news

હું એક કલાકાર છું, એક જીવંત દિલ ધરાવતો વ્યક્તિ… રાજનાથે રાજુ શ્રીવાસ્તવના નિધન પર દુખ વ્યક્ત કર્યું, જાણો કેજરીવાલથી લઈને રવિશંકર સુધી કોણે શું કહ્યું

રાજુ શ્રીવાસ્તવનું નિધનઃ ઘણા રાજકારણીઓએ પ્રખ્યાત હાસ્ય કલાકાર રાજુ શ્રીવાસ્તવના નિધન પર શોક વ્યક્ત કર્યો હતો. સપા પ્રમુખ અખિલેશ યાદવે કહ્યું કે, આવા આવડત સાથે ઓછા લોકો જન્મે છે.

રાજુ શ્રીવાસ્તવનું નિધનઃ પ્રખ્યાત કોમેડિયન રાજુ શ્રીવાસ્તવનું આજે નિધન થયું છે. 10 ઓગસ્ટના રોજ જીમમાં કસરત કરતી વખતે તેમને હાર્ટ એટેક આવ્યો હતો, ત્યારબાદ તેમને દિલ્હીની એઈમ્સમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા. તે જ સમયે, 42 દિવસ સુધી જીવન અને મૃત્યુની લડાઈ લડ્યા પછી, આજે તેમનું નિધન થયું છે. રાજુ શ્રીવાસ્તવના નિધન પર કોમેડીની દુનિયાથી લઈને રાજકારણીઓએ શોક વ્યક્ત કર્યો છે.

રાજુ શ્રીવાસ્તવના નિધન પર શોક વ્યક્ત કરતા સંરક્ષણ મંત્રી રાજનાથ સિંહે ટ્વીટ કર્યું કે, રાજુ શ્રીવાસ્તવ જીના નિધનથી હું ખૂબ જ દુઃખી છું. એક કુશળ કલાકાર હોવા ઉપરાંત, તેઓ ખૂબ જ જીવંત વ્યક્તિ પણ હતા. તેઓ સામાજિક ક્ષેત્રે પણ ખૂબ સક્રિય હતા. હું તેમના શોકગ્રસ્ત પરિવાર અને ચાહકો પ્રત્યે મારી સંવેદના વ્યક્ત કરું છું. શાંતિ!

ઉત્તર પ્રદેશના ડેપ્યુટી સીએમ કેશવ પ્રસાદ મૌર્યએ ટ્વીટ કરીને કહ્યું કે, તેમના નિધનથી કલા અને ફિલ્મ જગત માટે અપુરતી ખોટ છે. ભગવાન દિવંગત આત્માને તેમના ચરણોમાં શાંતિ આપે અને શોકાતુર પરિવાર અને ચાહકોને આ નુકસાન સહન કરવાની શક્તિ આપે.

પૂર્વ કેન્દ્રીય મંત્રી અને વર્તમાન સાંસદ રવિશંકર પ્રસાદે પણ શોક વ્યક્ત કર્યો અને કહ્યું કે પ્રખ્યાત હાસ્ય કલાકાર રાજુ શ્રીવાસ્તવના નિધનના દુઃખદ સમાચાર મળ્યા છે. તેમનું નિધન એ કલા જગત માટે અપુરતી ખોટ છે. આ કપરા સમયમાં દિવંગત આત્માને પોતાના ચરણોમાં સ્થાન મળે અને શોકગ્રસ્ત પરિવાર અને ચાહકોને ધીરજ આપે તેવી ઈશ્વરને પ્રાર્થના.

અરવિંદ કેજરીવાલે શોક વ્યક્ત કર્યો હતો

દિલ્હીના સીએમ અરવિંદ કેજરીવાલે ટ્વીટ કર્યું, પ્રખ્યાત કોમેડિયન રાજુ શ્રીવાસ્તવ જીનું નિધન ખૂબ જ દુઃખદ છે. ભગવાન દિવંગત આત્માને પોતાના ચરણોમાં સ્થાન આપે. દુ:ખની આ ઘડીમાં તેમના પરિવાર અને તેમના તમામ ચાહકો પ્રત્યે મારી સંવેદના.

સમાજવાદી પાર્ટીના વડા અખિલેશ યાદવે મીડિયા સાથે વાત કરતા કહ્યું કે, રાજુ શ્રીવાસ્તવનું નિધન ખૂબ જ દુઃખદ છે. આવી કુશળતા ધરાવતા લોકો ભાગ્યે જ જન્મે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.