Viral video

VIDEO: નાગપુરમાં આર્થિક સંકડામણથી પરેશાન વ્યક્તિએ ભર્યું પગલું, પત્ની અને પુત્ર સાથે કારમાં બેસી આગ લગાવી

મળતી માહિતી મુજબ, બિઝનેસમેન રામરાજ ભટ્ટ પરિવારને બહાર હોટલમાં જમવા માટે તેમની કારમાં વર્ધા રોડ પર લઈ ગયા હતા. ત્યાર બાદ અચાનક કારને રોકીને તેમાં જ્વલનશીલ પદાર્થ છાંટીને આગ ચાંપી દીધી હતી.

નાગપુર: આર્થિક સંકડામણથી પરેશાન એક વ્યક્તિએ આત્મહત્યા કરવાના ઈરાદે પત્ની અને પુત્ર સાથે કારમાં આગ લગાવી દીધી. આ ચોંકાવનારી ઘટના મહારાષ્ટ્રના નાગપુરની છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ દર્દનાક ઘટનામાં તેની પત્ની અને પુત્ર બચી ગયા છે. પરંતુ આગ લાગનાર વ્યક્તિનું મોત થયું છે. પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, બિઝનેસમેન રામરાજ ભટ્ટ ખૂબ જ પરેશાન ચાલી રહ્યા હતા. તે જ સમયે તે પરિવારને બહાર હોટલમાં જમવા માટે તેની કારમાં વર્ધા રોડ પર લઈ ગયો હતો. ત્યારબાદ અચાનક કાર રોકીને પોતાની સાથે લાવેલી જ્વલનશીલ સામગ્રીનો છંટકાવ કરી કારને આગ ચાંપી દીધી હતી.

અકસ્માતમાં કાર ચાલક રામરાજ ગોપાલકૃષ્ણ ભટ્ટ (63) ગંભીર રીતે દાઝી જવાથી મૃત્યુ પામ્યા હતા. તે જ સમયે, પત્ની સંગીતા ભટ્ટ (57) અને પુત્ર નંદન ભટ્ટ (25) ગંભીર રીતે દાઝી ગયા છે. તેની સારવાર વાથોડાની ખાનગી હોસ્પિટલમાં ચાલી રહી છે. બંનેની હાલત ગંભીર હોવાનું કહેવાય છે.

પોલીસને સુસાઈડ નોટ મળી આવી છે

પોલીસને ઘટનાસ્થળેથી એક સુસાઈડ નોટ પણ મળી આવી છે. આ સુસાઈડ નોટ કાર પાસે પડેલી પોલીથીનની અંદર હતી. જેમાં રામરાજે લખ્યું છે કે તે આર્થિક તંગીથી પરેશાન હતો અને તેના કારણે તેણે આ પગલું ભર્યું હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published.