Bollywood

176 વર્ષ જૂની મિલમાં રિચા ચઢ્ઢા અને અલી ફઝલના લગ્નનું રિસેપ્શન, તસવીરો જોઈને થઈ જશો હેરાન

હવે થોડા જ દિવસો બાદ રિચા ચઢ્ઢા અને અલી ફઝલ લગ્નના બંધનમાં બંધાવા જઈ રહ્યા છે. અભિનેતા આ અઠવાડિયે દિલ્હી જવા માટે તૈયાર છે, હવે તેણે થોડું સરપ્રાઈઝ આપ્યું છે.

નવી દિલ્હીઃ રિચા ચઢ્ઢા અને અલી ફઝલ લગ્નના બંધનમાં બંધાવાને હવે થોડા જ દિવસો બાકી છે. અભિનેતાઓ આ અઠવાડિયે દિલ્હી જવા માટે તૈયાર છે, જ્યાં તેમના લગ્નના તહેવારો શરૂ થવાની અપેક્ષા છે. તેમની વ્યક્તિત્વ અને અલગ બનવાની ઇચ્છાને ધ્યાનમાં રાખીને, કપલે કંઈક એવું કરવાનું નક્કી કર્યું છે જે તેમના ચાહકોને આશ્ચર્યચકિત કરશે. આ રીતે હંમેશા કંઇક અલગ જ કરતી રિચા ચઢ્ઢાના લગ્નમાં બધું અલગ જ જોવા મળશે. તેમ છતાં, તેના લગ્નના કાર્ડે પણ ચાહકોને આશ્ચર્યચકિત કરી દીધા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by ali fazal (@alifazal9)

રિચા ચઢ્ઢા અને અલી ફઝલ આઇકોનિક ધ ગ્રેટ ઇસ્ટર્ન હોમમાં લગ્નના રિસેપ્શનનું આયોજન કરશે, જે 176 વર્ષ જૂની મિલની અંદર સમકાલીન ફર્નિચર સ્ટોર છે અને હવે એક ઇવેન્ટ સ્થળ છે. આ સ્થાને વિવિધ પ્રકારના લગ્ન, પાર્ટીઓ, ફેશન શો, તહેવારો વગેરેનું આયોજન કર્યું છે. અને હવે રિચા અને અલીના લગ્નના આયોજકોએ તેમની આ સુંદર પસંદગીને મજેદાર વેડિંગ પાર્ટી વેન્યુમાં ફેરવવાની પહેલ કરી છે. રિચા-અલીની ઑફ-સ્ક્રીન વ્યક્તિત્વની ઝલક મેળવવા માટે, આ સ્થાનને રાચરચીલું સાથે એક સુંદર ભવ્ય પ્રાયોગિક જગ્યામાં પરિવર્તિત કરવાના પ્રયાસો ચાલુ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.