Viral video

દરિયાની નીચે માછલીનો વંટોળ ઉપડ્યો, જુઓ VIDEOમાં સુંદર નજારો

સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો સામે આવી રહ્યો છે, જેમાં સમુદ્રની નીચે સુંદર દુનિયાની ઝલક જોવા મળી રહી છે. સાગરની એવી દુનિયા કે જેને આપણે અને તમે બહુ જાણતા નથી. વીડિયોમાં માછલીઓની સુંદર કલાબાજી જોઈને તમારું મન પણ ખુશ થઈ જશે.

ઘણી વખત તમને સોશિયલ મીડિયા પર કેટલાક એવા વીડિયો જોવા મળે છે, જેને જોઈને તમને તમારી પોતાની આંખો પર વિશ્વાસ નહીં થાય. ઘણીવાર કેટલાક વીડિયોમાં આવી દુનિયા જોવા મળે છે, જેનાથી આપણે અજાણ હોઈએ છીએ. આ દિવસોમાં ઈન્ટરનેટ પર આવો જ એક વીડિયો સામે આવી રહ્યો છે, જેમાં સમુદ્રની નીચેની દુનિયાની સુંદર ઝલક જોવા મળી રહી છે. સાગરની એવી દુનિયા કે જેને આપણે અને તમે બહુ જાણતા નથી. આ વીડિયોમાં માછલીની સુંદર કલાબાજી જોઈને તમારું મન પણ ખુશ થઈ જશે.

અહીં વિડિયો જુઓ

સમુદ્ર હેઠળ સુંદર વિશ્વ જુઓ
ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવેલા આ વીડિયોમાં ઘણી માછલીઓ સમુદ્રના ઊંડા વાદળી પાણીમાં તરતી જોવા મળે છે. આ વીડિયોમાં સમુદ્રના ઊંડા પાણીની અંદરની દુનિયાની ઝલક જોઈ શકાય છે. વીડિયોમાં ઘણી બધી માછલીઓ એક સાથે આવીને એક ગોળાકાર વર્તુળ બનાવે છે, જે એવું લાગે છે કે જાણે માછલીનું ચક્રવાત ઉછળી રહ્યું છે. સમુદ્રની સપાટીની ઉપર અને પાણીની સપાટીની નીચે આ માછલીઓ સુંદર આકારમાં તરતી જોવા મળે છે. વીડિયો એટલો સુંદર લાગી રહ્યો છે કે તે કોઈપણનું દિલ જીતી શકે છે.

રસપ્રદ ટિપ્પણીઓ આવી રહી છે
માછલીઓનો આ રસપ્રદ વીડિયો buitengebieden નામના ટ્વિટર એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 65 હજારથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે, જ્યારે તેના પર અત્યાર સુધીમાં ત્રણ હજારથી વધુ લાઈક્સ આવી ચૂક્યા છે. વીડિયો પર કમેન્ટ કરીને લોકો માછલીઓના આવા આકાર બનાવીને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. એક યુઝરે કોમેન્ટ કરી અને લખ્યું, ‘કોઈ વિચાર કે તેઓ આ આકાર કેમ બનાવે છે?’ બીજી તરફ, અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, ‘તે પાણીની અંદરના ચક્રવાત જેવું લાગે છે’.

Leave a Reply

Your email address will not be published.