Viral video

Video: જંગલમાં ઝેબ્રા બનીને ગાડી ચલાવતો માણસ, અચાનક દેખાઈ સિંહણએ રડાર પર લીધો…

ફની વીડિયો ટુડેઃ હાલમાં જ વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં એક વ્યક્તિ ઝેબ્રાને લઈને જંગલમાં જાય છે, જે પછી બીજી જ ક્ષણે તે સિંહણથી ઘેરાયેલો જોવા મળે છે.

સિંહણનો વાયરલ વિડીયો: ઘણી વખત લોકો જાણ્યે-અજાણ્યે એવી કોઈ વસ્તુમાંથી પસાર થઈ જાય છે જે આગળ જતા તેમના માટે ખૂબ જ જોખમી સાબિત થાય છે. સોશિયલ મીડિયા પર આવા વિડિયો અવારનવાર જોવા મળે છે, જેમાં લોકો ફની કન્ટેન્ટ બનાવવાના ચક્કરમાં પોતાનો જીવ જોખમમાં મૂકે છે, પછી તેમની સાથે શું થઈ શકે છે તેનો વિચાર કર્યા વિના. હાલમાં જ આવો જ એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેમાં એક વ્યક્તિ ઝેબ્રા લઈને જંગલમાં જાય છે. આગળ શું થયું તે જોઈને તમે પણ ચોંકી જશો.

જંગલી પ્રાણીઓ સાથે જોડાયેલા આ વીડિયોમાં તમે જોશો કે કેવી રીતે એક માણસ પોતાના ‘પગ પર કુહાડી’ મારતો જોવા મળે છે. વીડિયોમાં કેટલાક યુઝર્સ વ્યક્તિના આ કૃત્યને મૂર્ખતાભર્યું પગલું કહી રહ્યા છે. વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે ઝેબ્રા જેવો ડ્રેસ પહેરેલો એક વ્યક્તિ તેની સાથે આગળ શું થશે તેનો વિચાર કર્યા વિના જ જંગલમાં જાય છે. વીડિયોમાં આગળ જોતા તે વ્યક્તિ પ્રાણીઓની વચ્ચે પહોંચી જાય છે. દરમિયાન, તે વ્યક્તિ ઝેબ્રાની શૈલીમાં ચાલવાનું શરૂ કરે છે. આ દરમિયાન બીજી જ ક્ષણે તે સિંહણના રડાર પર આવી જાય છે. વિડિયો જોઈને તમને લાગશે કે હવે કદાચ આ વ્યક્તિ માટે સિંહણથી બચવું મુશ્કેલ છે, પરંતુ બીજી જ ક્ષણે સિંહણ તેના પર ત્રાટકી અને ઝેબ્રાનું નકલી મોં ખેંચીને ત્યાંથી નીકળી જાય છે અને તે વ્યક્તિ નાસી છૂટે છે.

આ વીડિયોને ‘@closecalls7’ નામના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટથી સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે, જેને જોઈને યુઝર્સના પગ નીચેથી જમીન સરકી ગઈ છે. વીડિયોમાં સિંહણ વ્યક્તિના તમામ કપડા ફાડતી જોવા મળે છે. આ સાથે તે ઝેબ્રાનું નકલી મોં લઈને ત્યાંથી જતી જોવા મળે છે. થોડી સેકન્ડના આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં લાખો વ્યૂઝ મળી ચૂક્યા છે. આ વીડિયો પર અત્યાર સુધીમાં સાત હજારથી વધુ લાઈક્સ આવી ચૂક્યા છે, જ્યારે આ વીડિયો જોયા બાદ યુઝર્સ તેના પર અલગ-અલગ પ્રકારના રિએક્શન આપી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.