Bollywood

ઓગસ્ટમાં OTT રિલીઝઃ ક્રાઈમ, રોમાન્સ અને સસ્પેન્સ ઓગસ્ટમાં OTT પર રિલીઝ થશે, આ વેબ સિરીઝ રિલીઝ થશે

ઓટીટી રીલીઝ: એમેઝોન પ્રાઇમ વિડીયો, નેટફ્લિક્સ અને ડીઝની પ્લસ હોટસ્ટાર જેવા ઓટીટી પ્લેટફોર્મ આજકાલ મનોરંજનના સૌથી સરળ માર્ગો પૈકી એક બની ગયા છે. જાણો કઈ વેબ સિરીઝ ઓગસ્ટ 2022માં જોવા મળશે.

નવી દિલ્હી: એમેઝોન પ્રાઇમ વિડિયો, નેટફ્લિક્સ અને ડિઝની પ્લસ હોટસ્ટાર જેવા ઓટીટી પ્લેટફોર્મ્સ આ દિવસોમાં મનોરંજનના સૌથી સરળ માધ્યમોમાંથી એક બની ગયા છે. લોકોને મૂવી, વેબ સિરીઝ અને રસપ્રદ ડોક્યુમેન્ટ્રી ઘરે બેઠા જોવાનું ગમે છે. જ્યારથી લોકડાઉન લાગુ કરવામાં આવ્યું છે ત્યારથી OTT પ્લેટફોર્મ પર દર્શકોની સંખ્યા સતત વધી રહી છે. દર મહિને આ OTT પ્લેટફોર્મ નવી અને ઉત્તેજક સામગ્રી સાથે ફરી ભરાય છે. લોકો OTT પ્લેટફોર્મ પર નવી સામગ્રી સ્ટ્રીમ થવાની આતુરતાથી રાહ જુએ છે. કારણ કે ઓગસ્ટ મહિનો દસ્તક આપી ગયો છે, તો આજે અમે તમારા માટે ઓગસ્ટમાં રિલીઝ થનારી મનોરંજક અને ધમાકેદાર વેબ સિરીઝનું લિસ્ટ લઈને આવ્યા છીએ.

ક્રેશ કોર્સ

પ્રકાશન તારીખ: ઓગસ્ટ 5

OTT: Amazon Prime Video

જો તમને કોટા ફેક્ટરી ગમ્યું હોય, તો ખાતરી છે કે તમને આ શ્રેણી પણ ગમશે. આ વિદ્યાર્થીઓના એક જૂથની વાર્તા છે જેઓ તેમના શૈક્ષણિક લક્ષ્યોને હાંસલ કરવા માટે તેમના શ્રેષ્ઠ પ્રયાસો કરી રહ્યા છે, જે મોટાભાગના માતાપિતા અને સમાજ તેમના બાળકો માટે અગાઉથી સેટ કરે છે. આ એક મનોરંજક વાર્તા છે જેમાં વિદ્યાર્થી જીવનના સંઘર્ષ અને તેમની ખુશીઓને અલગ રીતે કહેવામાં આવી છે. આ વેબ સિરીઝમાં પારિવારિક દબાણ અને કોચિંગ સેન્ટરની લડાઈ બતાવવામાં આવી છે.

મુન્નેસના મહાન લગ્નો

પ્રકાશન તારીખ: ઓગસ્ટ 4

OTT: Voot પસંદ કરો

અભિષેક બેનર્જી અને બરખા સિંહ લીડ રોલમાં છે. રાજ શાંડિલ્ય લાવ્યા છે. દસ એપિસોડની શ્રેણી મુન્નેસ તેની કન્યાની શોધ પર આધારિત છે.

હું ગ્રૂટ છું

પ્રકાશન તારીખ: ઓગસ્ટ 10

OTT: ડિઝની પ્લસ હોટસ્ટાર

હોલિવૂડના લોકપ્રિય પાત્ર ‘આઈ એમ ગ્રૂટ’ પર આધારિત આ વેબ સિરીઝ ડિઝની પ્લસ હોટસ્ટાર પર 10 ઓગસ્ટે રિલીઝ થવા જઈ રહી છે. ‘આઈ એમ ગ્રૂટ’ બેબી ગ્રૂટ સ્ટારર એ 5 શોર્ટ ફિલ્મોનો સંગ્રહ છે જેની દરેક આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે.

ભારતીય મેચમેકિંગ સીઝન 2

પ્રકાશન તારીખ: ઓગસ્ટ 10

OTT: Netflix

મુંબઈની ટોચની મેચમેકર સીમા ટાપરિયા સ્ટારર રિયાલિટી શ્રેણી ‘ઈન્ડિયન મેચમેકિંગ’ તેની બીજી સીઝન સાથે પુનરાગમન કરી રહી છે. 8 એપિસોડની બીજી સીઝનનો પ્રીમિયર 10 ઓગસ્ટના રોજ OTT પ્લેટફોર્મ Netflix પર રિલીઝ થશે. આ વેબ સિરીઝમાં ફરી એકવાર સીમા આંટી લગ્ન કરવા માટે પાછી આવી છે. આ એક રિયાલિટી શો છે, જે સિંગલ લોકોને તેમના જીવન સાથી શોધવામાં મદદ કરે છે. જો કે આ શોની પ્રથમ સિઝનને વધારે પ્રશંસા મળી નથી, પરંતુ શોની બીજી સિઝન કેવી જાય છે તે જોવું રસપ્રદ રહેશે.

દિલ્હી ક્રાઈમ સીઝન 2

પ્રકાશન તારીખ: 26 ઓગસ્ટ

OTT: Netflix

ઇન્ટરનેશનલ એમી વિનર સ્ટ્રીમિંગ સિરીઝ ‘દિલ્હી ક્રાઇમ’ તેની બીજી સિઝનમાં પરત ફરી રહી છે, જેમાં શોના કલાકારો નવા ગુનાનો પર્દાફાશ કરવા અને તેને ઉકેલવા માટે આગામી સિઝનમાં તેમની ભૂમિકાનું પુનરાવર્તન કરશે. આમાં પીઢ પોલીસ અધિકારી ડીસીપી વર્તિકા ચતુર્વેદી (શેફાલી શાહ) નવી પ્રમોટ થયેલી નીતિ સિંહ (રસિકા દુગ્ગલ) અને વર્તિકાના જમણા હાથ ભૂપેન્દ્ર સિંહ ઉર્ફે ભૂપી (રાજેશ તૈલંગ) સાથે તેની ટીમનું નેતૃત્વ કરશે. તમને જણાવી દઈએ કે દિલ્હી ક્રાઈમની પ્રથમ સિઝનમાં નિર્ભયાના જઘન્ય અપરાધની કહાની બતાવવામાં આવી હતી.

નેવર હેવ આઈ એવર સીઝન 3

પ્રકાશન તારીખ: 12 ઓગસ્ટ

OTT: Netflix

આ શો Netflix પર સૌથી વધુ રાહ જોવાઈ રહેલા શોમાંનો એક છે. કોમેડી-ડ્રામા દેવીની આસપાસ ફરે છે, એક ભારતીય અમેરિકન કિશોરી, જે તેના પિતાના આકસ્મિક મૃત્યુથી ઝઝૂમી રહી છે અને તેના પ્રેમ જીવનથી પરેશાન છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.