news

પટના આતંકવાદી ષડયંત્રમાં નવો ખુલાસો, ધરપકડ કરાયેલા આરોપી અતહર પરવેઝના મોબાઈલમાંથી નુપુર શર્માનું સરનામું મળ્યું

ફુલવારી શરીફ ટેરર ​​મોડ્યુલઃ અગાઉ ધરપકડ કરાયેલા અતહર પરવેઝ અને અરમાન મલિકે પૂછપરછમાં જણાવ્યું હતું કે પીએફઆઈએ બિહારમાં લગભગ 12,000 મુસ્લિમ યુવકોને હથિયારનો ઉપયોગ કરવાની ટ્રેનિંગ આપી છે.

પટના ફુલવારી શરીફ ટેરર ​​મોડ્યુલ: બિહારની રાજધાની પટનામાં ફુલવારી શરીફ ટેરર ​​મોડ્યુલ કેસમાં ધરપકડ કરાયેલા મોહમ્મદ અથર પરવેઝના સેલફોનમાંથી સસ્પેન્ડ કરાયેલા બીજેપી પ્રવક્તા નુપુર શર્માનું સરનામું મળી આવ્યું હતું. સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર NIA અને IBની તપાસમાં અતહર પરવેઝના મોબાઈલ નંબર પરથી દિલ્હીમાં નુપુર શર્માનું રહેઠાણનું સરનામું મળી આવ્યું છે. પૂછપરછમાં આરોપી પરવેઝે કહ્યું કે આ સરનામું અમને ગ્રુપમાં આપવામાં આવ્યું હતું.

અતહરના મોબાઈલમાંથી નુપુર શર્માનું સરનામું મળ્યું

ફુલવારીશરીફ આતંકવાદી મોડ્યુલ કેસમાં ધરપકડ કરાયેલા આરોપી મોહમ્મદ અતહર પરવેઝે પૂછપરછ દરમિયાન ખુલાસો કર્યો છે કે આ સરનામું અમને જૂથમાં આપવામાં આવ્યું હતું જેથી તેના નિવાસસ્થાન પર હુમલો કરી શકાય. NIA અને IBની ટીમ બિહાર પોલીસ સાથે મળીને તપાસ કરી રહી છે. હાલમાં, ટીમને આશંકા છે કે અતહર પરવેઝ અને તેના જૂથને પણ નૂપુર શર્માની પયગંબર મોહમ્મદ પરની વિવાદાસ્પદ ટિપ્પણી માટે નિશાન બનાવવામાં આવી શકે છે.

પોલીસની પૂછપરછમાં અનેક ખુલાસા

ફુલવારી શરીફ ટેરર ​​મોડ્યુલ કેસમાં ધરપકડ કરાયેલા અતહર પરવેઝ અને અરમાન મલિકની પટના પોલીસ પૂછપરછ કરી રહી છે. બંનેને રિમાન્ડ પર લેવાયા છે. વધુ અનેક ચોંકાવનારા ખુલાસા પોલીસ સામે થયા છે. ધરપકડ કરાયેલા અતહર પરવેઝ અને અરમાન મલિકે પૂછપરછમાં જણાવ્યું છે કે PFIએ બિહારમાં 12 હજારથી વધુ મુસ્લિમ યુવકોને હથિયારનો ઉપયોગ કરવાની ટ્રેનિંગ આપી છે. બિહારના 13 જિલ્લામાં કેમ્પ ઓફિસ બનાવવાની વાત સામે આવી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.