Bollywood

શેરદિલ શેરગીલ: સુરભી ચંદનાએ કર્યો ધીરજ ધૂપરનો ક્લાસ, કેવી રીતે જલશે અલગ-અલગ વિચારો વચ્ચે પ્રેમની ચિનગારી? શેરદિલ શેરગીલનો પ્રોમો રિલીઝ થયો

શેરદીલ શેરગિલ લેટેસ્ટ પ્રોમોઃ કલર્સ ટીવી પર આગામી શો ‘શેરદિલ શેરગિલ’નો લેટેસ્ટ પ્રોમો રિલીઝ કરવામાં આવ્યો છે, જેમાં ધીરજ ધૂપર અને સુરભી ચંદના વચ્ચે લડાઈ જોવા મળી રહી છે.

શેરદિલ શેરગીલ પ્રોમો: ‘કુંડલી ભાગ્ય’ અભિનેતા ધીરજ ધૂપર અને ‘નાગિન’ ફેમ અભિનેત્રી સુરભી ચંદના તેમની કેમેસ્ટ્રીથી દર્શકોનું મનોરંજન કરવા માટે તૈયાર છે. તેનો આગામી શો ‘શેરદિલ શેરગિલ’ ટૂંક સમયમાં કલર્સ ટીવી પર પ્રસારિત થવા જઈ રહ્યો છે. આ શોની થીમ દુષ્ટ વિચારધારા સામે અવાજ ઉઠાવવાનો છે. સુરભી એક એવી છોકરીનું પાત્ર ભજવતી જોવા મળશે જે દુષ્ટ માનસિકતા ધરાવતા લોકોને દબાવી દે છે.

‘શેરદિલ શેરગિલ’નો પ્રોમો પણ રિલીઝ થઈ ગયો છે. વીડિયોમાં સુરભી અને ધીરજ વચ્ચે ફની કેમેસ્ટ્રી જોવા મળી રહી છે. આ શો પરથી લાગે છે કે તેમની પ્રથમ મુલાકાત ખૂબ જ ઝડપથી થવાની છે. પ્રોમોમાં જોઈ શકાય છે કે ધીરજ કાવ્યાત્મક શૈલીમાં વાત કરે છે કે કેવી રીતે તેના માતા-પિતાએ તેને બે પુત્રીઓ પછી જીવનમાં લાવવાનું નક્કી કર્યું અને પછી તેનો જન્મ થયો. આના પર સુરભી પોતાનો અવાજ ઉઠાવે છે અને ધીરજના પિતાની વિચારસરણીને નાની કહે છે અને કહે છે કે બે દીકરીઓ પણ ઘર પૂરું કરે છે.

સુરભી સફેદ ડ્રેસમાં ખૂબ જ સુંદર અને આત્મવિશ્વાસુ લાગે છે, જ્યારે ધીરજ બ્લેક આઉટફિટમાં એકદમ ડેપર લાગે છે. આ શોમાં ધીરજ ધૂપર ‘રાજ’ના રોલમાં અને સુરભી ચંદના ‘મનમીત’ના રોલમાં જોવા મળશે. સુરભી ઉર્ફે મનમીત શેરગીલ આર્કિટેક્ચરમાં પોતાનું નામ બનાવવા માંગે છે, પરંતુ તે દુષ્ટ લોકોને નફરત કરે છે. બીજી તરફ રાજકુમાર ઉર્ફે ધીરજ ધૂપર સ્વભાવગત પ્રકારનો વ્યક્તિ છે. બંને વચ્ચેની શરૂઆત ભલે લડાઈથી થાય, પરંતુ તેમની રોમેન્ટિક કેમિસ્ટ્રી ચાહકોમાં છવાઈ જવાની છે.

તમને જણાવી દઈએ કે ધીરજ ધૂપરે ‘શેરદિલ શેરગિલ’ માટે જ ‘કુંડળી ભાગ્ય’ને અલવિદા કહ્યું હતું. તેણે થોડા મહિના પહેલા જ શો છોડી દીધો હતો. સુરભી છેલ્લે શરદ મલ્હોત્રા સાથે ‘નાગિન’માં જોવા મળી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published.