Bollywood

વિડીયો: આ રીતે ડિઝાઇનરે મિલાન ફેશન વીકમાં ‘ફોલ ફેશન’ રજૂ કરી

તાજેતરના મિલાન ફેશન વીકમાં, ડિઝાઇનર્સની ફિજેટ રચનાઓ અને અનન્ય વિચારો વિશ્વભરના ફેશન ઉદ્યોગનું ધ્યાન ખેંચી રહ્યા છે. આવો તમને એ પણ બતાવીએ કે દુનિયામાં આ ફેશનને લઈને કેવા નવા પ્રયોગો થઈ રહ્યા છે.

ફેશન શો ચોક્કસપણે દરેકને આકર્ષિત કરે છે. ફેશન શો જોઈને તમે પણ તમારો લુક અને સ્ટાઈલ બદલવાનો વિચાર કર્યો જ હશે, પરંતુ જો તમારી પાસે ફેશન સેન્સ વધારે ન હોય તો તમે કદાચ ભારત બહારના ફેશન શો પર બહુ ધ્યાન ન આપ્યું હોય, પરંતુ જો તમે જુઓ તો તેના પર, તમે જોશો કે કેટલા પ્રકારના પ્રયોગો કરી શકાય છે અથવા કહો કે ફેશન અતૂટ સમુદ્ર જેવી છે. આ દિવસોમાં, મિલાન ફેશન વીકમાં, ડિઝાઇનર્સની ફિજેટ રચનાઓ અને અનન્ય વિચારો વિશ્વભરના ફેશન ઉદ્યોગનું ધ્યાન ખેંચી રહ્યા છે. આવો તમને એ પણ બતાવીએ કે દુનિયામાં આ ફેશનને લઈને કેવા નવા પ્રયોગો થઈ રહ્યા છે.

ક્રિએટિવ ડિરેક્ટર બીટ કાર્લસનના ડેબ્યુ શો AVAVAV માં હાજર પ્રેક્ષકો માટે તે કોઈ સામાન્ય ફેશન નાઈટ ન હતી. ફેશન શોમાં રેમ્પ પર કેટવોક કરતી વખતે મોડલ્સ જાણીજોઈને પડી અને ટ્રીપ કરતી જોવા મળી હતી. આ પ્રકારની ફેશન નાઈટએ દર્શકો પર એક અલગ છાપ છોડી છે. Avv, જે તેના આંખ આકર્ષક ટો અને ટો જૂતા માટે જાણીતી છે, તેણે મિલાન ફેશન વીક દરમિયાન તેના નવીનતમ સંગ્રહનું પ્રદર્શન કર્યું. આ કલેક્શનમાં મૉડલો બ્લિંગી પોશાક પહેરેલી જોવા મળી હતી, જેઓ ડૉલર-સાઇનના પ્રતીકો, બૂટ, મોટા કદના હૂડીઝ, જેકેટ્સ, લીલાક અને ન્યુટ્રલ્સથી માંડીને કલર પેલેટ સાથે રેમ્પને મારતા હતા. કાર્લસને હાયપબીસ્ટને કહ્યું કે તે સફળતા અને નિષ્ફળતાના આદર્શની કલ્પના કરવા માંગે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Beate Karlsson (@beate.karlsson)

આ વીડિયો કાર્લસને સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કર્યો છે. પોસ્ટ શેર કરતી વખતે કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, @beat.karlsson એ પોતાને પલાયનવાદ માટે સમર્પિત કરી દીધી છે. મિલાન ફેશન વીકમાં રેમ્પ પર આ એક પ્રકારનું કેટવોક ડેબ્યુ કલેક્શન રજૂ કરે છે. તેણીએ આગળ લખ્યું કે, અન્ય ઘણા લોકોની જેમ, હું પણ છેલ્લા એક વર્ષથી પૈસા કમાવવાના વિવિધ રસ્તાઓ શોધી રહી છું, દરેક જગ્યાએ હું તેને ચર્ચાનો ભાગ બનાવું છું. પરિણામે, હું સમૃદ્ધ દેખાવા માંગું છું, સમૃદ્ધ અનુભવું છું, ગમે તેટલું મૂર્ખ લાગે, મેં આ મુશ્કેલ વાતાવરણમાં મારી નકલી સંપત્તિનો આનંદ માણ્યો છે. હું આ કલેક્શનની થીમ અને ફેશનને અલગ રીતે બહાર લાવવા માંગતી હતી.

Hypebeast સાથેની એક મુલાકાતમાં, કાર્લસન ટ્રીપ-અપ મોડલ્સ અને થિયેટર કલેક્શન વિશે વાત કરે છે. કાર્લસને કહ્યું કે, છેલ્લા એક વર્ષથી, તેણે ઊર્જા દ્વારા તેમની પેઢીના પલાયનવાદના વલણને અપનાવ્યું છે. તેણી કહે છે કે, મેં બનાવટી ઐશ્વર્યનો આનંદ માણ્યો છે, પરંતુ જ્યારે વાસ્તવિકતા તમને હિટ કરે છે ત્યારે અનિવાર્ય પ્રતિક્રિયા થાય છે. એક અલગ કોન્સેપ્ટ સાથેના આ ફેશન શોને ઈન્ટરનેટએ પસંદ કર્યો છે. સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સે ફેશન શોને ‘આઈકોનિક’ ગણાવ્યો છે. આ વીડિયોને 70,800 લાઈક્સ અને ઘણી કોમેન્ટ્સ સાથે 3.2 મિલિયન વ્યૂઝ મળ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું, ફેશનની સાચી રીત. અન્ય યુઝરે લખ્યું, 100 પોઈન્ટ્સ ફોર ક્રિએટીવીટી.

Leave a Reply

Your email address will not be published.