વાત કરીએ તો સાહિર રઝાએ સિરિયલને વાસ્તવિક ટચ આપ્યો છે. અને પ્રેક્ષકોને તેની તરફ આકર્ષવા માટે જરૂરી તમામ મસાલા ઉમેરવામાં આવ્યા છે. તો જો તમે તમારી કોલેજ લાઈફ જીવવા માંગતા હોવ તો ફીલ્સ લાઈક હોમ 2 ચોક્કસ જુઓ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.