news

જાણો કયા સમયે IGNOU જૂન TEE એડમિટ કાર્ડ 2022 આજથી ડાઉનલોડ કરી શકાશે, પરીક્ષા 22 જુલાઈથી થશે

IGNOU TEE જૂન 2022: ઈન્દિરા ગાંધી નેશનલ ઓપન યુનિવર્સિટીએ બે દિવસ પછી એટલે કે 22 જુલાઈથી શરૂ થતી જૂન 2022 ટર્મ એન્ડની પરીક્ષા માટે હોલ ટિકિટ બહાર પાડી છે. IGNOU TEE જૂન 2022ની હોલ ટિકિટમાં ઉમેદવારનું નામ, રોલ નંબર, પરીક્ષા સ્લોટ, પરીક્ષાનો સમય અને પરીક્ષા કેન્દ્ર માટેની માર્ગદર્શિકા છે. તમે અહીં આપેલી લિંક પર ક્લિક કરીને હોલ ટિકિટ ડાઉનલોડ કરી શકો છો.

નવી દિલ્હી: IGNOU TEE જૂન 2022: ઈન્દિરા ગાંધી નેશનલ ઓપન યુનિવર્સિટી (IGNOU) એ બે દિવસ પછી 22 જુલાઈથી શરૂ થતી જૂન 2022 ટર્મ એન્ડની પરીક્ષા માટે હોલ ટિકિટ બહાર પાડી છે. IGNOU TEE જૂન 2022 ની પરીક્ષામાં ભાગ લેવા ઇચ્છુક ઉમેદવારો IGNOU ની સત્તાવાર વેબસાઇટ પરથી તેમની હોલ ટિકિટ એટલે કે એડમિટ કાર્ડ ડાઉનલોડ કરી શકે છે. એડમિટ કાર્ડ ડાઉનલોડ લિંક સત્તાવાર વેબસાઇટ ignou.ac.in પર સક્રિય છે. ઉમેદવારો નોંધણી નંબર અને પ્રોગ્રામ દાખલ કરીને IGNOU જૂન 2022 TEE હોલ ટિકિટ ડાઉનલોડ કરી શકે છે. વેબસાઇટ પર એક મેસેજ આવી રહ્યો છે કે વિદ્યાર્થીઓ બપોરે 1 વાગ્યાથી તેમનું એડમિટ કાર્ડ ડાઉનલોડ કરી શકશે. IGNOU TEE જૂન 2022ની હોલ ટિકિટમાં ઉમેદવારનું નામ, રોલ નંબર, પરીક્ષાનો સ્લોટ, પરીક્ષાનો સમય અને પરીક્ષા કેન્દ્ર માટેની માર્ગદર્શિકા છે.

IGNOU TEE જૂન 2022 ની પરીક્ષા બે પાળીમાં

IGNOU TEE જૂન 2022 ટર્મ એન્ડ એક્ઝામિનેશન (IGNOU TEE જૂન 2022) 22મી જુલાઈના રોજ લેવામાં આવશે. આ પરીક્ષા 22 જુલાઈથી 5 સપ્ટેમ્બર 2022 દરમિયાન લેવામાં આવશે. પરીક્ષા બે પાળીમાં લેવામાં આવશે. પ્રથમ શિફ્ટની પરીક્ષા સવારે 10 થી બપોરે 1 વાગ્યા સુધી ચાલશે. તે જ સમયે, બીજી પાળીની પરીક્ષા બપોરે 2 થી 5 વાગ્યા સુધી ચાલશે.

IGNOU TEE જૂન 2022: હોલ ટિકિટ કેવી રીતે ડાઉનલોડ કરવી તે જાણો

1. સૌ પ્રથમ, વિદ્યાર્થીઓ IGNOU ની સત્તાવાર વેબસાઇટ ignou.ac.in પર જાય છે.
2. પછી હોમપેજ પર, જૂન 2022 ટર્મ એન્ડ એક્ઝામિનેશન લિંક માટે હોલ ટિકિટ પર ક્લિક કરો.
3. આ પછી એનરોલમેન્ટ નંબર અને પ્રોગ્રામ દાખલ કરો.
4. તે પછી ક્લિક બટન પર જાઓ.
5. આ સાથે, IGNOU TEE જૂન 2022 સ્ક્રીન પર દેખાવાનું શરૂ થશે.
6. હવે હોલ ટિકિટ ડાઉનલોડ કરો અને તેની પ્રિન્ટઆઉટ લો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.