Bollywood

હાઉસ ઓફ ધ ડ્રેગનનું ટ્રેલરઃ ‘હાઉસ ઓફ ધ ડ્રેગન’નું ટ્રેલર રિલીઝ થયું છે, જે ગેમ ઓફ થ્રોન્સની પ્રિક્વલ છે

હાઉસ ઓફ ધ ડ્રેગનનું ટ્રેલર રિલીઝ: પ્રખ્યાત અંગ્રેજી વેબ સિરીઝ ગેમ્સ ઓફ થ્રોન્સની પ્રિક્વલ હાઉસ ઓફ ધ ડ્રેગનનું વિસ્ફોટક ટ્રેલર રિલીઝ કરવામાં આવ્યું છે.

હાઉસ ઓફ ધ ડ્રેગનનું ટ્રેલર આઉટ નાઉ: આખરે, તે ઘડી આવી ગઈ જેની દરેક લોકો આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા હતા. જી હા, ગેમ ઓફ થ્રોન્સની પ્રિક્વલ હાઉસ ઓફ ધ ડ્રેગનનું વિસ્ફોટક ટ્રેલર રિલીઝ થઈ ગયું છે. HBOની આ અદ્ભુત વેબ સિરીઝની દરેક વ્યક્તિ રાહ જોઈ રહ્યા હતા. આવી સ્થિતિમાં હાઉસ ઓફ ધ ડ્રેગનના આ ટ્રેલરે જણાવ્યું છે કે ટૂંક સમયમાં મનોરંજનની દુનિયામાં સસ્પેન્સ, ડ્રામા અને એક્શનનું ફુલ-ઓન પેકેજ જોવા મળશે.

હાઉસ ઓફ ધ ડ્રેગનનું ટ્રેલર જબરદસ્ત છે

તાજેતરમાં, OTT પ્લેટફોર્મ ડિઝની પ્લસ હોટ સ્ટાર પર હાઉસ ઓફ ધ ડ્રેગનનું સત્તાવાર ટ્રેલર રિલીઝ કરવામાં આવ્યું છે. હાઉસ ઓફ ધ ડ્રેગનના આ ટ્રેલરમાં, તમે કહી શકો છો કે આયર્ન થ્રોન પર પોતાનો દાવો રજૂ કરવા માટે તમામ અનુભવીઓ વચ્ચે સંઘર્ષ ચાલી રહ્યો છે. આ દરમિયાન, રૈનેરા ટાર્ગેરિયન અને ડેમન ટાર્ગેરિયન સિવાય, અન્ય લોકો વચ્ચે એક મહાન યુદ્ધ બતાવવામાં આવ્યું છે. આવી સ્થિતિમાં, હાઉસ ઓફ ધ ડ્રેગનનું આ જબરદસ્ત ટ્રેલર જોયા પછી, ચાહકો આ વેબ સિરીઝ માટે ઉત્સુક છે. તમને જણાવી દઈએ કે હાઉસ ઓફ ધ ડ્રેગનમાં પ્રખ્યાત સીરિઝ ગેમ્સ ઓફ થ્રોન્સના 200 વર્ષ પહેલાની ઘટનાઓ દર્શાવવામાં આવી છે.

હાઉસ ઓફ ધ ડ્રેગન આ દિવસે રિલીઝ થશે

ખરેખર, હાઉસ ઓફ ધ ડ્રેગનના વિસ્ફોટક ટ્રેલરની સાથે, સિરીઝની રિલીઝ ડેટ પણ જાહેર કરવામાં આવી છે. જે અંતર્ગત હાઉસ ઓફ ધ ડ્રેગન 22 ઓગસ્ટથી OTT પ્લેટફોર્મ ડિઝની પલ્સ હોટ સ્ટાર પર રિલીઝ થશે. આ દિવસે આ મોસ્ટ અવેટેડ વેબ સિરીઝનો પ્રથમ એપિસોડ ઓનલાઈન સ્ટ્રીમ કરવામાં આવશે. તે જાણીતું છે કે હાઉસ ઓફ ધ ડ્રેગનમાં, મેટ સ્મિથ, એમ્મા આર્સી, મિલી એલક્લોક, ઓલિવા કૂક અને આઇવી બેસ્ટ જેવા ઘણા હોલીવુડ કલાકારો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.